bài giảng của thầy Phương chữ quá nhỏ

I

ichhieu

H

huanlanhyl

Mình cũng thấy chữ rất nhỏ. Đã góp ý kiến rồi mà ko thấy anh chị cho to lên gì cả. Mình lại cận nữa chứ! Hic

J

juoken

đồng ý cả hai tay!!!!!!!!
chất lượng băng hình hơi kém
no dù sao có tài liệu đính kèm , có thể kết hợp nghe giảng vs nhìn trong tài liệu mà bạn
phải tự khắc phục thôi :D

H

hoangvanduc1991

thầy Phương dạy hay nhưng chữ nhỏ quá nên nhiều lúc mình đọc không được.

F

forever_lucky07

Các em có thể kết hợp xem bài giảng, nghe và xem trong SGK nữa nhé để việc học đạt kết quả tốt nhất. Cảm ơn các e

B

buiquanghien

hic hic...:|:|Chữ quá nhỏ mình khi học phải căng hết cả mắt để dịch mà vẫn chưa rõ . Mỗi khi học Toán xong nhức hết cả mắt ... Chắc đợt này mắt fải tăng thêm mấy phẩy rùi .........Mà sao mãi vẫn ko thấy tài liệu of thầy về nhỉ ..Lâu quá trời .:confused::confused::confused:

W

windy.forever

các bài giảng thầy trần phương giảng tốc độ quá nghe nhiều khi chả hiểu cái gì

H

haiyencoilolem

Nên xem lại phương pháp dạy của thầy Trần Phương

Mình thấy các bài giảng của thầy Trần Phương làm cho học sinh khó hiểu , mà toàn bộ các bài tập đều lấy ra từ quyển "bài giảng trọng tâm" . Nếu cứ thế này thì mình nghĩ là rất khó có thể đậu Đh , Các bạn có ý kiến gì thì cùng nhau thảo luận nha.

W

whoami_o0o

Hồi trước mình nghe nói có tặng sách mà không biết bây h còn tặng nữa không! Mua sách thì tìm chẳng thấy, mua trên mạng thì wa' mất thời gian! Nếu học toán của thầy Phương mà không có sách thì như không! Chẳng hiểu gì hết! mà nếu thầy giảng chậm thì không kịp! potay.kum!

M

maianhno1

Trời ơi chỉ muốn học thầy Khải thôi :(( :((

Bài thầy Phương y hệt cuốn sách hocmai gửi tặng.

Vậy thì học làm gì cơ chứ :((

W

windy.forever

có gửi sach hả sao mình ko bết làm thế nào để nhận được sách vậy mình cũng tham gia khoá vip mà có thaay nói gì đâu

T

tonyviet

Cách phóng to chữ thì dễ thôi mà, các bạn dùng trinh duyệt firefox http://mozilla.com sau đó khi xem bài giảng thì các bạn ấn tổ hợp phím: phìm "Ctrl" + phìm "+" toàn bộ bài giảng se được phóng to lên, nhưng do độ phan giải chỉ có thế thôi nên nhìn sẽ bị mờ đi nhưng minh nghĩ là dù sao thê cũng dễ nhìn hơn là bé tí tí. Các bạn cũng có thể đọc sách hoặc dơnload tài liệu kèm theo để đọc!

N

nguyenthetu

di con trỏ vào chính giữa màn hình,nhấn phải chuột,chọn zoom in------------>OK, thoát chọn zoom out...

Top Bottom