Bãi biển Sầm Sơn

thanhthuy2k

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng tư 2016
58
20
96
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình chuẩn bị đi Sầm Sơn mà chưa đi lần nào nên không có kinh nghiệm cho lắm. Bạn nào đã từng đi Sầm Sơn cho mình hỏi ở đó có gì vui không vậy? Có chỗ để lặn, nhảy dù, trò chơi cảm giác mạnh không vậy? Về đêm thì ở đó có náo nhiệt không? À mà đặc biệt có mấy cái vụ lừa đảo không vậy?
Cảm ơn các bạn nhiều nha! ^^

Hoàng Anh Thư

Học sinh
Thành viên
28 Tháng tư 2017
57
16
26
20
theo mk thấy thì mk đi rất vui,sóng ở đấy mạnh (theo mk là thế), đêm cũng khá náo nhiệt, lừa đảo thì hình như k. chúc bạn đi chơi vv nhé

• Like
Reactions: thanhthuy2k

Lê Uyên Nhii

Yêu lao động | Cựu TMod Văn
Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
18
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
theo mk thấy thì mk đi rất vui,sóng ở đấy mạnh (theo mk là thế), đêm cũng khá náo nhiệt, lừa đảo thì hình như k. chúc bạn đi chơi vv nhé
Mình chuẩn bị đi Sầm Sơn mà chưa đi lần nào nên không có kinh nghiệm cho lắm. Bạn nào đã từng đi Sầm Sơn cho mình hỏi ở đó có gì vui không vậy? Có chỗ để lặn, nhảy dù, trò chơi cảm giác mạnh không vậy? Về đêm thì ở đó có náo nhiệt không? À mà đặc biệt có mấy cái vụ lừa đảo không vậy?
Cảm ơn các bạn nhiều nha! ^^
các bạn ở đâu đấy
mik ở Thanh Hóa này, SS tối vui, náo nhiệt lắm
ko có vụ lừa đảo đâu bạn nhưng năm nay mọi ng đi biển Hải Tiến nhiều hơn SS
Mà SS năm nay xuống cấp hơn và có FLC nên đắt hơn nhiều

Nguyễn Thánh Tiền

Mr Favoirite 2012
Thành viên
2 Tháng mười 2010
1,931
782
324
Hà Nội
cO VUA
FLC là gì vậy bạn? SS có lặn hay nhảy dù hay lướt ván ko vậy?
FLC là nhà đầu tư, Có khách sạn 5 sao , sang trọng , Sầm Sơn năm nay tiện nghi hơn, nếu em ở khu FLC thì chắc có lặn , dù, bên ngoài có lướt ván thôi. Tất nhiên đi cùng với tiện nghi 5 sao thì tiền em cũng phải 4,99 sao.

Nếu rảnh em có thể qua nhà anh mua nem chua về làm quà nhé

hanh2002123

Cựu Phụ trách nhóm Anh | Cựu Mod Văn
Thành viên
3 Tháng một 2015
2,257
2,494
524
21
Bắc Giang
Trường Đại học Ngoại Ngữ - Đại học Quốc Gia Hà Nội
FLC là nhà đầu tư, Có khách sạn 5 sao , sang trọng , Sầm Sơn năm nay tiện nghi hơn, nếu em ở khu FLC thì chắc có lặn , dù, bên ngoài có lướt ván thôi. Tất nhiên đi cùng với tiện nghi 5 sao thì tiền em cũng phải 4,99 sao.

Nhà anh gần SS ạ ? Em cx chuẩn bị đi SS đó a :v

Lê Uyên Nhii

Yêu lao động | Cựu TMod Văn
Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
18
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu

anh ở huyện nào đấy ạ? Em ở Thiệu Hóa, hihi

Top Bottom