Thích - Thương Anni 2

Tohru - san

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng ba 2018
506
1,073
171
20
Đồng Nai
TH - THCS Nguyễn Khuyến
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em à, mình đã yêu nhau được 2 năm rồi nhưng vẫn chưa được gặp nhau lần nào. Người ta mới yêu được hơn 1 tháng mà đã đi gặp nhau này nọ, nắm tay rồi troll nhau các kiểu. Nhưng ta vẫn chưa được gặp nhau chứ huống chi là nắm tay nhau, đi chơi cùng nhau,... Anh tính lên đại học để được gặp em trong thời gian ngắn nhất, rồi hai đứa cùng nhau tới trường, mỗi ngày mua cho em 1 ly trà sữa hoặc đồ ăn mà em thích,... và những việc mà người yêu hay làm. Nhưng giờ nhà anh không cho lên Hà Nội nữa mà chỉ cho lên Sài Gòn thôi, thế là tan đi hi vọng gặp em trong thời gian ngắn nhất. Không chỉ thế, ta còn gặp bao nhiêu là khó khăn, hiểu lầm nhưng em vẫn không hề bỏ anh, anh hi vọng rằng tương lai sau này vẫn vậy em nhé ❤❤. Rồi gì nữa nhỉ, à Tết này có lẽ anh sẽ được về quê á, nếu anh được về thì anh sẽ ráng xin nhà ra Hà Nội chơi, tới lúc đó thì anh sẽ đưa em đi chơi cả ngày luôn ^^. Hết ý tưởng gùi, tối anh làm tiếp :p
Part 2: Anh sẽ luôn có mặt mỗi lúc em cần anh để tâm sự, cần anh làm bờ vai vững chắc để em dựa vào, cần anh ôm vào lòng mỗi khi em buồn và sẽ luôn ráng luôn khiến em cười mỗi ngày. Người khác nói về anh như nào anh không quan tâm, nhưng nói xấu em là anh xử đẹp liền. Chắc tới đây thôi nhỉ, anh không giỏi văn học nên làm được nhiều đây là hết đát rồi ạ. Kết lại 1 câu: "Anh yêu em rất nhiều. Mãi yêu em @Kuroko - chan - Nguyễn Ngọc Mai ❤❤❤❤❤"

Last edited:

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Em à, mình đã yêu nhau được 2 năm rồi nhưng vẫn chưa được gặp nhau lần nào. Người ta mới yêu được hơn 1 tháng mà đã đi gặp nhau này nọ, nắm tay rồi troll nhau các kiểu. Nhưng ta vẫn chưa được gặp nhau chứ huống chi là nắm tay nhau, đi chơi cùng nhau,... Anh tính lên đại học để được gặp em trong thời gian ngắn nhất, rồi hai đứa cùng nhau tới trường, mỗi ngày mua cho em 1 ly trà sữa hoặc đồ ăn mà em thích,... và những việc mà người yêu hay làm. Nhưng giờ nhà anh không cho lên Hà Nội nữa mà chỉ cho lên Sài Gòn thôi, thế là tan đi hi vọng gặp em trong thời gian ngắn nhất. Không chỉ thế, ta còn gặp bao nhiêu là khó khăn, hiểu lầm nhưng em vẫn không hề bỏ anh, anh hi vọng rằng tương lai sau này vẫn vậy em nhé ❤❤. Rồi gì nữa nhỉ, à Tết này có lẽ anh sẽ được về quê á, nếu anh được về thì anh sẽ ráng xin nhà ra Hà Nội chơi, tới lúc đó thì anh sẽ đưa em đi chơi cả ngày luôn ^^. Hết ý tưởng gùi, tối anh làm tiếp :p
Part 2: Anh sẽ luôn có mặt mỗi lúc em cần anh để tâm sự, cần anh làm bờ vai vững chắc để em dựa vào, cần anh ôm vào lòng mỗi khi em buồn và sẽ luôn ráng luôn khiến em cười mỗi ngày. Người khác nói về anh như nào anh không quan tâm, nhưng nói xấu em là anh xử đẹp liền. Chắc tới đây thôi nhỉ, anh không giỏi văn học nên làm được nhiều đây là hết đát rồi ạ. Kết lại 1 câu: "Anh yêu em rất nhiều. Mãi yêu em @Kuroko - chan - Nguyễn Ngọc Mai ❤❤❤❤❤"
Đáp lại part 1: Nhiều lúc bản thân em thắc mắc rằng tại sao anh lại yêu em... Tại sao lại như này như kia... Nhiều lắm... Mạng không như đời thực... Vẫn luôn rất đáng sợ... Luôn đầy khó khăn... Có nhiều lần em rất muốn từ bỏ nhưng bản thân lại không dám... Thấy anh khóc thấy anh đau thương lắm nhưng cx vẫn phải mắng.. Mắng anh vì muốn anh cẩn thận hơn mà thôi... Anh biết mà phải ko? ... Sau này lớn rồi, có công việc rồi, gặp nhau cũng chẳng có j khó cả. Mình sẽ yêu theo cách của người trưởng thành phải không? Điều quan trọng là em ở đây ,anh ở kia nhưng mình vẫn còn nghĩ về nhau... Vậy là đc r phải ko? Thời gian chính là thử thách... Anh có dám thực hiện ko? Ko dám hứa xa... Nhưng chỉ cần em có thể em sẽ tìm anh ^^ . Vậy nên là ... Je t'aime

Đáp lại part 2:
Em rất bận, thời gian em onl rất ít, mỗi ngày em không onl,anh vẫm luôn nhắn tin cho em đều đều... Anh biết ko em rất vui. Không phải ai cũng kiên trì làm vậy. Không phải điều gì to tát, chỉ cần tin nhắn như vậy thôi thực sự không cần thêm nữa... Những lúc em buồn em sẽ nói với anh... Vậy lúc anh buồn em ko ở đây... Anh p tính sao??? Yêu em cx đc, ai cx đc nhưng anh p yêu bản thân mình trước. Bị ngã hoài người khác sẽ ko yên tâm mà học đâu. Biết chưa????Cảm ơn anh vì những ngày tháng qua đã ở bên em.
Còn 1 điều anh nên biết dù em ko bao h nói là:
Một năm có 365 ngày thì em dành 364 ngày để yêu anh.. còn ngày còn lại là để yêu cùng anh ❤️❤️❤️❤️❤️❤️

Last edited:
Top Bottom