English THPT [Anh10] Hỏi bài anh 10

lias

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng sáu 2018
316
121
61
Hà Nội
amsterdam
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi người có thể dịch giúp mình đoạn này không ạ ?
Creative planning power for album narrative structure, system supporting artists’ creativity, IP expansion through books & webtoon .If A can be trusted to create a second B, it will be able to get the value discussed by the investment banking industry.

Kỳ Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng tám 2018
716
878
126
Bình Định
Trường THPT Số 1 An Nhơn
Mọi người có thể dịch giúp mình đoạn này không ạ ?
Creative planning power for album narrative structure, system supporting artists’ creativity, IP expansion through books & webtoon .If A can be trusted to create a second B, it will be able to get the value discussed by the investment banking industry.
Theo mình nghĩ là thế này ,( khúc sau mình trông không ổn cho lắm vì giống như nó đang nói hai luận điểm khác nhau hoặc nó là một ví dụ để giải thích luận điểm trước mà vế trước không biết bạn có cắt từ một đoạn không ?)
Nghĩa của câu : Khả năng sáng tạo kế hoạch cho album có cấu trúc hoặc hệ thống tường thuật góp phần hỗ trợ sức sáng tạo của nghệ sĩ hay sự mở rộng IP thông qua sách hoặc webtoon . Nếu bên A có thể được tin tưởng để tạo ra một bên B thứ hai thì nó sẽ có thể có được cuộc bàn luận có giá trị bởi sự đầu tư từ ngành công nghiệp ngân hàng .
P/S : Nghe có vẻ không ổn lắm nhỉ ^^' , mình đọc vào cũng hơi thấy hoang mang , cơ mà mong rằng ít nhiều nó cũng giúp bạn hiểu được đôi chút ý từ nó . Chúc bạn học tốt ^^

• Like
Reactions: jehinguyen and lias
Top Bottom