Anh Ye^u Em = 75 thu*' tje^ng'

Status
Không mở trả lời sau này.
Z

zonzon90

sakura2 said:
yukikani said:
nguyenlan11a1bn291191 said:
Em nghĩ là chẳng có ai nói đc 75 thứ tiếng này cả mà chỉ viết thôi @-)
như vầy thì đâu có đc. moõi hôm nói 1 từ cho nó tình củm
cứ như thế yêu nhau được 75 ngày là bye bye ah`

75 ngày đã hạnh phúc...............nghe chàng tỏ tình xong.................em chạy với tốc độ tên lửa lun

Z

zonzon90

shizong said:
hehe, zon ui em chép mí cái nài ra giấy đi, sau nỳ anh Mít có nói với em còn có "giấy tờ" mà đối chứng kiểm tra, Mít pót cái nỳ là chuẩn bị tinh thần cho Zon trc đếy hử? ;;)

khỏi cần giấy chị ạ....................hum nào mún tỏ tình với zon..............zon bảo Mít ra wan' net ............vào topic nì rùi bảo Mít tỏ tình để so sánh lun...............khỏi phải chép lại(mà em hay chép sai mấy cái nì lém mừ... :D )..........biện pháp tốt nhứt đóa

S

shizong

zonzon90 said:
shizong said:
hehe, zon ui em chép mí cái nài ra giấy đi, sau nỳ anh Mít có nói với em còn có "giấy tờ" mà đối chứng kiểm tra, Mít pót cái nỳ là chuẩn bị tinh thần cho Zon trc đếy hử? ;;)

khỏi cần giấy chị ạ....................hum nào mún tỏ tình với zon..............zon bảo Mít ra wan' net ............vào topic nì rùi bảo Mít tỏ tình để so sánh lun...............khỏi phải chép lại(mà em hay chép sai mấy cái nì lém mừ... :D )..........biện pháp tốt nhứt đóa
thông minh phết ;;) ( nhưng mờ có ai nói trc là tui sắp tỏ tình cho đối phg bít trc đâu, cách nài hem ổn ;) )

L

leejunki18

hok có gì, chờ chị kiếm cho em mí thèng để em thử nghiệm,sau này lỡ có ng ười iu thiệt thì còn bít phản ứng của ''nạn nhân'' trước.

Z

zonzon90

shizong said:
zonzon90 said:
shizong said:

thông minh phết ;;) ( nhưng mờ có ai nói trc là tui sắp tỏ tình cho đối phg bít trc đâu, cách nài hem ổn ;) )

thì phải bảo trc' để zon còn chuẩn bị tinh thần................em mà ko đc cbị trc' thì chắc chít........... :D

Y

yukikani

zonzon90 said:
sakura2 said:
yukikani said:
nguyenlan11a1bn291191 said:
Em nghĩ là chẳng có ai nói đc 75 thứ tiếng này cả mà chỉ viết thôi @-)
như vầy thì đâu có đc. moõi hôm nói 1 từ cho nó tình củm
cứ như thế yêu nhau được 75 ngày là bye bye ah`

75 ngày đã hạnh phúc...............nghe chàng tỏ tình xong.................em chạy với tốc độ tên lửa lun
chắc vậy :)

L

leejunki18

hummmmm,xem ra tình hình thế này là hok có ổn roài
hôm trước em nói với mí dứa ở lớp bọn ó chẳng hỉu gì cả cấ bác ạ
có cách gì ổn hơn hok?

Z

zonzon90

leejunki18 said:
hummmmm,xem ra tình hình thế này là hok có ổn roài
hôm trước em nói với mí dứa ở lớp bọn ó chẳng hỉu gì cả cấ bác ạ
có cách gì ổn hơn hok?

chít thật ..........zon mà nói ở lớp chắc bọn nó sẽ kêu :"mày đang tập sủa hử ?"................thì chít.=>ko áp dụng

Z

zjnzjn2289

cần gi` phải nói = 75 tiếng.......chỉ cần tiếng việt "anh yêu em"..............thế là đủ

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom