Ảnh trường ............coi trường nào đẹp nèo.......

O

o0ose7eno0o

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ảnh trường ............coi trường nào đẹp nèo..

Một góc sân trường............

Khán đài.....

Sân thể dục và phòng thể chất (cái phòng này có thể chứa toàn bô học sinh trong trường....)

Cái này để quảng bá thương hiệu......Tui yêu trường tui.....

U

uocmomauxanh

Nó cũng được chứ hông đẹp,nó mà so với trương` Quốc Học thì còn non lắm .Bà con đợi khi nào rảnh tui pót lên cho,Quốc Học của tui đẹp mê li,nhìn là mê luôn,giống như bước vào tranh vậy đó ,Đợi nhá .!

M

mimina

hehehe.............sếp mún quảng bá sản phẩm hay seo mờ post nhìu dữ
nhưng mờ đẹp đóa sếp oai ^____________^

S

sitinhonline

Trường tớ ở ngoài bắc đấy tuy hok hoành tráng nhưng cũng thấy đẹp , iu trường quá , có ai ở tùng thiện vote cho cái :D

S

sitinhonline

Tui muốn kiện mod trên diễn đàn này, tại sao bài tôi trích dẫn để thêm vào nội dung thì lại bị cấm và bị edit
Trong khi bài của bạn tranthuphaletim
cũng trích dẫn , mà chỉ kèm theo một mặt cười , mà vẫn nằm kia . Có lẽ mod ghen với bức hình hoặc mod làm ăn không tốt . Đang định góp chút lòng cho 4rum , mà các bạn làm vậy tôi thấy nản

Những bài spam đầy ra thì hok del , bài tui đã pót trên đúng nội quy thì lại edit lại :|

M

Moderator

sitinhonline said:
Tui muốn kiện mod trên diễn đàn này, tại sao bài tôi trích dẫn để thêm vào nội dung thì lại bị cấm và bị edit
cũng trích dẫn , mà chỉ kèm theo một mặt cười , mà vẫn nằm kia . Có lẽ mod ghen với bức hình hoặc mod làm ăn không tốt . Đang định góp chút lòng cho 4rum , mà các bạn làm vậy tôi thấy nản

Những bài spam đầy ra thì hok del , bài tui đã pót trên đúng nội quy thì lại edit lại :|
Chào em,
rất cảm ơn em về ý kiến đóng góp, những bài như em nói chắc chắn là sẽ không thể tồn tại được, vì anh đang "dọn dẹp từ từ". Mong em thông cảm và tiếp tục đóng góp cho hệ thống

M

mimina

sitinhonline said:

Sếp cứ nóng tính , đó chỉ là 4rum còn mới đội ngũ quản lý chưa vững thui , mới cả thèng nào edit bài sếp là con sâu giữa nồi canh thgui , Mấy bác nhẩy :)

Top Bottom