ảnh mik

B

bin_iuem

đùa...vl là gì? cứ nói thoải mái ra đi.viết tắt là bị hiểu nhầm đấy. :))
mấy cái kiểu "vl,đkm" a đây ngán lắm rồi.muốn gì vào nhà a nói nhá.đừng làm ô nhiễm chính pic của e vì nó đã ô nhiễm lắm rồi. =))

này sao cứ thích đụng chạm để con gái chửi thế, bình tĩnh nào
nhưng các girl tời nay kinh nhỉ, đụng tới 1 chút tôi là bị chửi mấy câu danh ngôn
mình còn yêu đời, ko muốn die sớm
nhưng đáng lẽ chúp hình thì phải cười chứ, ai lại cứ ngậm miệng thế bao giờ

N

nhymkonbmt

ừk.............
đọc pic này nãy giờcũng gay cấn thiệt ák nhak........
kon gái thế là hok có đc òy pé ơi,...........
nhìn mặt cũng tàm tạm,nhưng cách nói chuyện thì chẳng đc 1 tẹo nào....

P

pepys2nhokbin

nghe cách nói chuyện mất cảm tình quá
muốn bị lock nick thì đừng dùng nữa, thế là xong, có gì đâu mà phải post ảnh mình để mọi người khen, bên ngoài thì bảo là ko dám thế mà khi nói xấu thì nói giọng khác

H

haphuong1993

tớ là tớ phục bạn này lắm ấy. Chắc tự sướng xong cái máy ảnh cũng xịt khói lun nhì. Nhìn bạn mà mình mắc ói :d (cả về nội dung lẫn hình thức).
Về nội dung thì em nó trong sáng đấy ko biết vl là gì đâu mọi người đừng chém mà tội ngiệp em nó =))
Về hình thức thì nếu mọi người nói em này đẹp thì chắc tớ và nhiều bạn ở đây được đi thi hoa hậu rồi (chém 1 tí) da thì trắng như than Quảng Ninh, miệng thì chúm chím như hoa loa kèn =))=)), môi bạn này thì tớ đang xác định là màu đen hay màu nâu nhỉ?(thâm á) .Sau 1 hồi suy nghĩ tớ quyết định cộng cho bạn này 1 điểm vế độ tư tin =))
Viết xong mấy dòng này muốn ói quá :puke!

N

nhymkonbmt

có cần phải chém em nó thế hok chỵ.........
đồng ý vote em ý điểm tự tin...... cứ thế phát huy nhak..........

không có phụ nữa xấu ,chỉ có phụ nữ không biết làm đẹp................:-*

T

tutooo

có cần phải chém em nó thế hok chỵ.........
đồng ý vote em ý điểm tự tin...... cứ thế phát huy nhak..........

không có phụ nữa xấu ,chỉ có phụ nữ không biết làm đẹp................:-*

em ý cố làm đẹp (làm dáng) lắm rồi đấy... cái tay cứ rờ lên mặt suốt. thế mà có đẹp đc đâu =))

B

bin_iuem

nói chính xác hơn đi muội nhím
Không có phụ nữ xấu.......Chỉ sợ không đủ thịt cá sấu cho phụ nữ ăn
thế này mới chính xác

X

xmenisme

thiết nghĩ những người chê te tua nãy giờ post ảnh lên xem dung nhan thế nào........
bây giờ, xấu là có tội......
chết hài.
ps: bạn này siêng post ảnh thật.......

P

phalaibuon

Nếu chủ topic còn tiếp tục sử dụng kiểu gõ xì-tin và những từ viết tắt có thể gây nhiểu lầm nữa thì PLB sẽ lock pic vĩnh viễn và ban nick.

Thân

Last edited by a moderator:
B

bingoxanh1308

quay lại đọc cũng thấy mình hơi quá đáng...:(
xấu ko có tội,mà hình như mình cũng chưa bảo bạn này xấu,nhưng phải công nhận là ĐIỆU.điệu để làm đẹp,còn bạn thì dường như chưa thực sự biết cách điệu đà...
nhận xét chân tình nhất.

Top Bottom