anh mãi yêu em và chờ em..............

N

nhockhd22

tôi không có ý kiến về nhóm ngũ qủy hay việc bạn chuột bày tỏ tình cảm. Tôi chỉ có một mong muốn duy nhất là bạn thay đổi màu ở chữ ký thôi.Nhắc rồi nhé!!
Chúc học tập tốt và thành công!!

đúng là mất hứng tưởng giúp đc. cái gì ai ngờ mod này làm ngay câu : ...... ( thui ko tiện nói ra ) đáng nhẽ cái đoá phải gửi vào tin nhắn khách của ông này chứ sao lại gửi ở đây

C

chuot_chjt

tui quên hok nói tui dzoi Trúc học chung trường chứ hok phải quen nhau qua mạng mong mọi người đừng hỉu lầm nha

L

lunvan

trùi, lãng mạn quá haz
chúc bạn thành công trg việc chinh phục ''nàng'' nha!
cố lên!!!!!!!!

H

hoahuongduong93

hjx, topic này đông zui quá ha.....................
biết ông anh đã lâu thế mà bây jờ mới biết tính nhát gan này đây.........
theo e, anh nên bày tỏ tình cảm ở ngoài đó, ai lại trong này, với cá nhân e thì e ko thjck như thế.........
mà đã dc nhắc nhở chữ kí ko dùng màu đỏ sao ông anh vẫn chưa thay đổi. đổi ngay đi nha.
hjx hjx,
chúc a thành công nha.........

D

duoisam117

Công nhận nha anh Quang
Pic anh mới mở mà ủng hộ ghê wa' :|
Mà anh em nhắc trước nha
Đầu tiên thì anh sửa lại cái chữ kí (đề phòng hậu họa :D)
Thứ hai anh bik tình cảm của Trúc rùi thì thế này là hơi wa' :| (là con gái thì không thích điều này lắm>"<)
Không bik bao giờ trúc mới sửa máy xong, thì anh làm thế này hơi uổng ấy em nghi là vs cái màu chữ ý thì anh sớm bị ...
Hình như Trúc thích nhẹ nhàng, trầm lắng hơn anh à :| (đoán)
Dù sao thì em cũng chúc anh thành công :|
@ bà thuyan9i: thiếu con số 1 ạ :|

L

lamanhnt

tôi nghĩ chắc em Trúc muốn dành hết sức cho việc học. ông nên tôn trọng quyết định của em đấy.
Ps: vừa thăm nhá em này thấy cũng dùng chữ đỏ ah?Có nên xử cả đôi không nhở?:D

S

starfish_blue_sea

ui ông anh trai của em, lãng mạn quá ạ.......
thui chúc 2 người có ty đẹp nha (em gái anh hok biết nói gì hơn...:):))

M

mattroitinhyeu_142

à há, quen lâu rồi h mới biết 2 người( à mới biết chị) hotgirl đâu rồi nhỉ ;;)
Lãng mạng quá ;))
Ngưỡng mộ quá :))

T

traitimvodoi1994

mọi ng` thấy em tớ si tình thế hau giúp 1 tay di nào
kiểu j cũng thành mà cứ tin tưởng ở tình cảm chân thành
em ơi chị nói cái này nghe thì nghe
chị cũng đã nói vs em rồi nói lại ko sợ thừa
là con gái chị nghĩ trúc ko thik làm quá đâu
nhưng đâu lao thì theo lao vậy
cố gắng lên tất cả sẽ thành sự thật vs tình cảm chân thành

D

dung_92bn

ông nói với tôi cũng nhiều nhiều về chuyện này rồi nhưng tôi cũng chưa biết thực sự tình cảm của ông giành cho trúc thật đến mức độ nào. Nhưng tôi nghĩ trúc sẽ hok thik ông làm như thế này. Ông làm thế này có gọi là công bố rộng rãi quá hok nhỉ? làm vậy sẽ khiễn trúc ngại và từ ngại dẫn đến khó chịu đấy, chẳng lẽ ông hok có cách nào tế nhị hơn ak, chẳng hạn như viết thư(cách truyền thống nhưng mà tình cảm). Mà hok biết tại tôi trơ cảm xúc hay tại ông viết văn dở mà đọc xog thôi thấy chẳng có cảm xúc j (xin lỗi đúng hơn là nhạt). dù sao cũng mong trúc sẽ đồng ý tình cmả của ông
P/S: như 1 mod đã nhắc tui cũng đề nghị ông đổi màu chữ ở chứ kí. Không thiếu màu chữ gây sự nổi bật ông hok nhất thiết phải để màu này. Thế nhé!

E

echcon_lonton_dihoc

ô mai ca.......................................
chuyện zì diễn ra trong box của mình thế này ****************************??????
lại 1 anh chàng tỏ tình nữa.
anh chuột muốn làm anh rể em hả.
em lấy chồng òi zữ mãi tỷ tỷ sao được.
ngũ quỷ đều có đôi hết rùi còn mỗi tứ tỷ.
lúc trước gặp anh em thấy anh khá lăng nhang và chẳng thật lòng chút nào thấy gái xinh là tròn xoe mắt (em nói hơi thăng ^^)
nhưng qua bức thư tình nè em cảm nhận được sự chân thành từ đâu đó trái tim anh.
em cũng muốn có huynh rể nhưng người huynh rể đó phải tốt với tỷ tỷ em không thì chít với nhóm ngũ quỷ.
em thấy tỷ tỷ em cũng có tình cảm với anh đó nhưng sợ vấp ngã trong tình ju nên không zám nhận lời thui.
nếu thực sự anh ju tỷ em thì chúc anh may mắn và nhớ zữ zìn tình ju đẹp này nha.
với tính của tỷ thì không vô đây viết 3 chữ :" em đồng ý " đâu.
nên anh phải khéo chút lựa cách mà ứng xử.
thân gửi huynh rể (tương lai ^^)

H

hotgirlthoiacong

đầu tiên em xin cảm ơn tấm lòng chân thành của anh nhưng qua 4 trang em đọc, thj` ý kiến của chị dung và mụi eck, duoisam em cho là giống em nghĩ.
anh làm thế này em thấy khó xử lắm
em nói thật em thích tự do bay nhảy hơn là bị gò bó trong 1 khuôn khổ nào đó, việc có đôi khiến em luôn có cảm giác ghen tuôn, thật đó ! nên em không thích cặp vs ai cả còn việc thích a hay k em sẽ suy nghĩ sau
nếu kì này em đạt hs khá, ng` em thích phải thay đổi được mọi tính nết xấu của em

Last edited by a moderator:
T

traitimvodoi1994

đầu tiên em xin cảm ơn tấm lòng chân thành của anh nhưng qua 4 trang em đọc, thj` ý kiến của chị dung và mụi eck, duoisam em cho là giống em nghĩ.
em nói thật em thích tự do bay nhảy hơn là bị gò bó trong 1 khuôn khổ nào đó, việc có đôi khiến em luôn có cảm giác ghen tuôn, thật đó ! nên em không thích cặp vs ai cả còn việc thích a hay k em sẽ suy nghĩ sau
nếu kì này em đạt hs khá, ng` em thích phải thay đổi được mọi tính nết xấu của em
vậy là em tớ có cơ hội pải ko?
trúc hãy tin vào tình cảm của em tớ và hãy gật đầu làm em dâu tớ nhé

C

chuot_chjt

anh đã bik câu trả lời của em rồi,cảm ơn em đã cho anh câu trả lời
anh thik nhất 2 câu nói :miễn cưỡng kô hạnh phúc và cái gì cũng có giá của nó" hôm nay anh thật sự hiểu hết ý nghĩa của 2 câu nói đó
@hotgirlthoiacong:anh xin lỗi vì đã làm quá chiện náy em cho anh sr nha
@dung,eck,duoísam :cảm ơn đã nói thật lòng mình.cảm ơn những lời nói chấn thành của các bạn nhiuè lắm
@traitimvodoi1994:cảm ơn chị đã ủng hộ em thương chj nhìu nhất đó
@các mem:cảm ơn mọi người đã ủng hộ Quang.cho QUang thật nhìu lời chúc
mong mọi người đừng vào topic này nữa nha

P

perang_sc_12c6

oài !
lâu koj vô diễn đàn h thấy mọi chuyện có vẻ tiến lên nhìu wa hem
trc kia ở diễn đàn mình chuyện nì ít xảy ra lém
Và tìm đc 1 chàng trai có đủ dũng cảm nói những lời mình suy nghĩ ra cũng hiếm hoi lém :D
anh nghĩ nữ nhân vật chính của topic lên chân trọng những gì mình có.mạnh dạn tiến lên xem nào :D
trc kia thì khái niệm iu đương trong tuổi học trò là koj lên nhưng h thì khác tùy vào từng ng
nó có thể khiến chúng ta cùng tiến lên trong học tập
lại có 1 bờ vai đáng tin cậy những lúc vui buồn
tuy nhiên cái gì cũng có mặt trái của nó :D
Chúc các em đạt đc những gì mình mún
Và hãy bít trận trọng những gì mình có nha đừng để lúc nó vuột hỏi tầm tay mới thấy hối hận :D

p/s: chuột oy anh em mình cũng cảnh ngộ ùi :(

C

chinhphuc_math

Hum nay chuột xin mượn diễn đàn của mình để nói lên tâm sự của mình tý nha:D
Chắc hẳn nhìu ngày qua các bạn đang nhốn nhao vì cái chữ kj của chuột?Phải đó là cô gái mà chuột iu
Người con gái mà có nhìu tính cách giống chuột,làm cho chuột nhớ nhung,dành hết tình cảm cho cô ấy,và cũng là người con gái đầu tiên làm cho chuột bik thế nào là buồn,lần đầu tiên cho chuột leo cây:(,và là người đầu tiên nói thẳng những tật xấu của chuột
chính những điều đó đã làm cho anh thấy yêu em hơn
có lần em hỏi anh tại sao lại thik em,hôm nay anh sẽ cho em bik lí do đó.Anh yêu em chính ở con người em,tính cách của em,anh hok bik từ lúc nào mà anh lại nhớ em,lun suy nghĩ về em,mún tìm em để gặp mặt hoặc nói chiện chỉ cần gặp em là anh dzui rồi,ngày nào hok được gặp em thì anh cảm thấy thiếu 1 thứ gì đóa trong lòng bồn chồn khó chịu.Anh cầu mong cho qua nhanh 1 ngày để được thấy em,nhìn thấy em cười như vậy là anh vui rồi
Anh bik anh có nhìu tạt xấu,lại là con người hay đùa nên em sẽ hok tin những gì mà anh nói ra! Anh hỉu điều đó.Nhưng hok sao tất cả mọi chiện đó do anh gây nên
TRÚC anh đã muốn nói với em bao nhiu lần 3 chữ "anh thik em" ở ngoài đời thế nhưng anh hok thể nào nói ra được,mỗi lần anh định nói thì như có cái gì đó chận ngay cổ họng làm anh hok thể nào nói ra 3 tiếng ấy
Em cũng bik là anh học Văn hok giỏi, nhưng những lời trên đây là lời tự đáy lòng anh,anh nghĩ sao viết thế chứ hok làm dàn bài như Văn nên hok được hay cho lém
TRÚC hôm nay anh mượn hocmai để nói ra những lời này hok phải để mọi người bik mà là để hỏi em câu này

TRÚC EM CÓ CHẤP NHẬN LÀM BẠN GÁI ANH KHÔNG?

Anh vẫn chờ đợi em,anh vẫn mãi yêu 1 mình em
mãi mãi yêu em:-*

I LOVE YOU FOREVER
lâu oyf hok về thăm quê nhà.kinh thật.hee tình hình là rất tình hình
theo hội thì thấy vấn đề này đang rất nan giải vì vậy hội quyết định là:
chuotchit à:cố lến cố mà kiếm dc ăn(khó đấy em à.trúc nó quyết định... oyf)
nếu mà phấn đấu nhiệt tình thì cũng có thể(chiếm 10% hi vọng 10% này thắng đi)
mà bài vít này cảm động quá.điểm 10(đáng lẽ 9 nhưng +1 điểm chữ đẹp và sạch sẽ)
Chốt lại 1 câu là cố lên.Phấn đấu để có mật gấu mà ăn.cho hm tăng dân số.cho box này phát triển.:D:D:D:D:p:p:p:p
Trúc: nè mà có chấp nhận hok đoá.nói vậy thì chung chung lém vì vậy hayx gặp nhau mà giải quyết.hy vọng là ổn thoả đôi bên
--------the end-------
Đã đóng dấu và kí

images

Last edited by a moderator:
H

hotgirlthoiacong

mọi người muốn kết thúc tại đay hay để tớ nói tiêp nào .................. :D

Top Bottom