anh mãi yêu em và chờ em..............

C

chuot_chjt

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hum nay chuột xin mượn diễn đàn của mình để nói lên tâm sự của mình tý nha:D
Chắc hẳn nhìu ngày qua các bạn đang nhốn nhao vì cái chữ kj của chuột?Phải đó là cô gái mà chuột iu
Người con gái mà có nhìu tính cách giống chuột,làm cho chuột nhớ nhung,dành hết tình cảm cho cô ấy,và cũng là người con gái đầu tiên làm cho chuột bik thế nào là buồn,lần đầu tiên cho chuột leo cây:(,và là người đầu tiên nói thẳng những tật xấu của chuột
chính những điều đó đã làm cho anh thấy yêu em hơn
có lần em hỏi anh tại sao lại thik em,hôm nay anh sẽ cho em bik lí do đó.Anh yêu em chính ở con người em,tính cách của em,anh hok bik từ lúc nào mà anh lại nhớ em,lun suy nghĩ về em,mún tìm em để gặp mặt hoặc nói chiện chỉ cần gặp em là anh dzui rồi,ngày nào hok được gặp em thì anh cảm thấy thiếu 1 thứ gì đóa trong lòng bồn chồn khó chịu.Anh cầu mong cho qua nhanh 1 ngày để được thấy em,nhìn thấy em cười như vậy là anh vui rồi
Anh bik anh có nhìu tạt xấu,lại là con người hay đùa nên em sẽ hok tin những gì mà anh nói ra! Anh hỉu điều đó.Nhưng hok sao tất cả mọi chiện đó do anh gây nên
TRÚC anh đã muốn nói với em bao nhiu lần 3 chữ "anh thik em" ở ngoài đời thế nhưng anh hok thể nào nói ra được,mỗi lần anh định nói thì như có cái gì đó chận ngay cổ họng làm anh hok thể nào nói ra 3 tiếng ấy
Em cũng bik là anh học Văn hok giỏi, nhưng những lời trên đây là lời tự đáy lòng anh,anh nghĩ sao viết thế chứ hok làm dàn bài như Văn nên hok được hay cho lém
TRÚC hôm nay anh mượn hocmai để nói ra những lời này hok phải để mọi người bik mà là để hỏi em câu này

TRÚC EM CÓ CHẤP NHẬN LÀM BẠN GÁI ANH KHÔNG?

Anh vẫn chờ đợi em,anh vẫn mãi yêu 1 mình em
mãi mãi yêu em:-*

I LOVE YOU FOREVER

T

thienthan74

hì hì
bạn ý có là thành viên trong diễn đàn mik hok
( tình củm ghê ha ^^) chúc bạn thành công trong công việc chinh phục bạn ấy

T

thuyan9i

Cái này dc duoisam17 làm tin hot ngày hôm qua oỳ
Giờ mới đăng à =))
Cố lên , nếu cậu thắng là thêm dc 1 cặp, dân số lại tăng =))

N

nhockhd22

=)) .Bà Trúc oy lại có một ng` hok cần làm gì cũng tự gục dưới chân bà nè ^^! ...........................

T

traitimvodoi1994

em ơi chị ủng hộ em
trúc ơi còn đợi j nữa
gật đầu đi làm em dâu tớ đi em tớ thật lòng mà

N

nhockhd22

Đọc qua cái pick của ông rất cảm động hix . Ko bít Trúc coá đông ý hok nhỉ . Coá gì tui giúp thuyết phục bà Trúc choa

Last edited by a moderator:
N

nhockhd22

Nếu mà ông được bà Trúc đồng ý thì phải nhớ chăm sóc bà đó cẩn thận nhá . Nếu mà làm bà đoá giận thì ông biết thế nào rùi đoá.Ngũ Quỷ hok tha cho ông đâu ^^! . Nói thía thui vẫn chúc thành công ^^

C

chuot_chjt

Ngũ Quỷ là nhóm gồm 5 thành viên nữ gồm có :eck,toi0bik,hotgirlthoiacong, còn 2 người nữa hok bik

N

nhockhd22

Ngũ Quỷ là nhóm gồm 5 thành viên nữ gồm có :eck,toi0bik,hotgirlthoiacong, còn 2 người nữa hok bik

^^! coá 4 ng` trong diễn đàn này còn 1 ng` nữa thì tui chịu ^^ . Phải đoán nốt ng` kia đi , trước khi tỏ tình thì phải tìm hiểu rõ chứ ^^ :p . Nếu ông muốn tìm thiệt thì vào CLub con gái cũ ( bị khoá ) mà tìm hỉu ha

T

traitimvodoi1994

ko cần quan tâm về vđ đó em ạ
có j chị đỡ giúp em
chị tin em ko bao h làm trúc buồn và giận
chị tn vào tình cả chânthaanhf của em sẽ làm bn ấy thànhEM DÂU CHỊ

L

lamanhnt

tôi không có ý kiến về nhóm ngũ qủy hay việc bạn chuột bày tỏ tình cảm. Tôi chỉ có một mong muốn duy nhất là bạn thay đổi màu ở chữ ký thôi.Nhắc rồi nhé!!
Chúc học tập tốt và thành công!!

C

chuot_chjt

cảm ơn mọi nguời nha......................................................................

N

nhockhd22

ko cần quan tâm về vđ đó em ạ
có j chị đỡ giúp em
chị tin em ko bao h làm trúc buồn và giận
chị tn vào tình cả chânthaanhf của em sẽ làm bn ấy thànhEM DÂU CHỊ

hihi đấy chỉ là 1 phía . Ty ko ép buộc tốt nhất là cứ để 2 ng` tự nhiên ko ép buộc thía thui . Kệ 2 ng` làm thía nào thì làm nhưng chúc 2 ng` thành đôi nhá tuy tui hok bít ông là ai ^^! . À 1 điều nữa là tui post cái ông viết lên diễn đàn của trúc nhá đc. hok

G

giotbuonkhongten

Cố lên anh zai anh mà chinh phục được thì hội độc thân (như em) được giảm và năm sau lại có thêm cặp đôi để bình chọn. :(

C

chuot_chjt

tùy you thui
tui tên Quang học 12
mà dạo này máy nhà Trúc hư nên hok onl đâu

Top Bottom