Ảnh hôm offline box Hóa. Đang post thử! Hốm sau xem tiếp.

V

vietdreamerz

coconguyen said:
chúa là giời trẻ phải năng đọng làm trứoc, rùi bà mới tiếp cận nền văn m inh theo sau chớ! hey zà
Ko đc.
Cháu lập topic xong chỉ sợ bà đi đâu mất.
Bà cứ lập rồi post đi. Cháu sẽ có mặt đầy đủ.
Lam nhi đại chượng phu. Một nời lói da tứ mã lan chuy. Bà cứ yên tâm.

V

vietdreamerz

Oài. Vậy là có làm ko trời.
Có gì bà cứ pm cho cháu. Đảm bảo có mặt đầy đủ.
4rum mới có vài người biết mặt cháu. Quả này công khai luôn.

V

vietdreamerz

Oh! Yeah!!!!!!!!!
Lại sắp vui ròi. Bà cứ lập topic rồi pm, cho cháu cái link, cháu sẽ vào chiến nuôn.
Thôi bà ngủ đi cho khoẻ. Mai còn bận rộn. :))

S

snowwhite89

huonggianghn said:
cho mình hỏi cái bạn mặc áo đỏ có phải tên là DUYÊN ko nhỉ ?
sao bạn đoán mình chuẩn thía ko bít vậy :D
cái đầu tiên từ trái sang phải là Hương18vn, Hường shizong, Duyên snowwhite89 và cuối cùng là Hằng hangsn1
To windmill90 : ảnh em trông xinh vậy rùi còn

N

nguyennhatlinh

4 anh em Linh bình long phương
Xa xa là trung ( Lạng Sơn ) và Hoàng

P

photoshop

oneloveforever said:

Cuối cùng cũng hết phù #:-S

Một Tazan mới của Việt Nam :D

Em chỉ biết nói 1 câu ảnh đẹp đến mức bình thường :)

Ảnh toàn đoàn đó mọi người ạ

Anh miss có vẻ mãn nguyện khi được đứng lên bàn cân thì phải , trông anh ấy eo ót thế kia chắc "Cơ thể bạn hơi gầy 1 tí " =))

2 người này lúc nào cũng sẵn sàng làm dáng để chụp ảnh :D

Anh Tuấn hình như đang cố tạo ra một thứ nước nước uống mới hay anh đang tranh uống nước của Dương thế hả anh :))

Nhìn 2 người này uống nước mà phát thèm :p

Mọi người chú ý đến chị huong18vn nhé

Đây là tác phẩm độc đáo nhất của anh hoanghaily, công nhận anh Hoàng này nhanh tay nhanh mắt thật đấy mà hình như đấy là thói quen uống nước của chị Hương thì phải =))

Trời chưa mưa mà thầy Thành đã ướt hết rồi , khổ thân anh Thành quá, nhưng ngay sau đó trời mưa to thật.

Về nhanh lên kẻo mưa ( anh Hoàng và anh Phương vẫn hăng say tranh luận với chị Son và thầy Thành.

Anh Phương đội cả cái túi lên đầu để chạy mưa ( túi đựng toàn bim bim )

Nơi cả đoàn trú mưa

Tù nhân Al Queda :))
Em hết ảnh rồi ạ , post ảnh hộ anh Hoàng mà em tiếc đứt ruột không được đi :((

P

photoshop

oneloveforever said:

Em xin mở màn với bức ảnh chân dung của bạn Hải (zonzon90 )

Bạn zonzon90 này trong forum nhiệt tình là thế ( được bầu là HLV đội bóng học mãi ) mà đi chơi cứ ngồi suy tư thế này thôi , lặng lẽ ít nói nhưng trông rất cá tính :p

Anh vlong11 cũng ra dáng ra phết đấy chứ mà em xin nói luôn là mọi người chuẩn bị lên đường ra thủ lệ.

Anh MOD nhớn quảng cáo Sirius anh Hoàng quảng cáo xe wave ===>đảm bảo xe Sirius bán chạy còn Honda Wave thì ế ẩm :)). Mà anh Linh đưa gói bimbim cho anh Hoàng làm gì thế :-/

Ai dám nói đây không phải là một đôi chứ :x , mà chính ra thầy Thành cũng đẹp trai và phong độ đấy chứ :D

Không những quảng cáo xe anh Phương còn quảng cáo cả mũ bảo hiểm nữa , kiểu này xe WaveS của anh Phương cứu hãng Honda rồi :))

Anh missyou19 trông giống kẻ bụi đời quá, mọi người giang tay giúp đỡ anh ấy đi chứ >:D<

Bạn nobita252 đến muộn . Nobita252: Các anh chị thứ lỗi cho em bây giờ em mới trốn vợ con đi được :-S #:-S (=)) )
........(theo yêu cầu của khổ chủ, một số ảnh đã dc đưa vào bảo tàng, hẹn ngày cho xem :D - SLQ).....
Em nói đến đây thôi đợi qua Thủ Lệ nhá

P

photoshop

oneloveforever said:

Em xin tiếp tục với câu chuyện ngày hôm qua, sau 1 hồi bàn bạc các mod đã quyết định dẫn bà con đi ăn tại cổng trường AMS ( vừa ngon vừa rẻ ).Bắt đầu ra cổng bách thảo bắt taxi :)

Quảng cáo xe Sirius, anh MOD nhớn nhà ta quả thật đẹp giai và phong độ ( Hãng Yamaha được quảng cáo xe miễn phí ):D
Khi thuê xe taxi ra cổng trường AMS mọi người đã gọi đến 2 cái taxi mà chẳng có cái nào biết đường cả ( Taxi Hà Nội hay thiệt ) sau đó anh Phương đi đứng kiểu gì mà tông phải bà lão (tiếc là máy ảnh cầm theo xe trước rồi chứ không thì =)) )
Cuối cùng cũng đến nơi :

Trông giống đại tiệc quá nhưng mà ăn là mấy, uống là chính mọi người nhìn số cốc trà đá trên bàn thì thấy "trà đá thay cơm" :)

Mọi người biết vì sao 4 người này ngồi chung 1 bàn không , câu chuyện thế này anh Linh và anh Long phiêu lưu đi đâu ( lạc ấy mà) thế là anh Hoàng và anh Bình định đi tìm , mãi về sau mới thấy 2 bác kia vậy là 4 người họ đều ăn sau mà ăn sau hơi bị lợi thế đó: Bình trá đá to đùng này, anh Hoàng và anh Long còn ngó sang bên mọi người làm gì đó, anh Bình ăn nem rán mà không chia nhá còn anh Linh có gì mà vui thế hả :D

Tiếp tục chuyện anh Phương và thầy Thành : anh ăn hết rồi Phương ạ
anh Phương tức quá : Chị ơi cho em một suất nữa như thế ạ :))

Bàn này chắc chê khoai tây chiên người ta không ngon hay sao mà để lại hết thế nhỉ X( , thật phí phạm.

Chị Hường ơi con gái ăn phải giữ ý tứ chứ vừa ăn vừa cười thế kia thì :"> ,mà chị Hương huong18vn nữa ăn gì thì gọi sao phải mút tay thế kia :D

1 cái ảnh ngất ngây con gà tây của anh Linh, đẹp rai , phong độ thế này cơ mà ( dân anh chị đấy >:) )

No rồi , ngồi nghỉ chút rồi lên đường mà mãi mới thấy chị Hằng trong ảnh đấy.

Chị Hương đang nhìn ai mà say sưa thế nhỉ , mà bàn này cũng ghê có món cơm rang trộn bim bim cua (món này hơi bị độc đáo đấy) =))

Người ta uống rồi mới ăn đằng này mọi người ăn xong mới Zô, mà anh Linh zô cái bình trà toàn cặn uống không sợ đau bụng à :-o
Mỏi tay quá rùi hẹn gặp lại mọi người ít phút nữa ^^

P

photoshop

oneloveforever said:

Em xin tiếp tục với cuộc thi ngã tại sân trượt patin :p .

Ảnh này lấy từ di động anh MOD nên ko nét lắm mọi người thông cảm nhé :)

Lại ngã rồi, người đang giúp các bạn nữ đứng dậy là anh vlong11 anh ấy chưa biết trượt đâu, người đang đứng nhìn xa xa mà đội mũ là anh Linh (cũng chưa biết trượt nốt :)) )
Chán nhất là không thể bắt anh mod nhớn vào trượt được :(

anh missyou19 đang tập những bước đầu tiên :)) chuẩn bị ngã bây giờ đó

Anh hoanghaily với chị coconguyen là đôi trượt tốt nhất 2 anh chị ấy cứ băng băng trượt mà chẳng thấy ngã gì cả, khổ thân anh missyou19 bị 2 anh chị ấy tông =))

Anh Phương béo rất hay ngã còn anh Linh thì rất có tinh thần học hỏi đôi này suốt ngày lôi nhau ngã mà thôi . Xa xa chị Hương không dám đi đâu cả vì đi là đo sân :D

Chán trượt patin 2 chân rồi missyou19 quay sang trượt 1 chân (1 chân đi đất) :)) không ngã nữa nhé , siêu không.

Sao lại tập trung đông thế nhỉ==> lý do đơn giản không trượt được nên đành ngậm ngùi đứng đây vậy. À mà xin giới thiệu luôn bạn Trung - người tích cực nhất hôm đó , bạn ấy học trượt patin nhanh cực kì luôn . Thêm 1 thông tin nữa anh vlong11 và chị Hương suốt ngày túm nhau và ngã =))

Cố gắng lên cầu nhưng phải đỡ bạn ấy dậy đã chứ Trung ơi(bạn ấy không ở trong đoàn)

Dương (taduong3011) tìm ra cách trượt mới , trượt patin kiểu ... =))

Người trượt giỏi nhất trong số những người không biết trượt anh hoanghaily đang cố gắng giúp đỡ anh Linh anh Long và chị Hương nhưng kết quả 3 người kia ngã còn anh ấy đứng :)) (mưu mô gì đây >:) )

anh miss chán trượt 1 chân quay về 2 chân , cố lên anh miss ơi đừng ngã nhé :)

Dương ngã nhiều quá nản rùi còn Phương vẫn quyết chiến tới cùng :))
EM lại xin dừng ở đây xin hẹn mọi người tại hàng nước ( quán gì gì đấy em ko nhớ )

P

photoshop

oneloveforever said:

Em xin tiếp tục câu chuyện, sau khi mọi người rời khỏi sân patin vì mệt và đau (nhưng vui thì phải biết) à mà anh Linh cũng gần biết trượt rồi còn gì , anh Hoàng và chị Hường chị coconguyen trượt giỏi nhất và ít ngã nhất, anh Tuấn trước khi rời sân còn để lại cho hậu thế 1 cảnh ngã mẫu mực .Xin quay lại quán nược

Chị Son cười sảng khoái còn Hương thì sửng sốt( có gì dưới cằm kìa chị Hương ơi :)) , hình như hơi ngạc nhiên thì phải, có gì hay thế kể cho bọn em nghe với chị Son ơi

Chị coconguyen với Mai (windmill90) trông giống 2 chị em nhỉ , còn mod Hoàng với mod Bình uống gì mà trông vui thế . (ở đây còn có câu chuyện của anh MOD nhớn về bức tượng nữa cơ :)) )

Bạn này hình như cầm đầu tiểu đội sư tử Hà Đông, mà hình như sinh tố chanh leo ngon lắm hay sao mà :-o nhìn mà thèm, mà bạn ấy tên gì ấy nhỉ em không nhớ, hỏi anh Hoàng anh ấy cũng không nhớ luôn :p

Bạn ấy phát hiện ra máy ảnh chụp bạn ấy rùi chạy nhanh kẻo bị sư tử :)), em đùa thui bạn ấy vui tính lắm (vui tính nhất đoàn luôn ấy chứ ), mà bạn ấy thíchnhất sinh tố chanh leo ấy ( anh Phương được bạn ấy giảng cho 1 bài về nước vối =)) )

Hình như bạn Hường đang bí mật trao đổi với bạn Tuấn , nghi ngờ lắm >:) bạn áo trắng bên cạnh là hangsn1 đấy

=)) Dương sứt này(bạn này tính hay lắm) bên trái là Phong(zigzag11) và Hải ( zonzon90) trước quạt là bạn Trung đang ngồi xả hơi đó ^^

Mọi người uống xong nước của mình rùi thì anh Linh mới có, đã thế anh Linh còn trêu mọi người nữa chứ X( anh Linh mời mọi người theo phép xã giao, anh Mod nhớn nói anh Linh mang cho mọi người thử anh Linh sợ quá vội vàng uống hết =)).Lần sau đố anh Linh cũng không dám "em mời thôi mà" =))

Bạn ngồi cạnh bạn Mai là bạn Thúy (thuy11a1) , 2 bạn này bạn nào cũng xing :)

Đôi này có vẻ bình lặng nhưng không xa nhau nửa bước xin giới thiệu lại Hải (zonzon90) và Phong (zigzag11) :)

Anh Long trông như đang mơ tới thiên đường ấy nhỉ (ngủ gật ) :D

Anh Linh ơi cái di động là người yêu anh à sao mãi chẳng xa rời nó được thế :))

Một hành động cực kì khó hiểu của missyou19 nhưng chỉ cần đến công viên bách thảo, quán nước cạnh sân patin, tìm bức tượng người phụ nữ cầm cái bình sẽ hiểu ngay thui =))

Lên đường đi ăn trưa điểm lại các gương mặt đi đầu từ trái sang phải huong18vn, Trung, anh Thành, Mai, Thúy, Phương, Hoàng, Hường, Hằng :D
Hẹn gặp lại mọi người tại nơi ăn trưa nhé :D

Top Bottom