Anh à ... Ta thật sự mất nhau rồi

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoathuytien

huyenbang said:
Nhung tuoi doi cua toi cung bang cac ban ma van chua he co 1 manh ticnh nao vat vai ca , con cac ban cua tui thi co nguoi da lap GD roi co tui co qua lac hau so voi the he ko nhi?
hic lac hậu cái gì!!bọn nó có GD chỉ khổ bọn nó thui!!lúc đầu thì vui lém!!sau này mới khổ!!mình con trẻ cử hưởng thụ đời hết đã rùi chiện chồng con sau!!lo gì còn trẻ mà lo chiện đó!!tui chỉ mong sống vậy cả đời ko lấy chồng cho sướng!!heheheh

T

th40b3cb

huyenbang said:
Nhung tuoi doi cua toi cung bang cac ban ma van chua he co 1 manh ticnh nao vat vai ca , con cac ban cua tui thi co nguoi da lap GD roi co tui co qua lac hau so voi the he ko nhi?
mà bạn bao nhiêu tuổi òy??? lập GD chưa chắc đã là tốt đâu ,vì mình thấy nhìu ng` lập GD sớm òy sau đó hok hề hạnh phúc =((

T

th40b3cb

hoathuytien said:
lehoanganh007 said:
hic số phận giống mình!!thảm quá!!nhưng mình ko dũng cảm được như bạn!!mình và hắn chẳng bik là cài gì của nhau nữa!!bạn ư!!ừ là bạn đi nha!!chẳng bik nữa!!mệt kệ ko nghĩ nữa!!sau này muốn sao thì sao!!kệ!!ko quan tâm nữa!!vẫn sống vui và tốt!!
hình như tình cảm đã vơi đi rùi thì phải!1ko bít nữa!!nhưng rùi sẽ qua thui mà bạn!!cố sống vui nha!!đi ra chời nhìu vào là quên ngay!!tối mặc quần ao ra đường cua trai hay ngắm zai đẹp là quên ngay mừ!!!cố lên nha!!!vui lên mà sống mong rằng sẽ ko có 1 người nữa phải đau khổ kinh khủng như mình!!vui lên nha!!
thank bạn rất nhìu, mà bạn có bít hok bài píc này là 1 trang nhật ký của mình cách đây 2 năm nhưng đến giờ mình vẫn hok thể nào quên đc cho dù sau đó có rất nhìu ng` nói iu mình thật lòng nhưng đôi lúc mình vẫn nhớ về anh, mà chẳng chấp nhận iu 1 ai vì mình sợ lại xảy ra câu chuyện này lần thứ 2.......... :( :-o =(( :( :((

H

hoathuytien

th40b3cb said:
hoathuytien said:
lehoanganh007 said:
hic số phận giống mình!!thảm quá!!nhưng mình ko dũng cảm được như bạn!!mình và hắn chẳng bik là cài gì của nhau nữa!!bạn ư!!ừ là bạn đi nha!!chẳng bik nữa!!mệt kệ ko nghĩ nữa!!sau này muốn sao thì sao!!kệ!!ko quan tâm nữa!!vẫn sống vui và tốt!!
hình như tình cảm đã vơi đi rùi thì phải!1ko bít nữa!!nhưng rùi sẽ qua thui mà bạn!!cố sống vui nha!!đi ra chời nhìu vào là quên ngay!!tối mặc quần ao ra đường cua trai hay ngắm zai đẹp là quên ngay mừ!!!cố lên nha!!!vui lên mà sống mong rằng sẽ ko có 1 người nữa phải đau khổ kinh khủng như mình!!vui lên nha!!
thank bạn rất nhìu, mà bạn có bít hok bài píc này là 1 trang nhật ký của mình cách đây 2 năm nhưng đến giờ mình vẫn hok thể nào quên đc cho dù sau đó có rất nhìu ng` nói iu mình thật lòng nhưng đôi lúc mình vẫn nhớ về anh, mà chẳng chấp nhận iu 1 ai vì mình sợ lại xảy ra câu chuyện này lần thứ 2.......... :( :-o =(( :( :((

hic còn mình thì ko bik pải làm sao bây giờ nữa!!mình và người cũ bây giờ quan hệ kiêu bạn bè ư!!chắc vậy !!cứ cho là vậy đi !!mình cũng ko bik nữa!!nhưng mình ko dứt hắn ta ra được!!hic!!bùn thật!!

H

hoathuytien

lehoanganh007 said:
bà hoa thủy tiên nói nghe kinh quá

ra đường cua trai hay ngắm trai ......hic
híc cua e ko dám các a ý cua e thui!!con ngắm là chiện thường tình.
cái đẹp thì pải ngắm ko ngắm phí của giời
ngắm người đẹp đời bỗng đẹp ra!!hehehehe :D >:) :>

D

duongthienhan

TÌNH IU LÀ BÁT BÚN RIÊU BAO NHIU SỢI BÚN BẤY NHIU SỢI TÌNH........
HÃY ĐỂ TÌNH BẠN NGỌT NGÀO NHƯ SOCOLA

T

th40b3cb

tamnct said:
th40b3cb said:
cucon.khongcanh said:
keke iu đi để mọi người phải đau khổ vì mình, như vậy họ mới bít mình đã đau khổ vì họ thế nào >:) >:)
con gai thời nay đấy ... ác độc + dã man
thế em hỏi anh:bây giờ làm rỳ còn ng` con gái nào dám iu thật lòng để rùi phải đau khổ như câu chuyện của em hok anh ???

T

th40b3cb

biết là sẽ ngốc nhưng rồi con ngốc đó lại yêu, iu rùi lạ phải đau khổ, biết làm sao ........

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom