[Album ảnh] Danbo

V

vuduyhungchuot

Tức là mình phải mua về rùi cắt ra hả bạn ? ôi....kì công ghê.....
mình tưởng họ bán sẵn rùi h về chỉ việc ghép vào
=.= |-)

Cũng k đến nỗi quá kì công đâu. Cái này tầm hơn chục chi tiết thôi (cắt nhanh ý mà). Có vài cái hình tròn thì cắt phải "quẹo đầu quẹo cổ" 1 tí, nhưng cuối cùng kết quả thì rất là mĩ mãn :).
P.S: Mình đang làm 1 con Danbo, phiên bản cử-nhân-tôi-tài-giỏi.0 :D. Độ hơn 1 tuần nữa sẽ có ảnh em nó (vì mình đang tập trung làm F18, nhiều chi tiết phết).

C

congaigiaitoan_5

Cũng k đến nỗi quá kì công đâu. Cái này tầm hơn chục chi tiết thôi (cắt nhanh ý mà). Có vài cái hình tròn thì cắt phải "quẹo đầu quẹo cổ" 1 tí, nhưng cuối cùng kết quả thì rất là mĩ mãn :). P.S: Mình đang làm 1 con Danbo, phiên bản cử-nhân-tôi-tài-giỏi.0 :D. Độ hơn 1 tuần nữa sẽ có ảnh em nó (vì mình đang tập trung làm F18, nhiều chi tiết phết).

Công nhận anh siêng thế ;))

Kì công ghê taz, cả một đam mê :d cỗ vũ anh hết mình :)>-

Mà anh nè, xin lỗi spam anh tí =)) , tặng em một con đi, thật sự rất muốn có một con do anh làm tặng em, đi mà, năn nỉ năn nỉ luôn :D

P/S : có người muốn dìm em để anh làm con Gundam, kaka, ngứa tay ngứa chân ngứa mồm ngứa miệng =)) hihi, mình cũng chả phải hạng vừa, a lấy 20tr thoai, cho e một nửa=))

V

vy000

P/S : có người muốn dìm em để anh làm con Gundam, kaka, ngứa tay ngứa chân ngứa mồm ngứa miệng hihi, mình cũng chả phải hạng vừa, a lấy 20tr thoai, cho e một nửa

Hóa ra cô đến với tay này vì ....xiền
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
cao nhân , cao nhân(chị đùa)

Last edited by a moderator:
V

vuduyhungchuot

Tình hình là xong em Danbo này lâu rồi nhưng bây giờ mới lôi máy ảnh ra chụp :D!
Tiếp tục "ném đá", góp ý cho em cái :D.
1. Free Hugs Campaign (Cái này đáng nhẽ phải post lên từ hôm qua, do lười mà chưa post :D):
picture.php

2. Hold My Hand!
picture.php

3. Mặt trước :D:
picture.php

4. Mặt sau :D:
picture.php

Enjoy it :)!
P.S: Trong năm lớp 10, Hưng dự định sẽ làm thêm 2 em nữa, 1 coach và 1 cử nhân khóa học Những Mô Thức Thành Công! Mọi người chờ ảnh nhé :)

Last edited by a moderator:
Top Bottom