[Album ảnh] Danbo

V

vuduyhungchuot

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trong những ngày vỡ tim vì chờ điểm (bây giờ thì biết điểm rồi ạ, 9 toán 8 văn :)>-), mình đã tranh thủ làm chú người hộp Danbo này (handmade 100%, nếu bạn nào hỏi), vừa để đỡ căng thẳng, vừa tặng bạn :). 1 vài hình của em nó đây:
I love you ^^!
picture.php

I love you so much!
picture.php

Cái này khó hiểu quá anh!
picture.php

Free Hugs Campaign :)
picture.php

Anh Hưng ơi, bế!
picture.php

Thanks for watching :)!
Dành tặng mọi người trong forum mình :).

L

lovelybones311

ui đẹp quá zậy :x :x :x sao bạn làm đk thế ...lần sau làm tiếp đăng lên nha ^^

N

nhoxsoi_kute

sao anh làm được thế bái phụ anh luôn anh làm đẹp quá chị cho em làm với

V

vuduyhungchuot

đẹp quá em , hôm nào làm đẹp hơn cho a 1 con <để a tặng bạn gái ;)) >
^^

OK luôn anh! Cho em cái địa chỉ (hihi :D)

ui đẹp quá zậy :x :x :x sao bạn làm đk thế ...lần sau làm tiếp đăng lên nha ^^

Thanks nha! Tất cả nhờ 2 bàn tay điêu luyện, vài cái tăm, 8k in kit, 12k mua thước, 2 miếng dao trổ bị cùng phải vứt đi, vài lần bị dao cắt vào tay cùng với 5 con Danbo "kinh nghiệm" (đã gửi về cát bụi :D) đó! Hiện tại đang làm 3 mô hình song song, không biết khi nào mới xong :D.

sao anh làm được thế bái phụ anh luôn anh làm đẹp quá chị cho em làm với
Thế rốt cuộc bạn gọi mình là anh hay chị đây? :D
"Cái giá phải trả" đã nói ở trên :D. Hướng dẫn thì mình cứ lên Youtube tìm thôi :D.

L

lovelybones311

Thanks nha! Tất cả nhờ 2 bàn tay điêu luyện, vài cái tăm, 8k in kit, 12k mua thước, 2 miếng dao trổ bị cùng phải vứt đi, vài lần bị dao cắt vào tay cùng với 5 con Danbo "kinh nghiệm" (đã gửi về cát bụi :D) đó! Hiện tại đang làm 3 mô hình song song, không biết khi nào mới xong :D.

iu ...kì công thiệt đó ...mà thiếu nha bạn : + thêm óc sáng tạo rất tốt của bạn nữa đó =)) =))

V

vuduyhungchuot

Update: rạng sáng 11/7

Đêm! Thức khuya không ngủ được, lấy Danbo với máy ảnh ra, chụp vài tấm vậy:
1. 1 tấm nữa cho Free Hugs Campaign:
picture.php

2. Đêm nằm trằn trọc không ngủ được! (nếu lên google search thì sẽ có 1 tấm giống thế này :D)
picture.php

P.S: Nếu để ý kĩ (phóng to lên mà nhìn) thì chiếc chăn của Danbo thực chất là cái áo của tớ :D, do lười không lấy chăn thật mà đắp (mà mùa hè ai đắp chăn :p).
Thanks for watching :).
P.S.S: Bạn nào ở HN có nhu cầu sở hữu Danbo thì pm mình nhé, "giá cả thỏa thuận" :)) (tớ lấy 10k thôi, 8k in kit, 2k tiền công :D)

Last edited by a moderator:
V

vy000

đẹp,chụp hình nét.

Theo mình bạn làm hẳn mấy em vào,rồi cho tụi nó chụp chung với nhau,hay dựng hẳn một câu chuyện

mà bạn mua 1 tờ A0 về đi,dựng 1 nửa vào tường,1 nửa để trên sàn,thế là có cái phông nền rôi,chứ để ngoại cảnh xen vào không thích lắm

H

hellangel98

ôi.lâu lâu mới qua
h có nhiều con danbo đẹp ghê=))
nếu mà có định gửi tặng ai thì ưu tiên e trước nha=))

V

vuduyhungchuot

đẹp,chụp hình nét.

Theo mình bạn làm hẳn mấy em vào,rồi cho tụi nó chụp chung với nhau,hay dựng hẳn một câu chuyện

mà bạn mua 1 tờ A0 về đi,dựng 1 nửa vào tường,1 nửa để trên sàn,thế là có cái phông nền rôi,chứ để ngoại cảnh xen vào không thích lắm

Thanks đã góp ý nhé, tuy nhiên khổ A0 mình sợ hơi đắt (mình còn làm nhiều mô hình nữa, nhất là máy bay chiến đấu :D)! Mà mỗi con này làm cũng lâu phết đấy! Phải 3-5 ngày mới xong 1 con (theo tốc độ của mình :D).

kool_boy_98 said:
Anh ởi, em ở HN nỳ, cho em 1 con, chắc là em được miễn phí chứ nhể?

^^~

Cho anh địa chỉ! Định tặng Lem hử?

hellangel98 said:
ôi.lâu lâu mới qua
h có nhiều con danbo đẹp ghê
nếu mà có định gửi tặng ai thì ưu tiên e trước nha

Còn mấy bạn trên này nữa em! Vì sự nghiệp cưa gái cao cả mà :))!

V

vuduyhungchuot

Miễn phí à nha ;))

Nếu miễn phí thì em cho địa chỉ, hông thì thoai =))

Còn tùy từng người nữa em! Nếu tặng vì "mục đích cao cả" (cưa gái :)) ) thì ok, miễn phí :))! Còn nếu mục đích khác thì tùy :)).
P.S: Thôi đùa đấy! Free cho mọi người :) (ở 1 vài nơi đặc biệt như hocmai, BBT hay VTTC thôi).

K

kool_boy_98

Vậy cho em 2 chú nhá ;))

Vì mục đích cao cả mà ra =))

Mà cái câu cuối của anh làm em nổi lòng tham rồi đóa =))

V

vuduyhungchuot

Update: 12h52 rạng sáng ngày 13/7/2012

Lại không ngủ được! Lại lôi em Đan ra nghịch tiếp (chắc sắp phải cưới vợ cho em ý rồi, cái tay lỏng quá, cứ đà này vài đêm anh Hưng mất ngủ chắc em Đan cũng đi luôn)
Sorry lần này mình chụp điện thoại nên sẽ hơn khó nhìn chút :D.
1. Đưa anh cưa anh đi cưa gái nào em :))! Vì "sự nghiệp cao cả" Đan nhỉ :))
picture.php

2. Đưa anh cái fuselage của con LA-7 nào! Nhanh lên! (quảng cáo luôn là mình đang làm 1 mô hình máy bay của châu Âu, không nhớ là nước nào :D)
picture.php

3. Chụp với bạn "Bích" nào em :)! Lâu lâu 2 đứa mới gặp nhau nhỉ :))!
picture.php

L

linhkute_10091997

à mà bạn ơi, cho mình hỏi : địa phương mình ở k có bán giấy làm Danbo, chán quá ~ làm thế nào đc bạn ?

L

lovekudoshinichi

đẹp gê nhỉ ước chi mình có con về khoe với con bạn cho nó sướng..................................................................................

Top Bottom