Album ảnh của qanh1989!!!

L

love7655238

ui giời ơi cái ông be kia sao cổ hủ lém chuyên quá vậy

tui thấy ông giống y như con diên lop tui vaạy suốt nmgày triết lí dau hít cả đầu

B

believeme38

love7655238 said:
ui giời ơi cái ông be kia sao cổ hủ lém chuyên quá vậy

tui thấy ông giống y như con diên lop tui vaạy suốt nmgày triết lí dau hít cả đầu
hả
be triết lý hùi nào nè
be ko fải là ông be là bà
xin lỗi a qanh e ko mún spam trong nì nhưng bạn ý nói e nên e nói lại a thông kảm mà lâu lém ko thấy a onl đêm nhẩy hơi hơi nhớ roài đấy ^^!mà chắc quên e rùi ha ^^!

L

love7655238

tui nhầm XL nhưng nè bà định tán ông qa ah

ông này có vợ rùi đấy ko khéo bà lại làm khổ thân

Q

qanh1989

đâu có
anh vẫn vào nhưng hơi it hơn,tại vừa thi xong,lượn lờ bạn bè chút.Hơn đưa anh bây giừo đi vào del bài là chính,ẩn cư rùi.Đang chuẩn bị thi bên box văn và nghĩ mấy trò để off cho vui, bận quá.
Cả nhà ủng hộ nhé

B

believeme38

qanh1989 said:
đâu có
anh vẫn vào nhưng hơi it hơn,tại vừa thi xong,lượn lờ bạn bè chút.Hơn đưa anh bây giừo đi vào del bài là chính,ẩn cư rùi.Đang chuẩn bị thi bên box văn và nghĩ mấy trò để off cho vui, bận quá.
Cả nhà ủng hộ nhé
hik ẩn dật --> bóng ma T_T hì aqanh đi off ko đóa ^^!

B

babybye

qanh1989 said:
đâu có
Cả nhà ủng hộ nhé
chúc ông thành công

P

phamvanthuy

em vô topic chồng em th co ji mới hóa ra toàn spam,mà be định tán chồng tui hả ko tốt nha.qanh nhìn duyên phết các bác ạ.hôm nọ em qanh đón em đi chơi ,đã đôi nào trên 4r gặp nhau và....như tụi nè chưa,vui hết sảy

B

babybye

phamvanthuy said:
em vô topic chồng em th co ji mới hóa ra toàn spam,mà be định tán chồng tui hả ko tốt nha.qanh nhìn duyên phết các bác ạ.hôm nọ em qanh đón em đi chơi ,đã đôi nào trên 4r gặp nhau và....như tụi nè chưa,vui hết sảy
chúc mừng hai người nhé nhớ phải hạnh phúc bên nhau đấy

P

phamvanthuy

chị đi thi mà,hạnh phúc đc ko còn nhờ vào mọi người rất nhiều nhưng mà vẫn còn vô vàn khó khăn phía trc.
chưa thật swj hiểu nhau,con người mà,có ai hoàn thiện đâu ,nhưng mình hi vọng sẽ ko phụ lòng hi vọng của các bạn.sẽ là bà xã tuyệt vời của QANH

B

babybye

phamvanthuy said:
chị đi thi mà,hạnh phúc đc ko còn nhờ vào mọi người rất nhiều nhưng mà vẫn còn vô vàn khó khăn phía trc.
chưa thật swj hiểu nhau,con người mà,có ai hoàn thiện đâu ,nhưng mình hi vọng sẽ ko phụ lòng hi vọng của các bạn.sẽ là bà xã tuyệt vời của QANH
uh cố lên mọi thứ đều ở phía trước và sẽ ko ai biết trước đc điều gì

B

believeme38

phamvanthuy said:
be chẳng định tán ai ^^!
hì chị thuìy yên tâm em be ko bao giờ thích bất kì ai trong 4rum này đâu ^^!

Q

qanh1989

làm gì mà tuyên bố ghê vậy be,
tự nhiên anh thấy m,ấy thằng nó ra sông nhảy cầu rùi
Từ sau đề nghị ko nói chuyện riêng tư trên diễn đàn, ko thích
miss del giúp tui mấy bài riêng tư bên trên đi

B

babybye

qanh1989 said:
làm gì mà tuyên bố ghê vậy be,
tự nhiên anh thấy m,ấy thằng nó ra sông nhảy cầu rùi
Từ sau đề nghị ko nói chuyện riêng tư trên diễn đàn, ko thích
miss del giúp tui mấy bài riêng tư bên trên đi
hơ hơ mọi khi tui vẫn thấy vậy có thấy ông nói gì đâu sao may phản ứng dữ vậy à

P

phamvanthuy

thông cảm,qanh dạo này ko vui,thôi ko noi nữa,tan vỡ gia đình,có ji ra yahoo pm đi :nhoanh_yeuanhnhieu_227

Top Bottom