ai thich conan thi zo dey!!^^

P

phanminhthien

ANH CÓ POST PHẦN CUỐI CONAN ĐÓ! ANH SÁNG TÁC VÀ ĐƯƠC ỦNG HỘ RẤT NHIỀU . CÓ NGƯỜI CON BẢO ANH GỬI NGAY BẢN THẢO CHO TÁC GIẢ ... CÓ THE BÊN JAPAN ỔNG DANG BÍ ĐỀ TÀI .

H

hacxanh

phanminhthien said:
ANH CÓ POST PHẦN CUỐI CONAN ĐÓ! ANH SÁNG TÁC VÀ ĐƯƠC ỦNG HỘ RẤT NHIỀU . CÓ NGƯỜI CON BẢO ANH GỬI NGAY BẢN THẢO CHO TÁC GIẢ ... CÓ THE BÊN JAPAN ỔNG DANG BÍ ĐỀ TÀI .
kakaka, thía anh gửi cho em trước đi...còn ông họa sĩ kia thì khi nào em gửi sang cho ông í giúp anh ná (cướp công...kaka)

H

hacxanh

hic, thía thì khổ lém...bi h lại đang có anh chị nhà mắt biểu tình đòi được giảm h làm...thui, khi khác vậy...hy vọng sẽ nhanh gặp được conan (của ông họa sĩ chứ hok phải là của anh :)) )

K

kuro169

Mọi người cứ hay đoán mò người cặp đôi với Shinichi làm gì, hỏi thẳng Shi có phải hơn không.
- Anh Shi ới ời ơi!.... Anh Shinichi5692 ơi, anh thích Haibara hay là Ran thế?
:)

S

shinichi5692

^^!
thj` phuongkoyeu là Ran hay Haibara thj` sao nhỉ ?
;;)
mọi người thử hỏi phuongkoyeu...là Ran hay là haibara ^^!
nhưng dù thế nào Shj vẫn ju vợ :D

H

hacxanh

uhm, Shj hơi bị được đoá...xem nào...hok khó để nhận ra chị phuongkoyeu là Ran hai Haibara đâu....cho Kurara hỏi ná, chị í có biết võ hok???

P

phuongkoyeu

chj có bít võ ko á ?
hơi hơi , tự chj chế ra ý mà , ko giỏi như ran được
nhưng mà chj là chj , ko phải ran cũng ko phải haibara :D

H

hacxanh

uh, tốt nhất là như thía....Shj của Japan thì iu Ran hoặc Haibara còn Shj Việt mình thì iu chị Phuongkoyeu :)

N

nhocmiru

Ai' chà, Shjn nhà ta co' vợ rui` co ah`...ah` ha`...
Thía Phuongkoyeu la` ai thia' Shjn oi, gioi thieu nghe voi' nèo, hj hj hj :D :D :D :D

C

cobemuadong_bth_a5

:( .mấy tháng nay cai truyện để luyện thi mà buồn quá.ko biết tình hình thế giới thế nào rùi

S

shinichi5692

cho Shj hỏi
nick Y!M
cobemuadong_.... là của bạn nào nhỉ
cũng là 1 Fan Conan...ở 4rom naj`
^^!

C

carrot_cake

Conan...carot iu Conan lúc nhỏ hơn lúc lớn...

Ran thì zui vô đối...hoh00h, mr Mori thỳ....hie hie

tóm lại truyện tranh, iu mỗi truyện nỳ thoy...hie hie

Top Bottom