Ai thi Dai Hoc Kinh te TP.HCM khong???

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tieuthu258

Đúng là điểm chuẩn lên xuống ứ biết đâu mờ lần

Năm trước nữa có 17 năm vừa rồi nhảy lên 21,5 năm nay lại xuống 18,5

chẹp....

@ducthuan89dl: anh trai tiểu thư cũng học trường này

Bạn học lớp nào vậy T_______T

@ Vân anh: trường đó lấy điểm chung mà ^^

Sau này mới phân khoa

Anh tớ học chắc sẽ cố để học QTKD tổng hợp :D

D

ducthuan89dl

ngay nhap hoc, em se nhan dc thoi khoa bieu ( co the tham khao o hocmai.vn, anh post len roi, dam bao uy tin), dia diem hoc, khi do em se bik minh hoc o dau, truong kinh te co toi 5 dia diem hoc, neu em hoc o B ( tuc Nguyen Tri Phuong, Q.10) thi` cung cho voi anh ^^!. ma dao nay em it len mang vay? khi nao xuong do gap nhau dc khong? ^^!

P

peanuthocmai

cam on a nhiu lém. năm ngoía a có phải thi tiếng anh để phân lớp theo trình độ tiếng anh ko. năm nay tụi e phải như vầy đó.:((

D

ducthuan89dl

uhm, moi vo em fai thi dau vao AV xem trinh do cua em o muc do nao. Cg khong kho, neu anh nho k nham ( su thuc thi anh da wen :-SS) 50 cau. chi can dung 18 cau la dau. Chi la Kt binh thuong thoi, ban dau, may giang vien doa rang: neu thi rot se bi chuyen sang lop Av khac. Su thuc thi k co, rot hay k rot deu hoc chung voi nhau ca chang wa la Kt xem trinh do o dau de ma hoc. e dung wa lo lang nha
ma anh hoi sao e k tra loi vay , huhu Xuong doa gap nhau dc k ?

P

peanuthocmai

hj hj ......huu duyen tuong ngo thui!;).........vả noại e.......ngại lắm!!!
(xưa tới h e toàn chơi với nữ ko hà).
ah. thi trác nghiệm tiếng anh với nội dung , kiến thức như hồi cấp 3 hả a.

Last edited by a moderator:
D

ducthuan89dl

Troi, anh co bat coc em dau ma em so:D? tu moi chi co 1 phan la kinh te, thuong mai, cau truc ngu phap nhu cap 3 thoi. noi chung em dung co tam li j ca, co mat mat j dau :D. ma` e co DT chua? lien lac wa do dc k? sap toi anh di hc roi nen it len mang lam. co j em pm cho anh nha, pm so DT ah. k bat coc dau ma lo :D

P

peanuthocmai

chúa oi! làm sao bây h?...e vừa bán Đt , tháng 12 mới mua mới:)
bữa ni e cũng ít lên mạng.về khoản này a khoải phải lo.thể nào học 3 năm cùng trường mà chẳng gặp;)

D

ducthuan89dl

Sax sax, em bik khoa cua em la bao nhieu sinh vien k? 5500, co kha nang tuyen them ngoai ngan sach nhu bon anh nam ngoai la 1000 nua. ma 4 nam, cu cho la TB 6000sv/khoa, truong minh co khoang 24000sv chinh quy roi. Tr minh con day he bo tuc, van bang 2, hoan chinh Dai hoc, Dh tu xa ... day du thu luon. 1 nam co khoang 50000 dan KT. e thay khung chua? di dau, lam j em se gap kinh te rat la nhieu, anh noi thiek day :D

T

toanbeovt90

anh co de thi cac mon hoc cua cac hoc ki ko, hoac cac tai leu co huong dan cong thuc thi cang tot. thanks anh.

L

langtudatinh03

ko dau truong kinh te toi 6 co so vay do nam o wan 1,3,10,phu nhuan ,chu ko o thu duc em a
anh cung la sinh vien kinh te ne

T

tuanh038

topic này các anh chị spam hơi nhiều ạ!!! các bài đều post không dấu nên em xin khoá topic lại ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom