Ai thi Dai Hoc Kinh te TP.HCM khong???

Status
Không mở trả lời sau này.
D

ducthuan89dl

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chao tat ca cac ban dang va se la Sinh vien cua truong Dai hoc Kinh te TP.HCM. Minh da la sinh vien cua truong duoc 1 nam roi nen co the chia se duoc nhung kho khan cua cac ban khi moi nhap truong. Neu ban nao co thac mac j, xin vui long ghi ra. Minh xin jup do het minh. :)

D

ducthuan89dl

Kinh tế TP.HCM có điểm rồi

Các bạn ơi, trường Đại học Kinh tế TP.HCM dã có điểm rồi. Các bạn có thể truy cập vào tuyensinh.ueh.edu.vn để xem điểm rồi vào báo kết quả nha, Cảm ơn các bạn :). Chúc các bạn may mắn

T

tthienvuongtinh

ui cái bạn này hay nhỉ ? :D ! cảm ơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

S

sevenb25

có có em thi kinh tế nè,cũng báo cáo sẽ là sinh viên kinh tế lun,nhưng chỉ có kái là điểm ko bằng bạn bè thui ^^

P

peanuthocmai

có e nữa nà.
cho e hỏi chút hok phải..........::D:D:D
bi h ngoi nha hok bit làm sao.a (chị) chỉ giúp e nêntìm hiểu những sách gì để vào học năm nhất để ko bị lạ lẫm mà nắm thế chủ động . ngoài ra a (c) có kinh nghiệm chi về mọi vấn đề phát sinh mà anh chị cho là cần thiết với lính mới như bọn e ko.
như e nài...........lên SG dự thi ĐH thấy giao thông SG là hết mún đậu. rồi còn chỗ trọ. ăn uống...tùm lum thứ .

D

ducthuan89dl

Hoc ki thu nhat, em se hoc 6 mon: Triet hoc MacLenin, Toan cao cap ( gom Toan Giai tich va Toan Dai so tuyen tinh ), Phat luat Dai cuong, Lich su Dang, Tin hoc Dai cuong va the duc. Em co the mua sach tai truong, hom em di lam thu tuc nguoi te se ban, nhung theo anh hoc sach photo cung kha tot, nen mua cho re, tiet kiem dc 1 khoan. Sach ban o trc cong truong luon, rat tien :D

Last edited by a moderator:
D

ducthuan89dl

Thu nhat, em can hoa nhap tot voi moi nguoi. Hoc dai hoc khac rat nhieu so voi PT dac biet la ki nang lam viec nhom. Dac biet la trong cac bai thuyet trinh cua Lich su Dang, Triet. Thu hai, neu co dieu kien em nen tham gia cac chuong trinh, hoi thao o truong, truong rat hay to chuc, em se co nhieu kien thuc ve linh vuc ma minh quan tam. Ve nha o, neu em dc o KTX ( tr co 2 KTX) thi tot roi, nhung dieu kien de dc o hoi kho, cho o danh cho K34 bon em cung han che. Nen neu dang ki phai dang ki tu som. Neu em o ngoai, co the o chung voi ban, o gan truong co rat nhieu phong cho thue, gia ca cung khong mac lam neu o trong hem. Khoang 600-1tr la co phong tot roi ( hok bik tu khi xang tang, nha co tang hok nua:D, anh dang nghi he ma)

P

peanuthocmai

a oi. the con hoat động đoàn . e có nên tham gia sớm ko? e von ko dc nang dong lam. hoi cap 3 lai ko hoạt động đoàn nên ngố lắm. e định năm đầu cứ học bình thường cho wen môi trường. rồi năm 2 sau khi phân ngành mới kiếm việc làm thêm phù hợp voi chuyên ngành, mà không tham gia hoạt động đoàn .theo a e nên thế nào để sau này thuận lợi cho dân kinh tế mình hơn

D

ducthuan89dl

Dac thu cua kinh te la quan he rong em ah, nen neu co dieu kien em nen mo rong moi quan he nay, co the trong truong, lop, cho hoc them hay bat cu noi dau, mien la em co kha nang giao tiep. Ve hoat dong doan, em nen tham ja tu som, co the lam Bi thu cua lop( viec nay dc bau khi may ngay dau vao lop), hoac lam cong tac vien cho cac anh chi Khoa tren, nhu vay cung rat tot, voi lai sau nay dc di mua he xanh, vi truong kinh te dong lam nen chi co Can bo Doan moi dc di thoi:D. Anh hoi em chua answer nha, em o huyen nao?

P

peanuthocmai

:De o Krongana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D:D
à e học ngu anh lắm. chương trình english đại học có khó ko a

Last edited by a moderator:
D

ducthuan89dl

hoho, cung hoi gan huyen anh. AV hoc kì em moi hoc 2, tuc sang nam sau Chuong trinh AV thuong mai, cung tuong doi. Trinh do so cap thoi em ah, neu cham chi khong kho lam dau :D.

V

vananhkc

cho em hỏi 19,5 có đỗ đc trường đó khoa ngân hàng hok?
có đứa bạn thi,hok bít thế nào?????

P

peanuthocmai

theo tui:
100% : đc vào học tr Kinh tế
99% : zao binh thuong
1% : thuộc diện bổ sung ngoài ngân sách

D

ducthuan89dl

theo tui:
100% : đc vào học tr Kinh tế
99% : zao binh thuong
1% : thuộc diện bổ sung ngoài ngân sách

Toan doa ban khong ah, 100% em dau. Diem chuan nam nay cua tr se k the cao nhu nam ngoai, theo anh doan khoang 18 thoi, 18.5 la het co. Tai nam nay de kho hon, chi tieu nhieu hon. Em yen tam nha.

peanuthocmai: Khi nao co jay bao cu the, ho se cho ngay em len nhap hoc. Ngay do, em se bik minh hoc o dia diem nao, thoi khoa bieu ra sao. Hoho, gap mat dc k ta? ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom