ai là mem 95,96,97,98 mà thích lo xa thì cứ việc vào đây!!!!!!!!!!!

M

mungaaa

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cũng có thể xem đây là 1 câu lạc bộ "những người thích lo xa"......vì vào đây rồi, các bạn tha hồ mà nói ra những ước mơ, dự định trong tương lai, rồi mai này khi đọc lại thì thấy...nó cứ tồ tồ thế nào ấy!!!!! rồi sẽ có những kỉ niệm không quên ở hocmai, đó là những sẻ chia, những khoảng khắc cùng nhau nói về ước mơ của chính mình.........ủng hộ nhez!!!!!!!:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):

I

inujasa

Ước mơ của t là ... chưa có ước mơ
Nghĩ lại mình mà thấy buồn, h đã lên lớp 11 rồi mà vẫn chưa có đc mục tiêu cho mình, đang lo xa đến tận hàng chục cây số đây :D:D:D
Có ai cùng cảnh ngộ không, vào đây cùng chia sẻ vs mình

M

mungaaa

trời đất..........a(chị) lớp 11 rồi mà chưa có ước mơ sao???????? khổ thế???????
thấy a(chị) có mấy cái box hoá thế chắc giỏi hoá lắm nhỉ!!!!!!!!!
sao k xác định tương lai dựa vào các môn học mà mình thích, có năng khiếu???????

R

ranmorishinichi

hế lu mọi người ;))
sao lại ko có ước mơ chứ
tớ có rất rất nhiều ước mơ :)):))
chỉ sợ ko làm được
:D
toàn mơ ước viển vông nhưng mà thích thế
=))=))

M

mungaaa

ừ mình cũng có nhiều ước mơ lắm..............cũng như bạn vậy..............viển vông nhưng vẫn cứ mơ!!!!!!!hihi

M

metla2011

2 cả nhà
lo xa thiệt lun ak...cứ từ từ, tính chi n` mệt...như mình nè năm sau lên 11 oy mà chưa lo lắng j n` cả, chuyện đâu còn cóa đóa

M

mungaaa

có ai như a đâu??????????hứ, đi đâu đây, ở bên kia làm e quê chưa chán hay sao hả??????????

M

mungaaa

oh.............kĩ sư xây dựng luôn ta!!!!!!!!
mai mốt xây nhà miễn phí cho e hén!!!!!!
còn e định làm thông dịch viên...............khi có tuổi rồi thì làm biên dịch phim vì...............vừa được biên dịch vừa được xem phim................keke

G

ga_cha_pon9x

Hờ,ước mơ của tớ là đỗ vào trường MThuật,tớ thích vẽ lắm,không thì học viện báo chí tuyên truyền cũng được
ước mơ viển vông quá
Hiện tại,rớ đang muốn trở thành mod box văn
I Love Literature and art,yeahhhhhhhhhhhhh

Z

zuzungoknghech

Ước mơ của tớ thì to lớn lắm ;));))
có cực nhiều luôn
to nhất là mơ : được đi du lịch vòng quanh thế giới ;));))
to nhì là đỗ đh Hà nội khối D ( để làm về du lịch được đi du lịch nhiều nơi =))=)) )
còn nhìu nữa :)):)):))

L

lolem_theki_xxi

hic , mấy a/ chị sướng ghê , ai cũng xác định được ước mơ cho mình để còn bít mà lo xa . em đây học đc môn văn toán nhưng lại đại ngu môn Tiếng anh , có a chị nao`xác định hộ em vs để e con` bít mà lo xa nữa chứ

M

mungaaa

hic , mấy a/ chị sướng ghê , ai cũng xác định được ước mơ cho mình để còn bít mà lo xa . em đây học đc môn văn toán nhưng lại đại ngu môn Tiếng anh , có a chị nao`xác định hộ em vs để e con` bít mà lo xa nữa chứ
học được toán, văn thì tốt quá còn gì????????cố gắng cày thêm a.văn nữa là ổn khối D rồi.... nhưng theo bạn nói là ngu văn thì..........gay đấy!!!!!!!!:(:(:(:(:(

M

mungaaa

Hờ,ước mơ của tớ là đỗ vào trường MThuật,tớ thích vẽ lắm,không thì học viện báo chí tuyên truyền cũng được
ước mơ viển vông quá
Hiện tại,rớ đang muốn trở thành mod box văn
I Love Literature and art,yeahhhhhhhhhhhhh
wao, bạn có tài thiệt nhaz!!!!!sau thi vào 2 trường luôn ah ta.........chúc may mắn nhez!!!!!!!!!!!! cứ thế mà làm!!!!!!

M

mungaaa

Ước mơ của tớ thì to lớn lắm ;));))
có cực nhiều luôn
to nhất là mơ : được đi du lịch vòng quanh thế giới ;));))
to nhì là đỗ đh Hà nội khối D ( để làm về du lịch được đi du lịch nhiều nơi =))=)) )
còn nhìu nữa :)):)):))
uuuuuuu,,,,,,,,mình cũng muốn đậu khối D đấy!!!!!!!!
nhưng mà mình ở trong nam, chỉ mơ tới trường đại học khoa học xã hội & nhân văn thôi.....có gì học ngành hàn quốc học!!!!!hi...........

M

metla2011

uuuuuuu,,,,,,,,mình cũng muốn đậu khối D đấy!!!!!!!!
nhưng mà mình ở trong nam, chỉ mơ tới trường đại học khoa học xã hội & nhân văn thôi.....có gì học ngành hàn quốc học!!!!!hi...........
hình như e thick noi fim hàn lém ak??? mún làm biên dịch fim hàn hay sao mà học ngành cao siêu zay? nội nghe cái tên mà nhức cả đầu???:-SS:-SS

M

mungaaa

hình như e thick noi fim hàn lém ak??? mún làm biên dịch fim hàn hay sao mà học ngành cao siêu zay? nội nghe cái tên mà nhức cả đầu???:-SS:-SS
chính xác 100%.........động lực để đi đến điều ấy là phim"boys over flowers"............
e học tiếng hàn được 3 tháng rồi nhưng mà..........nghỉ rồi!!!!!!!

M

metla2011

chính xác 100%.........động lực để đi đến điều ấy là phim"boys over flowers"............
e học tiếng hàn được 3 tháng rồi nhưng mà..........nghỉ rồi!!!!!!!
wow, nói thử mấy câu nghe coi(chào, tạm biệt.v.v) anh đag học câu chào
việt: chào, pháp:bonjour,nhật: ohayagozaimat, anh: hello...hit rồi..huhu

M

mungaaa

xin chào tiếng hàn quốc nek: annyonghaseyo, cảm ơn là:kamsahamnita hoặc komapsumnita.............hì, tại e k có bộ gõ tiếng hàn thôi, chứ có là viết ra bằng tiếng hàn cho a xem!!!!!!!!!!!

Top Bottom