Hội - nhóm Ai là AMRY BTS thì vào

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi

:meohong4:meohong4
Mình cũng fan BTS :D

• Like
Reactions: peekaiyuan64

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Em cx chẳng ấn tượng vs ai trg nhóm này
cả bầy BFF của mình ở lớp ai cũng là ARMY , nó nói nhiều đến nỗi mà giờ mình thuộc tên cả 7 người này luôn rồi nhưng mình vẫn không thích , nhiều khi thấy mình bơ vơ giữa đám đông :D

Nữ Thần Tự Do

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng chín 2018
417
587
121
20
Quảng Bình
THCS Xuân Ninh
mk thấy nhóm này có fan khủng ghê nhưng mà sao mình khồn thấy ấn tượng với ai hết , ngược đời XD
thích một nhóm không phải dựa vào họ có nổi tiếng hay ko căn bản là mình thích hay ko?
mình biết đến nhóm từ cuối năm lớp 8 ko phải vì họ nổi tiếng mà đơn giản mình thích họ chỉ qua một bài hát bài SPRING DAY rồi từ đó thích nhóm từ khi nào ko hay

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
thích một nhóm không phải dựa vào họ có nổi tiếng hay ko căn bản là mình thích hay ko?
mình biết đến nhóm từ cuối năm lớp 8 ko phải vì họ nổi tiếng mà đơn giản mình thích họ chỉ qua một bài hát bài SPRING DAY rồi từ đó thích nhóm từ khi nào ko hay
bạn nói rất đúng , giống như mình thích anime vậy :D

Từ Lê Thảo Vy

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng hai 2018
1,434
3,424
356
Thanh Hóa
THCS Nguyễn Du
cả bầy BFF của mình ở lớp ai cũng là ARMY , nó nói nhiều đến nỗi mà giờ mình thuộc tên cả 7 người này luôn rồi nhưng mình vẫn không thích , nhiều khi thấy mình bơ vơ giữa đám đông :D
Bọn lớp em lúc đầu chẳng có ai thk cả, nhưng từ lúc con @Nguyen Tuong Nhu thk là cả lớp bắt đầu Jungkook, V, Suga,...

Bọn lớp em lúc đầu chẳng có ai thk cả, nhưng từ lúc con @Nguyen Tuong Nhu thk là cả lớp bắt đầu Jungkook, V, Suga,...

Rồi lại so sánh BTS hay Sơn Tùng đẹp hơn......

Last edited by a moderator:

Nữ Thần Tự Do

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng chín 2018
417
587
121
20
Quảng Bình
THCS Xuân Ninh
trước đây mình cũng vậy, lúc đó chưa biết gì về nhóm thậm chí chẳng biết họ trông như thế nào, cảm thấy lạc lỏng lắm

Top Bottom