ai giúp tui làm bài văn này cái(lớp 11)

Z

zphuz

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cô ra đề cho về nhà làm mà tui thì ngu văn chỉ bít cầu cứu anh em ai vào làm giúp tui cái.
Đề:Nêu suy nghĩ về câu nói sau:"ko gia đình con người học yêu thương,đoàn kết và hi sinh ở đâu?".
ko cần làm thật hay đâu làm sơ sơ cũng đc
cảm ơn trước những người nào giúp tui :D
ah đây là văn lớp 11

E

ego_sweet

zphuz said:
cô ra đề cho về nhà làm mà tui thì ngu văn chỉ bít cầu cứu anh em ai vào làm giúp tui cái.
Đề:Nêu suy nghĩ về câu nói sau:"ko gia đình con người học yêu thương,đoàn kết và hi sinh ở đâu?".
ko cần làm thật hay đâu làm sơ sơ cũng đc
cảm ơn trước những người nào giúp tui :D
ah đây là văn lớp 11

đây mà là văn 11 à ???
tôi nghĩ là cô bạn muốn nói về sự quan trọng của gia điình !!!
và gạch ra 3 ý chính mà gia điình dạy ta là yêu thương , đoàn kết và hi sinh ...
nhưng cũng phải lưu ý là có những người không có gđ nhưng họ vẫ có tình yêu , vẫn biết đoabf kết và hi sinh !!!!
ok?

Z

zphuz

ông làm giùm tui 1 bài sơ sơ đc ko chủ yếu là viết mấy cái ý chính đó .tui xem rui thêm vào chút it chứ hướng dẫn nghe khó làm lắm

Z

zphuz

nhưng tui lại ngu văn ai rảnh làm đại cho tui 1 bài đi ko hay cũng đc nhưng tui dựa vào đó để làm theo chứ hướng dẫn thì tui cũng chịu ko làm đc

E

ego_sweet

zphuz said:
nhưng tui lại ngu văn ai rảnh làm đại cho tui 1 bài đi ko hay cũng đc nhưng tui dựa vào đó để làm theo chứ hướng dẫn thì tui cũng chịu ko làm đc

ngồi đó mà chờ sung nó rụng !!!!!
học cho mình mà ..........

Top Bottom