ai giúp mình làm bài van biểu cảm về tác phẩm văn học ko?

C

congchualolem_b

bn định làm về tác phẩm nào, nếu đc tớ sẽ gợi ý và điều còn nếu tớ k biết mong bn thông cảm :D

S

seagirl_41119

Bạn định viết về bài nào???????
Chắc bn có khả năng nói trước nhiều ng thì mọi ng mới cử bn chứ,vì thế đừng lo gì cả,hãy tự tin một chút thì bài nói mới đạt đc kết quả tốt nhất

L

lovetrain

cảm on máy bạn nhìu lam'
minh dinh lam bai canh khuya
minh lam roi cung chi tam dc thoi(co noi vay)nhung ma may ban cung nho gop y 1 so bai van cho minh nhe
o trong lop minh cung la lop pho hoc tap do'

C

congchualolem_b

bn nè, viết có dấu nha,đó là quy định của diễn đàn đó, mà nếu muốn đc nhận xét bn hãy post lên cho mọi ng cùng đọc nha

L

lovetrain

cảm ơn bạn rất nhiều mình là người mới nên ko biết để từ từ mình đăng bài lên đây cho các bạn nhận xét nha!

L

lovetrain

hì mấy bạn trên đây dễ thương thật! mình rất thích nên hay lên đây để học tập. các bạn ở đây quan tâm đến học tập thật và có những góp ý thật chân tình
có bạn nào muốn add nick mình thì đây : i_love_trainheartnet

C

congchualolem_b

chào mừng bn nhưng đừng spam nhiều quá nha coi chừng bị ban nick đó,tớ thì chỉ nhắc nhở chứ k đề nghị ban nick mọi ng đâu ^^!
bài làm đó bn làm thế nào ( đại ý ) có thể nói để mọi ng cho ý kiến k

L

lovetrain

tạm thời thì mình không thể nên phải từ từ
cô có nhận xét là nó đầy đủ ý trong bài giảng của cô vừa sức với tất cả HS có thể mình sẽ chỉnh sửa lại để hay hơn nữa
mình thấy bạn dễ thương quá . thôi ban add nickmình nha mình muốn làm quen vời bạn

C

congchualolem_b

bn làm đủ ý là tốt rồi bởi bài văn quan trọng là có ý, nếu thế bài của bn chắc sẽ tốt lắm nè,trong 1 bài văn nhất là phân tích văn học nói đúng và nói hay là quan trọg nhất
nick tớ :congchualolem_baby2007 :D

Top Bottom