ai đó zúp tui với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

9

9650477

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

thầy tui cho đề:
''thuyết minh về nhân vật "Trần Quốc Tuấn" qua tác phẩm "Hưng Đạo đại vương Trần Quốc Tuấn"
tui có đoc và tim hiểu trong SGK rùi nhưng nó cư thế nào ý!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tim zúp tui bài nào hay hay với' thư sáu nay phải nộp rùi!!!!!!!!!!!!!!11111

N

niemtin_267193

ê tui cũng đang cẩn bài này gấp!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ai "xiêu" thì giúp giùm cái chiều thứ sáu này tui cũng phải nộp rùi:khi (76)::khi (61)::khi (199)::khi (188)::khi (15)::M017::M38::M025:

S

seagirl_41119

BN hãy trả lời câu hỏi soạn bài ấy, qua đoạn trích, anh chị thấy nổi bật những phẩm chất j ở TQT, đó là các ý chính ta cần thuyết minh về TQT

G

gacon_lonton_timban

Cách nhanh nhất về tìm những cái này là cứ Google.com mà đánh, hàng loạt kiến thức tha hồ lựa chọn,hhihi. Chúc bạn đạt đc điểm cao, may mà lớp mình ko ra vào đề này^^

T

thanhdiatinhyeu_9x

Hic bây giờ toàn dùng google để tìm hả ^^ mình biết tới nó cách đây khoảng 7-8 năm gì đấy nhưng chưa từng dùng 1 lần để coppy bài bao giờ toàn tự làm văn luôn thấy 7-8-9 đều đều mà không ngày nào học văn mình học khối A nên không có thời gian cho môn văn :D bạn thi khối nào vây nếu là khối B,C,D thì chịu thua các bạn luôn vì mình hok giỏi văn và giỏi Sinh,Địa minh chưa từng học bài cũ các môn này 1 lần nào lên lớp đọc sách rồi vứt dấy vẫn 6-7 đều đêu :D .Ai cần bí quyết này cứ pm nhé!:D

Top Bottom