ai dang hoc va da tung hoc li thay hung cho xin y kien

D

dominhngoc95

lieu nhung nguoi co nguoi co kha nang tiep thu cham co the theo kip bai giang cua thay khong

D

dominhngoc95

ban nao da tung hoc thay roi thj cho vai loi nhan xet giup minh nak de inh co the yen tam dang ki khoa hoc cua thay

J

jusstinalen89

Theo mình thầy Hùng giảng bài hay.Lượng đề bài tập mà thầy cho học sinh rất phong phú.Tuy nhiên phải thừa nhận 1 điều rằng :
+Cách dạy của thầy đôi khi gây hoang mang cho những người học kém(cụ thể là cách dùng đường tròn lượng giác, tốc độ giảng bài nhanh...)
+Lượng đề bài phong phú,nhưng đôi khi cũng là 1 ngọn núi với những hs quá kém ,mong muốn học để kiếm điểm 5.Khó có học sinh học kém mà có ý chí làm hết các bài tập của thầy.

Đó là những lời tâm tình từ đáy lòng của mình.

Nhưng phải thừa nhận 1 điều rằng,thầy sẽ giúp các bạn có năng lực khá ,giỏi đạt điểm cao trong các kì thi.

Một điều mình mong mỏi ở thầy là thầy sẽ có box vật lý giảng giải riêng cho những hs yếu.Tránh để hs tẩu hoả mỗi khi vào diễn đàn vật lý.Bởi vì chắc chắn 1 điều rằng,khi đi thi đa phần hs yếu chỉ mong làm 45% bài mà chẳng mong đến 70%.Mỗi khi vào diễn đàn mình chỉ toàn thấy những bài cho hs giỏi, những bài mình không thể hiểu.Vậy đây có phải là cách mà hocmai.vn muốn tất cả các trình độ hs vào để thảo luận không.
Mong thầy,hocmai.vn xem xét,giải quyết.

D

dominhngoc95

hom nay minh vua nen ******** con thay thay hung day them ca toan nua 1 nguoi ma day 2 mon thi lam sao dam bao chat lyong duoc nhi?

S

soulofdeath_1705

chào bạn!
mình vừa đăng kí khóa học của thầy Hùng được 1 tháng.lúc đầu mới học mình thấy thầy dạy hơi nhanh một chút nhưng khi học nhiều thì cũng quen dần với cách dạy của thầy.nếu bạn băn khoăn về việc thầy vừa dạy toán vừa dạy lí thì hãy yên tâm, tuy có day 1 lúc hai môn nhưng mình đã học thử môn toán của thầy Hùng rồi thấy thầy dạy cũng hay không kém các thầy cô khác đâu.theo mình thì thầy Hùng là lựa chọn tốt nhất trong số các giáo viên trên hocmai rồi. các giáo viên khác thì mình thấy có nhiều người dạy toàn các kiến thức nâng cao dành cho học sinh khá giỏi. riêng thầy hùng dạy từ cơ bản đến nâng cao. các bài tập của thầy cũng có bài dễ bài khó.mình thấy là nếu chăm chỉ học khóa học của thầy thì việc lấy 7d thi đại học cũng không phải là quá khó đối với những bạn trung bình.chúc bạn học tập thật tốt.

M

minhtri_0107

mình cũng sắp đ.kí thầy Hùng nè các bạn. Có gì add nick yahoo của mình để chúng ta củng thảo luận nhé. Nick của mình đây: nhoxneedl0ve.nomoney . Mong làm quen với mọi người :)

Top Bottom