ai cũng làm được(100%)

B

bluesky_hvt

em....................bó tay!!! vì em mới lớp 9 thui à! (nên anh nói ai cũng làm được là sai rồi!)

H

hoatuvi143

bạn nghĩ vậy là sai lầm rùi tất cả các kiến thức đều quan trọng như nhau
nếu không quan trọng thì cần gì phải học đúng không nào ??

T

trongnga

thì cái đó dễ với mấy anh chị cấp 3, còn em mới cấp 2 nên cái này là khó. Giúp em đi, đang cần cái ý(lí do đặc biệt)

H

hoatuvi143

thế em đang học lớp mấy
phải nói rõ ra là áp dung cho đối tượng nào thì mới biệt được cái gì cần cái gì chưa cần

H

htd29

thế em đang học lớp mấy
phải nói rõ ra là áp dung cho đối tượng nào thì mới biệt được cái gì cần cái gì chưa cần
thục za thì nói cũng khó nhỉ vì hoá học zộng lắm , chả ji là hok quan trọng cả
vì mỗi kiến thức chúng taz học đều đc áp dụng trong từng dạng bài
nên tốt nhất là học đâu chắc đấy thôi , đc thế thì sẽ zất tốt trong việc làm các BTLT đó
Nhưng mà mình học chả chắc fan nào nên h chả bk ji cả :-Sthấy cái ji cũng qtrong :confused::confused:

T

trongnga

Tóm lại thì em chỉ cần biết là cấp 3 môn hóa học những chương nào là quan trọng, hay dính trong những bài thi, kiểm tra nhứt là được. Thanks

U

uoc_mo_tot_bac

Tóm lại thì em chỉ cần biết là cấp 3 môn hóa học những chương nào là quan trọng, hay dính trong những bài thi, kiểm tra nhứt là được. Thanks

Việc học phải dần dần, tiếp thu dần dần, cứ học cái kiểu đối phó với bài kiểm tra thì chả có kết quả đâu, lệch tủ là nó đề lòi ruột đó. Tay này chắc lười học nhưng lại thích đc điểm cao vậy thì có lời khuyên nè: Hứng đâu học đấy, còn cái ko thích thì giải quyết sau vậy vì đã ko thích mà cứ cố gượng ép thì lại càng hại. Còn kiến thức Hoá thì cái gì mà chả quan trọng, với kiểu thi trắc nghiệm thì họ có thể hỏi bất cứ chỗ nào, ai mà đoán đc.

V

vht2007

Nói thật là Hóa THPT thì nên học từ đầu vì thi ĐH hay TN gì cũng thi trong cả 3 năm chứ ko như Lí giờ chỉ thi chắc lớp 12!!!

Vì thế có lẽ học đều là tốt nhất 8-} , còn muốn biết chương nào quan trọng, em coi quyển Cấu trúc đề thi ĐH ấy, có đủ số câu, chắc càng nhiều câu càng quan trọng :)) (tui thì tui thấy toàn 2 câu à, chỉ có cái tổng hợp nó nhiều =)) )

Top Bottom