ai coá thể lèm ox của mình qua chat...chat....được ko nhỉ???

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hacxanh

mà sao nhìu người bi giờ ko đồng tình với 9x thía nhỉ? chả nhẽ thế hệ 9x lại làm thất vọng thía sao? huhu, ko mún thía đâu:(:(:(

H

hajily

hix
9x bây h thiệt tình.
hơ hơ hơ............hơhơ.hơ .......... :(( seo nặng lời với em thía, em đã nói lè ox wa chát mừ :(( :(( :(( chứ hok fải yêu thịt đu mè nói nặg lời thía :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :( :( :( :(
ai mún làm bạn với em nhớ wa địa chỉ này nghen ;;) ;;) ;) ;) :x :x
vitcon_vt_tinhnghich
welcome everybody to my nickchat :) :) :D :D ;) ;)

H

hajily

Mozilla/5.0 (Windows; U; Windows NT 5.1; en-US; rv:1.8.0.12) Gecko/20070508 Firefox/1.5.0.12 - Build ID: 2007050813

T

thierry

(x bi h ko phải là gây thất vọng mà là quá thất vọng đấy thôi, mọi chuyện rắc rối hay xung đột bây h đều có mặt 9x, thế hệ tương lại là vậy?????

H

hacxanh

sax, lão này mấy hôm trước còn nặng tâm trạng lắm mừ, bi giờ lại có thể....hehe, có gì ko phải cho sr ná ko lại bảo tui phá đám(tại ko có đất spam-->chui vào đây, thông cảm, tính em bon chen từ nhỏ:)))

T

thanhhai12a2

này :(
hơi đụng chạm đó nha
ăn với chả nói
thế ông là mấy X đó hả?

H

hacxanh

thierry said:
(x bi h ko phải là gây thất vọng mà là quá thất vọng đấy thôi, mọi chuyện rắc rối hay xung đột bây h đều có mặt 9x, thế hệ tương lại là vậy?????
có bất công quá ko khi nói thía? Sao ko là những lời động viên để thế hệ 9x trưởng hành hơn+giúp ích cho xã hội mà lại lun lên án+phê phán. Đôi khi chỉ là những chuyện của cá nhân nhưng tự nhiên lại lôi lun là 9x-->9x cũng thấy nản lắm òi

H

hajily

ý anh lè seo em hok hiểu :( :( :( :( :(( :(( :(( :(( nhưng đừng coá ý chế diễu nghen ý em ở đây là mún coá một gnười bạn đặc bịt để tâm sự thui, và trao đổi việc học nữa :) :) :) :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom