Admin nên xem xét Luyện Thi Đảm Bảo

S

supertangai9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Kính gửi BQT hocmai.vn. Tôi là 1 giáo viên cũng là phụ huynh có con năm nay sẽ thi đại học.tôi thấy khóa học Luyện thi đại học đảm bảo rất hay rất thực tế nhưng có điều mà Bqt chưa xem xét kĩ đó là phần học phí ở đây tôi ko nói là học phí cao hay thấp mà xét thấy các em vào đây 100% là học sinh mà học sinh làm gì có 2 triệu đồng để luyện thi 3 môn nếu đăng kí học . ngay cả tôi 1 người đã làm ra tiền nhưng khi con xin đột ngột gần 4 triệu đồng để thi đại học tôi đã giật mình học ( con tôi thi 2 khối) ko phải vì tôi ko có mà tôi thấy khoản tiền lớn thế có phụ huynh nào dám cho con để con học hay ko.Thay vì hocmai cho đóng 1 lần theo tôi hocmai nên chia tiền học phí thành 2 tháng hay 3 tháng đóng 1 lần chắc chắc sẽ có rất rất nhiều người có thể tham gia học vì vậy mong BQT hocmai xem xét lại để tất cả các học sinh có điều kiện học tập tại hocmai.vn.Đây cũng là khó khăn của tất cả mọi người muốn học nhưng do phải đóng Gộp 1 khảon lớn nên ko có đủ tiền .
Tôi xin chân thành cám ơn mong nhận được sự phản hồi

T

tramngan

Góp ý thêm một tý cho admin: Ta có thể chia chương trình học kéo dài 1 năm ra thành 3 - 4 giai đoạn, mỗi giai đoạn có thể là 3-4 tháng và 2-3 chương để học. Có thể học phí lúc chia đều ra có thể đắt hơn là học phí đóng một lần nhưng dù sao cũng đỡ hơn là đóng một lần đuối lắm!

T

toi0bix

E thì thik đóng 1 lần cho nhanh gọn :D chia nhỏ ra mệt lắm , nhất là lúc xin tiền bố đóng học , ngại :(

K

kien.vietnam2k

cá nhân em thì thấy vì yếu tố "đảm bảo" nên đóng 1 lần là rất đúng. Hơn nữa nhìn thời gian pots các bài giảng thì đến tháng 11 là đã pots hết hầu như các môn học rồi, sau đó hs sẽ xem lại đều trong cả năm, chứ không phải các bài giảng cứ pots đều trong cả năm mới hết, nếu chia ra thành từng đợt đóng thì sẽ chia thế nào cho hợp lí dc. Tóm lại em thấy việc nộp tiền trọn gói như vậy là tiện lợi và hợp lí, còn để cân nhắc trc khi nộp thì các bạn nên xem thử các bài giảng miễn phí và học lẻ từng bài ở 1 số khoá học khác để tham khảo trước.

Last edited by a moderator:
H

huy8687

Bác cần tính toán lại nhé ...
Nếu hoc thêm ở ngoài (các lò, các trường ĐH) thì so với 2 triệu cho 3 môn vừa rẻ, nhàn vừa ở nhà lại dễ quản lí con cái la cà đàn đúm ...
Học ở ngoài ~ 30K/ buổi học 150 buổi (3 môn) => ~ 4 triệu 5, chưa kể xăng xe nước lôi ....

K

kien.vietnam2k

Bác cần tính toán lại nhé ...
Nếu hoc thêm ở ngoài (các lò, các trường ĐH) thì so với 2 triệu cho 3 môn vừa rẻ, nhàn vừa ở nhà lại dễ quản lí con cái la cà đàn đúm ...
Học ở ngoài ~ 30K/ buổi học 150 buổi (3 môn) => ~ 4 triệu 5, chưa kể xăng xe nước lôi ....
ý bác ấy ko phải ở chỗ mức học phí mà là hình thức đóng học phí. Ở ngoài thì tiền học đóng theo tháng còn ở đây đóng cả khoá.
Mà học ở 1 số lò thì có 15k 1 buổi thôi bạn ạ :D

Last edited by a moderator:
S

supertangai9x

Các bạn ở trên chắc có điều kiện học tập tốt nhưng tôi khẳng định đóng tiền học phí thế số học sinh chỉ đếm trên dầu ngón tay không tin BQT có thế cho số lượng thành viên đã tham gia Luyện thi đảm bảo thì biết .Theo tôi số người học 3 môn rất ít thay vì đó số người học 1 môn lại nhiều.

Top Bottom