Tài năng HMF _DK_ Tradi and Digi

Anais Watterson

Học sinh gương mẫu
Thành viên
6 Tháng tám 2019
789
5,419
476
Bắc Ninh
THPT Chuyên Bắc Ninh
Hã bạn ? À ừ thì like thì tớ mê thật nhưng không có thiếu thốn đến thế,tớ chỉ muốn biết vì sao bạn lại nghĩ đó không phải tranh của !DK! thôi (Cho dù cả topic tranh của bản đều cùng 1 nét suốt 3 năm trời,bản mấy lần confirm tranh của bạn ấy mà bạn vẫn nghi ngờ,nếu bản mà thief hay chép tranh không ghi nguồn thì đã bị phốt ngay như "bẠn NÀo" đó thief idea giờ chốt bỏ trách nghiệm khóa wall sủi mất tăm chứ chẳng yên bình đến giờ).

À pn ơi mà xao blocku mình z,rén hã ? Mình mình đang rất vui vẻ tự nhiên thoải mái trò chuyện mà xao pn làm vậy ? À đừng kéo mn pkốt mình nha,mình xợ lắm,tự nhiên nói chuyện nha :3

Chin nhỗi chủ topic nha bạn ấy blocku mình r nên mình đành....
Chị nói gì vậy????
o_O

• Like
Reactions: Kiều Anh.

Hazu No No Money

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng mười 2018
542
802
146
17
Hà Nội
THCS yên thường
Hã mình không tin pn ngốk z đâu nka !
......

Mình muốn hỏi 2 lý do.

Một-vì sao bạn nghi ngờ đó không phải tranh của chủ topic.

Hai-mình đang nói chuyện với bạn rất bình thường,sao bạn block mình,không cho mình trả lời trong wall.

Nếu bạn không có ý nghĩ gì khuất tất thì bạn đã không block mình.

Còn gì không hiểu,mở wall để chúng ta nói chuyện đàng hoàng.Ở đây làm loãng topic.

Mong bạn xem rồi hãy trả lời,đừng bơ mình.

Cảm ơn trước vì sự hợp tác của bạn.

Một lần nữa xin được chân thành xin lỗi bạn !DK! vì làm loãng topic của bạn.

Last edited:

Anais Watterson

Học sinh gương mẫu
Thành viên
6 Tháng tám 2019
789
5,419
476
Bắc Ninh
THPT Chuyên Bắc Ninh
Một-vì sao bạn nghi ngờ đó không phải tranh của chủ topic.
Do tranh bạn ấy vẽ quá đẹp, xịn xò, hết chỗ chê,
Hai-mình đang nói chuyện với bạn rất bình thường,sao bạn block mình,không cho mình trả lời trong wall.

Nếu bạn không có ý nghĩ gì khuất tất thì bạn đã không block mình.

Còn gì không hiểu,mở wall để chúng ta nói chuyện đàng hoàng.Ở đây làm loãng topic.
Thứ hai cái này là khoá wall không gọi là block đâu ạ.
;-; em khoá để anh này không thả thính đc trg wall em ạ ;-;
@Chris Master Harry

• Like
Reactions: gaxriu nguyên
D

!DK!

U là trời =)))) tui không để ý luôn á
Thui hơm có gì phải làm lớn lên đâu, bỏ qua đi nà

E9YIYN7VkAA4pGt

Hazu No No Money

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng mười 2018
542
802
146
17
Hà Nội
THCS yên thường
U là trời =)))) tui không để ý luôn á
Thui hơm có gì phải làm lớn lên đâu, bỏ qua đi nà

E9YIYN7VkAA4pGt
Biết là vậy nhưng hơi bực á bạn ! Các bạn khác chép cái tranh, trình không bằng bạn thì các bạn ấy tung hô nhưng người luyện bao lâu,cao tay hơn,vẽ đẹp hơn thì các bạn ấy nghi ngờ.Nghi ngờ gì,nghi người ta thief à hay sao ? Chẳng hiểu luôn.Cả topic tranh của bạn đều cùng 1 nét và nét của bạn cũng riêng.Hồi khá lâu về trước có page sìn Bakugo đăng tranh mà mình nhận ra luôn đó là tranh của bạn.Nói chung trên đây chẳng đánh giá đúng trình độ đâu.

À mà coi nè :Đ

Last edited:
  • Like
Reactions: !DK!
D

!DK!

Biết là vậy nhưng hơi bực á bạn ! Các bạn khác chép cái tranh, trình không bằng bạn thì các bạn ấy tung hô nhưng người luyện bao lâu,cao tay hơn,vẽ đẹp hơn thì các bạn ấy nghi ngờ.Nghi ngờ gì,nghi người ta thief à hay sao ? Chẳng hiểu luôn.Cả topic tranh của bạn đều cùng 1 nét và nét của bạn cũng riêng.Hồi khá lâu về trước có page sìn Bakugo đăng tranh mà mình nhận ra luôn đó là tranh của bạn.Nói chung trên đây chẳng đánh giá đúng trình độ đâu.
Page sìn Bakugou mà bạn thấy tranh tui chắc là Bakugou no harem nhỉ =))) Dù gì cũng cảm ơn bạn nhaa <3
Chời má =)))))))))))))))))))))))

Top Bottom