_+**+phuongnhungbn+**+_

T

taduong3011

hohoho trông pà nay có vẻ cute ra phết nhưng còn một số khiếm khuyết nhỏ có thể xuất khẩu đi thi hoa hậu được nhưng thui chúc em thành công

T

taduong3011

pà này ko bít ở quê quan họ mà có bít hát quan họ ko hum nào hát cho mọi người em đi

T

taduong3011

nói chung PN cũng được xét một cách toàn diện thì nên tham gia miss forum ủng hộ nhatminh tý chứ ko chẳng có ma nào đăng kí cả

A

amaranth

Không cần 256 màu, nhiều quá…
Chữ cần nhìn màu da, màu tóc, và màu áo (suýt tí mình "bỏ quên" mất cái thức che thân tao nhã này :p) thôi, sẽ thấy Phương Nhung cũng xinh ra phết mà…

Bạn gì kia ơi nói cho xong rồi hẵng gởi bài, làm gì 3 bài liên tiếp mỗi bài một câu vậy… nods không thích thế đâu nhá ;)

Thân,

C

chsbk

phuongnhungbn said:
tớ kết nhất ảnh này của cậu
nhìn sao mà dễ thương thế chứ
hic hic

L

lovelydoll

oái ,anh Am ví chị Nhung với sơn nữ kìa .Chị Nhung người thành phố đó không có ở núi rừng đâu,mà chắc anh Am là lữ khách hả? he he

A

amaranth

Đâu, hồi trước Phương Nhung tự nhận là ở "Lào Cai" chuyên nghề "chăn trâu" mà :) ở topic bên góc thư giãn ấy
Còn anh mà là lữ khách, thì anh ngắm sơn nữ chứ dại gì nhìn trời… :lol:

P

phuongnhungbn

hjx, đọc đc roài . bây h thì chị đã hiểu tại sao hắn fải lập topic xin lỗi mọi người . và phuongnhungbn xin tuyên bố là sẽ ko bao h tha thứ đâu ạ . bỏ suy nghĩ đấy đi , đừng mong em có thể đội trời chung đc với anh. xin hết >"<

D

duythanhhl

Trời ơi , Nhìn xinh thế kia sao mà tấm lòng hẹp hòi thế ??
Chẳng biết mình phải xin lỗi N bao nhiêu lần nữa thì N mới bỏ qua đây

Bây giờ thì tui mới thấu hiểu N thật là " bà hoàng đanh đá "

-------> Đừn giận nữa nhé ..

L

lovelydoll

lí do rất đơn giản đó là chị Nhung chưa nhận được món gì hối lộ,chị Nhung nhỉ ?nhớ chia cho em đấy.

Top Bottom