[ 9x iêu ] Người ấy của tớ tuyệt lắm.^^.

Q

qyounglady9x

Tên tôi là: Nguyễn Thị Kim Anh.
Người ấy của tôi là : Không muốn nói tên ^^!
Tính cách của tôi: Nói nhiều, phá, ăn nói cá lóc, láo nháo, làm biếng, ... chung quy không giống con gái :">
Tính cách của người ấy: Nhiều cái để nói lắm, gần như trong mắt tớ ấy hoàn hảo hết tất cả :">
-Mới quen thì siêu nói ít, gần như không biết nói =.=! Sau 1 thời dài dài đằng đẵng, ấy kết tớ >> nói nhiều hơn. Rồi khi yêu nhiều rồi, ấy nói nhiều hơn cả tớ :)). Mỗi lần ấy gọi là hai bên cướp lời nhau =)).
-Ấy hiền lành, đầy người làm ấy bực lắm, có lúc nếu là tớ là tớ chửi tục rồi cơ. Ấy thì luôn bình tĩnh, kiềm chế bản thân ghê lắm ^^!
-Ây giỏi việc nhà lắm cơ, hehe. Còn lo tớ bị bỏng nữa :)).
-Ấy đẹp trai =.=! Thật sự trong mắt những đứa khác ấy cũng đẹp chứ không phải do tớ yêu nên thấy thế đâu.
-Ấy học giỏi, hơn tớ cả vạn lần. Siêng nữa chớ :((.
-Nhà ấy cũng bình thường, không giàu nhưng ấy ga lăng :"> Chung quy rất biết nhường và biết mình là con trai =)).
-Ấy khiêm tốn nhắm :">
-Ấy tiết kiệm nữa :x
-Ấy biết nhậu, biết uống rượu, ...
-Ấy biết nói tục nhưng chưa bao giờ cho tớ nghe thấy ==!
-Ấy biết đi xe đạp, mai mốt chở tớ đi :)).
-Ấy bảo yêu tớ nhiều nên không bao giờ so sánh người hiện tại và người cũ.
-Ấy cũng hay ngại lắm, lúc ý muốn bảo là " anh yêu em" thì bảo là " anh thương em" rồi giọng nhỏ nhỏ cho bớt mắc cỡ =)).
-Ấy giỏi văn, cũng lãng mạn nhưng chưa bao giờ giấu cái bản chất, mấy cái tính xấu của ấy hết.
-Đối với ấy, tớ luôn thấy tớ như con nít. Ấy người lớn kinh khủng, cảm giác như người anh nữa cơ :D.
Điều gì làm chúng tôi đến với nhau: Cũng không rõ nữa ^^! Chỉ biết là tớ yêu ấy và ấy cũng từng thế :).

sao chữ "Từng " là ntn hả b.?...............................................................................................................................................................................................................................................................

G

girltoanpro1995

sao chữ "Từng " là ntn hả b.?...............................................................................................................................................................................................................................................................

Tức là ngày xưa đã "Từng" ý ^^! Ngày nay chắc là "hết từng" :p

p.s: sao lâu chưa bình chọn cặp nào đẹp nhỉ :">

C

ckiu.style

tìh hìh là chủ pic dạo này busy lắm :|
hqa giờ có thấy mặt đâu :(
mak chưa có nhiều couple tham gia cho lắm :(
đề ngị đối vs nhữg couple trog hocmai - nếu 1 ng zk/ck tham gia thì ngkia fải tham gia
cho thấy đc tìh cảm of 2ng :)) dễ fân xử hơn :x

^^~

G

girltoanpro1995

Grừ .... lẹ coi =((

Đề nghị chủ pic chậm 1 ngày tính lãi 1 ngày :-w

p.s: níu cho Gơn thắng Gơn sẽ ko tính lãi =)*

C

canmongtay

Giờ t và bạn ấy đã không còn được ở gần nhau nưa, hic..mọi chuyện cũng coi là kết thúc nhưng bạn ấy vẫn luôn tồn tại trong trái tim t,..và t nợ bạn ấy một lời xin lỗi
Ten t: Mai
Bạn ấy: Hoàng
Tính cách t: ngang bướng, hiếu thắng,..không bit quan tâm và lắng nghe
Bạn ấy: Là một cậu bạn hiền lành, bit quan tâm , lắng nghe những điều t nói,.luôn khiến t bất ngờ vì những hành động siêu kute..bạn ấy học cực siêu ..nhất là môn toán và..có nụ cười toả nắng có thể đốt cháy bất kì trái tim bạn gái nào
Chúng t mến nhau vi cả hai cùng học một lớp và cùng tham gia đội tuyển toán....còn lí do chia tay:,,có lẽ la vì t..hic..nhắc lại chuyện cũ ..buồn quá!

B

bibi.lun

hiện tại thì Bí busy - k thườg xyên onl pc đc để côg bố giải
có lẽ nên wait thêm 1 time để có thêm vài mem đăg kí rồi kết luôn 1 lần
@Gơn và all mem thôg cảm :D
tks

^^~

G

girltoanpro1995

Giờ t và bạn ấy đã không còn được ở gần nhau nưa, hic..mọi chuyện cũng coi là kết thúc nhưng bạn ấy vẫn luôn tồn tại trong trái tim t,..và t nợ bạn ấy một lời xin lỗi
Ten t: Mai
Bạn ấy: Hoàng
Tính cách t: ngang bướng, hiếu thắng,..không bit quan tâm và lắng nghe
Bạn ấy: Là một cậu bạn hiền lành, bit quan tâm , lắng nghe những điều t nói,.luôn khiến t bất ngờ vì những hành động siêu kute..bạn ấy học cực siêu ..nhất là môn toán và..có nụ cười toả nắng có thể đốt cháy bất kì trái tim bạn gái nào
Chúng t mến nhau vi cả hai cùng học một lớp và cùng tham gia đội tuyển toán....còn lí do chia tay:,,có lẽ la vì t..hic..nhắc lại chuyện cũ ..buồn quá!

Vui lên nào ;)
Mọi chuyện rồi sẽ qua ^^~ Bạn rồi sẽ dần hết yêu và đến với 1 bạn khác. Đừng bao giờ cố tìm cách quên người này bởi càng làm thế càng khiến bạn đau khổ thôi ^^! Hãy nhớ và coi như đó là 1 kỉ niệm, 1 bài học để sau này ko làm người khác tổn thương, ko làm bạn phạm sai lầm nữa. Biết mình sai là tốt nhưng nếu ko đủ cam đảm xin lỗi và chấp nhận mình sai trước mặt ngta thì nên im lặng và sửa chữa dần dần, khắc phục tính hiếu thắng đi để rồi ngkia dần2 nhận ra . Bây giờ, bạn còn rất nhiều cơ hội. Thứ tình cảm ấy đôi khi chỉ là 1 sự ảo tưởng thôi cũng nên. Bạn nam đó có khả năng khiến các bạn nữ xao xuyến, ... thì biết đâu bạn cũng chỉ cảm nắng bạn ý vì 1 trong những thứ đó mà trong khi bạn ko thực sự yêu con ng bạn ý?
Trước đây mình cũng từng thế, yêu chỉ 3 tháng nhưng sau khi chia tay mình đau khổ đến hơn 1 năm lận. Cũng tuyệt vọng, bế tắc, ân hận, ... cảm giác muốn xin lỗi ghê gớm lắm. Nhưg mìh chưa bao giờ có cơ hội + có cam đảm xin lỗi chân thành hết. Những lúc 1 mình, hay ban đêm, ... mìh hay nhớ rồi khóc ngon lành. Lúc mình quyết định quên hết, ko bao giờ ngốc nhớ 1 ng bỏ mìh mà đi nữa thì ấy nhắn tin với 1 từ khó hiểu + ko rõ đc tình cảm củ ấy. Mình ko thể học đc trong cả ngày hôm đó. Mìh tìm đến ng mìh tin tưởng nhất là cô dạy văn, mìh lấy chuyện của mìh kể với cô và để đỡ ngại thì bảo rằng " chuyện của bạn em" ^^! Cô khuyên mìh rất nhiều, ... nói chuyện 1 lúc. Mihf cảm thấy mìh ảo tưởng về t.c của mìh quá ^^~ Mìh bây giờ cũng có 1 người bạn trai tốt bụng, ... dù rằg tình cảm dành cho bạn ý ko khác j 1 ng bạn nhưg mìh vẫn rất vui và trân trọg n~ j bạn ý đối với mìh :).

p.s ckiu: gật ^^~ cho sp 1 tí :p. Hehe.

B

bingoxanh1308

Hèm.;))

theo ý kiến của bạn Ckiu trên kia thì có cô zk vào tham gia cho xôm tụ chứ nhỉ.^^

Tên mềnh: Bí

Tên ấy ấy: Ckiu or Bi.(nghe Ckiu dễ thương,nhưng nghe Bi na ná Bí - thích hơn.^^)

Mình: thô thiển,bựa,cứng đầu..thế mà toàn nghe lời hắn.>"<...dễ giận,dễ quên...

Ấy ấy: ngọt cực kì,vui,tcam mà ko sến...:">

Quen trên diễn đàn,iêu trên diễn đàn...Tuy cãi nhau ko oánh được nhau nhưng có xa mới có chờ đợi.^^.

Để lôi kéo các bạn vào tham gia,tổng kết luôn một thể.;))

D

duyenkute93

uầy
ghen tị dễ sợ^^
mình cũng nên kiếm 1 chàng chứ nhể?
thấy mấy p viết hay quá mà```````````````
(maf biết kiếm ở đâu giờ?)^^

A

after_rain_is_rainbow

Tên tớ: Potato múp ^^ hay Po múp
Bạn ấy: Min Chan (t đặt, giống như tiếng Hàn ấy =)) )
Tính cách tớ: hâm hâm, ấm ấm :)).
Bạn ấy: ấm áp và ít thể hiện, đôi khi thực sự làm tớ buồn nhưng chỉ cần như thế, bạn ấy sẽ ấm áp và nói:"Tớ coi trọng tấm lòng, tớ không thích nịnh nọt ai bao giờ, ấy biết mà, ấy cũng biết tình cảm tớ mà, Po múp của tớ"

Tuy tớ với cậu ấy luôn luôn là những người "bạn hơn một chút" của nhau nhưng bọn tớ không luôn luôn quấn lấy nhau, bọn tớ có thời gian riêng, nhưng chỉ cần ới một cái là sẵn sàng cắm cúi giải bài tập cùng nhau. Tớ thì thiên bên xã hội, mấy môn Văn là dễ òm với tớ mà mù tịt khoản mấy môn tự nhiên >"<. ẤY của tớ tuyệt lắm! Cùng giảng cho tớ mấy bài khó, nên bọn tớ càng ngày càng bổ sung cho nhau! Chỉ cần như thế, hứa rằng sẽ cùng nhau vào chuyên! Yeh!
Mọi người đừng cười Po nhé ^^~

P

pekut3_97

tên tớ: luz`
tên ý ý: Hz
tíh tìh của mềh: nhõng nhẽo, con nít và hơi điêu, ăn nói dzễ pỵ pắt pẻ.........chung wuy là hơi ngốc xýt
tíh tìh của ý: zui, hay cười, hay hát (^^), ít nói.....nhưng lúc hứng lên thỳ ngồi nói cả ngày.....cao,( hơn mình 1 nửa từ tai trở lên....), cũng xyh zaj ấy...hy`
mình vs ý đã kết nhau bởi lần hội khỏe phù đổng của các trường, gặp ý, lần đầu chả biết nhau, tự nhiên ý vik thư loàm wen, hỏi nick yh,sđt, về nhà chat wa chat lại, rồi đy chơi vs nhau....và tỳh củm đã xảy ra....chỷ zậy thui
tỳh trạng by h: đã chia tay sau 8 tháng iu nhau....................

H

heartrock_159

my story:
Tớ : B
Người ấy : L
Chúng tớ quen nhau từ hồi học lớp 9, năm đó, tớ bắt đầu chat chit ^^. Lúc vừa lập nick thì có 1 cô bé add liền lúc đó là khoảng 12h khuya. Ui za, tớ nghĩ chắc có duyên với cô bé ấy lắm đây. Rồi tối tối, học bài xong < nói thế thôi chứ lúc nào cũng 12h hok ak`> B với L lại chat chit, ko hiểu sao hợp nhau lắm lắm, chỉ mún nói chuyện tới sáng chả mún ngủ tý nào. Rồi thời gian dần trôi qua, B và L bắt đầu có tính cảm < cuối năm lớp 9> . À, L sống ở Thành Phố, B sống ở vùng nông thôn ^^. Cái lúc thi chuyển cấp III, B với L đều có chung mục tiêu là thi vào Quốc Học Huế . Do vậy, B xin bố mẹ vào Huế học để ôn thi, B sống với gia đình bạn hàng xóm hồi nhỏ đã chuyển vào sống ở đây. Một điều bất ngờ nữa là B và L lại ở gần nhà nhau, thế nên đứa nào cũng vui lắm ^^. Gia đình nơi B sống tạm khá khắt khe, B và con trai gia đình này chỉ được ăn với học, chẳng có lúc nào rảnh rồi đi chơi 1 tý . Thế nên B và L rất khó để gặp nhau. Chiều chiều đi học về lại liếc nhìn cười mỉn cái rồi về, hjc chán chết. Thời gian trôi qua, B cũng thông minh ra, nghĩ được mấy chiêu có thể thoát ra khỏi nhà để gặp L, trong đó chiêu Ưu Việt nhất là : " dì ơi cho cháu ra ngoài đi photo mấy cái tài liệu nhé dì"--- . kakaka, thế là 2 đứa gặp nhau, mà cũng ngốc thật, nói đi photo mà B đi từ 1h trưa đến 4h chiều mới về, may mà dì đã đi làm. Kể từ đó tình cảm B và L ngày càng sâu sắc chả muốn xa nhau tí nào. Rồi cũng đến ngày 2 đứa thi QH, cùng khoa Chuyên lun, hihi. Đến lúc này chuyện buồn mới xãy ra, B ko trúng tuyễn ----> B bùn lắm ----> ra nhà lun- chẳng còn quan tâm đến cảm xúc của L nữa, L đã bùn lắm...... Thôi khi khác kể,........... đúng lúc đi học, thông cảm nha mọi người.

H

hungprokuto32

Tên tôi là: Hùng
Người ấy của tôi là : Ngọc
Tính cách của tôi: là người hay ghen :D
Tính cách của người ấy: ngang ngược
Điều gì làm chúng tôi đến với nhau:
ngồi thi cùng một phồng sau đó chúng tui wen nhau từ đấy

Top Bottom