[9x iêu] Anh :)

D

donquanhao_ub

Vậy là xa anh người yêu được gần 2 tháng rồi ...

Không biết bh mới được gặp nữa đây

Oimeoi

Yêu xaaaaaaaaa

Luôn đợi em nhe anh

4 năm cũng được mà, đúng không anh?

Yêu anh, chỉ mình anh!

D

donquanhao_ub

Hơn 3 năm yêu xa

Cuối cùng cũng được ở gần nhau, phải không anh? :)

Cũng chẳng gần, cũng không quá xa ...

30km

1 tuần gặp nhau 1 lần ...

Với em, vậy là quá đủ rồi, 3 năm chờ đợi của em vậy là hạnh phúc rồi, em chẳng cần gì hơn đâu :) ...

Đợt này, lâu hơn 1 chút anh nhé, 2 tuần nữa rồi em gặp anh

Yêu anh, nhớ hơi anh ... :)

6 tháng "yêu không xa" :). E mong mãi mãi như vậy!

T

thanchet_dethuong

dương ơi.. :) chúc em hạnh phúc nhìu nhé.. cô bé .. con của mặt trời

D

donquanhao_ub

Đây là lần cuối em viết về Anh

Dù có yêu anh, nhưng anh à, em không thể tiếp tục được nữa

Người nói với em những câu nói đó, quát em khi tức giận. Em thực sự không cần

Anh nói em muốn suy nghĩ thế nào thì suy nghĩ, nhưng anh thử hỏi 100 người con gái khi gặp trường hợp như em, họ có như em không, hay là làm quá hơn

Anh tệ lắm, đến mức em không còn muốn nói gì với anh nữa anh à, mất anh, e không tiếc

Hơn 4 năm mình yêu nhau, nhưng những gì anh đối xử với em trong 1 tháng qua, tệ lắm anh à

Em có thể sẽ hết giận anh vào 1 ngày gần đây thôi, nhưng em muốn dừng lại thực sự. Để sau này, khi anh nhận ra mình sai thật rồi, thì không thể liên lạc được với em nữa đâu anh. Em biết em sẽ mủi lòng khi anh nói lời xin lỗi, nhưng anh à, tất cả với em giờ muộn rồi

Nếu như anh có thể nhận ra anh sai, dù chỉ 1 chút thôi, thì em cũng không tới mức thế này đâu anh à

Anh chúc mừng 20/10 em, em cứ nghĩ lại thấy đâu, giống như là chúc cho có vậy thôi :)

Từ ngày giận nhau cũng được 1 tuần rồi

Em không hề khóc lấy 1 giọt nước mắt, nhưng bây giờ, ngồi đây, viết những thứ này

Nước mắt cứ rơi mãi không thôi, cảm giác trống trải, cảm giác đau lòng khi nghĩ về quá khứ của mình

Nhưng anh à, em chỉ khóc hôm nay thôi, em đã muốn khóc thật to, nhưng nước mắt em không đủ để làm việc đó, và em cũng không khóc thêm được nữa

Em đau lòng khi ngày nào trước khi đi ngủ em cũng vắt tay lên trán, suy nghĩ thật chậm những gì mình từng trải qua, thật chậm từng chút một :)

Em sẽ không tiếc anh, nếu thật sự anh sẽ quát mắng em và nói những câu như vậy với em

Giờ thì em muốn đóng trái tim mình lại, ở trong đó tổn thương quá rồi anh à, em để thời gian chữa lành mọi vết thương trong em. Rồi 1 thời gian nào đó, nếu có ai thật sự tốt em sẽ mở lòng :)

Còn giờ, tạm biệt anh, người em yêu rất nhiều :)

B

boboiboydiatran

Đây là lần cuối em viết về Anh

Dù có yêu anh, nhưng anh à, em không thể tiếp tục được nữa

Người nói với em những câu nói đó, quát em khi tức giận. Em thực sự không cần

Anh nói em muốn suy nghĩ thế nào thì suy nghĩ, nhưng anh thử hỏi 100 người con gái khi gặp trường hợp như em, họ có như em không, hay là làm quá hơn

Anh tệ lắm, đến mức em không còn muốn nói gì với anh nữa anh à, mất anh, e không tiếc

Hơn 4 năm mình yêu nhau, nhưng những gì anh đối xử với em trong 1 tháng qua, tệ lắm anh à

Em có thể sẽ hết giận anh vào 1 ngày gần đây thôi, nhưng em muốn dừng lại thực sự. Để sau này, khi anh nhận ra mình sai thật rồi, thì không thể liên lạc được với em nữa đâu anh. Em biết em sẽ mủi lòng khi anh nói lời xin lỗi, nhưng anh à, tất cả với em giờ muộn rồi

Nếu như anh có thể nhận ra anh sai, dù chỉ 1 chút thôi, thì em cũng không tới mức thế này đâu anh à

Anh chúc mừng 20/10 em, em cứ nghĩ lại thấy đâu, giống như là chúc cho có vậy thôi :)

Từ ngày giận nhau cũng được 1 tuần rồi

Em không hề khóc lấy 1 giọt nước mắt, nhưng bây giờ, ngồi đây, viết những thứ này

Nước mắt cứ rơi mãi không thôi, cảm giác trống trải, cảm giác đau lòng khi nghĩ về quá khứ của mình

Nhưng anh à, em chỉ khóc hôm nay thôi, em đã muốn khóc thật to, nhưng nước mắt em không đủ để làm việc đó, và em cũng không khóc thêm được nữa

Em đau lòng khi ngày nào trước khi đi ngủ em cũng vắt tay lên trán, suy nghĩ thật chậm những gì mình từng trải qua, thật chậm từng chút một :)

Em sẽ không tiếc anh, nếu thật sự anh sẽ quát mắng em và nói những câu như vậy với em

Giờ thì em muốn đóng trái tim mình lại, ở trong đó tổn thương quá rồi anh à, em để thời gian chữa lành mọi vết thương trong em. Rồi 1 thời gian nào đó, nếu có ai thật sự tốt em sẽ mở lòng :)

Còn giờ, tạm biệt anh, người em yêu rất nhiều :)

Haizzzzzzzzzzzzzzzzz
ráng lên nha chị
chuyện tình cảm ko có cưỡng ép đk đâu .

D

donquanhao_ub

Hay là, mình cứ xa nhau thế này

Rồi tới lúc nhận ra không thể thiếu được nhau, thì về bên nhau, anh nhé :)

Tự nhiên em muốn, mình cứ đăng kí kết hôn với anh, vậy thôi :)

Chỉ là trên giấy tờ, và luật pháp, mình là của nhau :)

Em đã cố gắng sống cuộc sống không có anh nhưng cảm giác nặng nề cứ theo em cả ngày

Anh khó tính lắm, liệu có ai được như em, mà chấp nhận nổi cái khó tính ấy không

Cắt móng tay cho anh mà anh cứ rụt lại, đồ khó tính

Ăn uống cũng khó tính nữa

Người gì đâu yếu xìu mà cứ chê em

Lại còn lười nữa chứ

Xong rồi còn nghiện điện tử

Nguời gì đâu!!!

Nhưng những thứ đó làm em nhớ anh nhiều anh à, nhớ rằng thức ăn để qua đêm em sẽ bỏ đi, vì anh không ăn được nên em phải bỏ chứ. Nhớ mỗi lần cắt móng tay lại nhớ đến anh toàn cậy móng tay thay vì cắt, em cắt toàn cáu em cắt làm anh đau. Nhớ mỗi lần anh bỏ em chơi điện tự, rồi đọc truyện. Mọi thứ trong cuộc sống của em giờ đều có anh cả, đồ xấu tính

Em biết là em không giận được anh lâu mà, nhưng mà anh là đồ xấu tính, nên không chơi cùng anh nữa

Vậy thôi nhé, không quên được anh thì nói là không quên được, anh nhỉ :)

D

donquanhao_ub

Lại mơ về anh, anh à!

Mơ anh ra xin lỗi em, rồi xin phép mọi người đưa em vào đó với anh

Em cũng theo anh luôn anh à! Chẳng biết sao nữa, nhưng chia tay anh rồi mà cứ muốn lấy anh, muốn có em bé @@

Chưa hết năm em 21 tuổi anh nhỉ? Còn 3 tháng nữa. Liệu, em có lấy chồng thật?

D

donquanhao_ub

Hôm nay tài chính tiền tệ em lại được cao nhất lớp đấy anh. Cô nói là cao nhất trong những lớp cô từng dạy

9,5đ đã đứng nhất trường được chưa anh?

Anh nói em cao nhất trường thì thưởng cho em đấy

Vậy bây giờ mà cao nhất trường thật, thì quà của e đâu anh? :)

Nhớ anh !

D

donquanhao_ub

Anh có biết em tủi thân đến mức nào không ?

Trời rét, mặc nguyên có cái áo mỏng tang, không 1 đồng tiền trong người, không có chìa khóa vào nhà, người cần gọi không nghe, người không giải quyết được thì nghe máy. Em không làm cách nào vào phòng được. Đứng cả tiếng trời ngoài đường, gió rét, rồi nhớ ra anh có thể anh có số con cô chủ nhà. Nt cho anh, rồi đợi, cả 20' không thấy anh nhắn tin trả lời, gọi cho anh cuộc đầu tiên, máy bận - em đã nghĩ do anh nc đt nên mới vậy, rồi cuộc thứ 2 3 rồi 4, vẫn là "người dùng bận" em mới biết anh chặn số em rồi :)

Facebook anh cũng chặn của em luôn rồi, em nghĩ đến nick fb cũ, mở lại để nt cho anh, vì em lạnh lắm rồi, tủi thân lắm rồi, nhưng rồi anh cũng không đọc, vào zalo tìm anh, anh vẫn onl :)

Em phải nhờ Thuý nhắn tin cho anh, nhờ xong mà em đứng trước cửa khóc ngon lành, chẳng biết em đã từng là gì của anh chưa nữa

Có lẽ, anh quyết tâm rời xa em rồi. Bỏ lại hết kỉ niệm của nhau rồi. Đến nay là hơn 1 tháng, em hết giận anh rồi, chỉ là nhớ anh, em cứ khóc như điên, nhìn ảnh anh, cảm giác chạm tay vào mặt anh vẫn nguyên vẹn, cứ vừa nhìn ảnh anh vừa rơi nước mắt, nhớ anh :)

Anh à :). Xa em vẫn sống rất tốt, phải không? :)

K

kudoshizuka

Anh có biết em tủi thân đến mức nào không ?

Trời rét, mặc nguyên có cái áo mỏng tang, không 1 đồng tiền trong người, không có chìa khóa vào nhà, người cần gọi không nghe, người không giải quyết được thì nghe máy. Em không làm cách nào vào phòng được. Đứng cả tiếng trời ngoài đường, gió rét, rồi nhớ ra anh có thể anh có số con cô chủ nhà. Nt cho anh, rồi đợi, cả 20' không thấy anh nhắn tin trả lời, gọi cho anh cuộc đầu tiên, máy bận - em đã nghĩ do anh nc đt nên mới vậy, rồi cuộc thứ 2 3 rồi 4, vẫn là "người dùng bận" em mới biết anh chặn số em rồi :)

Facebook anh cũng chặn của em luôn rồi, em nghĩ đến nick fb cũ, mở lại để nt cho anh, vì em lạnh lắm rồi, tủi thân lắm rồi, nhưng rồi anh cũng không đọc, vào zalo tìm anh, anh vẫn onl :)

Em phải nhờ Thuý nhắn tin cho anh, nhờ xong mà em đứng trước cửa khóc ngon lành, chẳng biết em đã từng là gì của anh chưa nữa

Có lẽ, anh quyết tâm rời xa em rồi. Bỏ lại hết kỉ niệm của nhau rồi. Đến nay là hơn 1 tháng, em hết giận anh rồi, chỉ là nhớ anh, em cứ khóc như điên, nhìn ảnh anh, cảm giác chạm tay vào mặt anh vẫn nguyên vẹn, cứ vừa nhìn ảnh anh vừa rơi nước mắt, nhớ anh :)

Anh à :). Xa em vẫn sống rất tốt, phải không? :)
Tâm trạng vậy....thương cô gái quá à..? chuyện của bạn hả.....................?
........................................:(:(:(:(

D

donquanhao_ub

Anh nói hôm cuối tháng anh đi qua hội cựu học sinh, mà hình như hôm nay anh không có đi này

Làm gì, em cũng dõi theo anh đấy

Không biết bao giờ quên được anh, LXH à :)

D

donquanhao_ub

1 tỷ lần mơ về anh thì đều mơ anh muốn quay lại với em

Anh có như thế nào thì cũng mau xuất hiện trước mặt em đi ...

Bạn bè em bắt đầu nghĩ xấu về anh, nói chắc chắn anh có người khác nên mới bỏ qua tình cảm bn năm của mình như vậy mà k 1 lần liên lạc kìa, còn quá đáng chặn số kìa

Bây giờ chẳng ai tin anh ngoài em đấy, vì LXH của em em biết mà, không bao giờ khiến em phải lo lắng về chuyện có ai khác dù mình có xa nhau thế nào. E chỉ nghĩ LXH ghét em thật rồi, muốn xa e thật rồi thôi

Hơn 1 tháng, lần đầu tiên như vậy. Lần đầu tiên cảm giác này e có, có thể sẽ k quay lại với anh được, nh e muốn viết ra, giữ làm kỉ niệm, em đã yêu anh như thế và không bao giờ thấy hối hận

D

donquanhao_ub

Em sắp tiết kiệm đủ tiền để nhìn anh từ xa rồi LXH

Lần cuối em làm điều ngu ngốc này thôi

Có mỗi việc quên anh thôi mà em mãi không làm được

D

donquanhao_ub

Sắp kết thúc năm 2015, năm có nhiều sóng gió với em và anh

Tháng 2, anh xa em, vào trong SG rồi làm việc, em yêu anh, nên vẫn chờ đợi anh, dù có gần hay xa em thì trong lòng em cũng vẫb chỉ có anh

Tháng 4, vào với anh, em bắt đầu quen dần hơn với mn, nhưng gần anh rồi lại xa anh, làm em rất rất nhớ ...

Tháng 9 lại 1 lần nữa vào với anh :), tất cả kỉ niệm em vẫn nhớ rõ :)

Giờ là tháng 12, mình xa nhau đến nay đã được 2 tháng, nghĩa là em từ trong đó về là mình ctay, lần nào cũng vậy, cứ vào đó ra là có xích mích, năm nay có quá nhiều sóng gió với tình cảm của mình. Anh đi làm rồi, suy nghĩ khác hẳn anh của ngày trước rồi, em biết anh yêu em, nhưng tình yêu không giống như trước nữa, điều đó khiến e buồn. 2 tháng chia tay anh, có những ngày e ghét anh lắm, ghét đến phát tủi phát hờn mà khóc, nghĩ rằng mình chia tay với anh là đúng đắn đấy! Nhưng tính những ngày ghét anh sao cho vừa những ngày nhớ anh, thương anh, em bị mắng cho té tát vì người chẳng ra hình người đấy anh à, bạn em chúng nó không cho em quay lại với anh, chúng nó nói em quay lại chúng nó nghỉ chơi với em! Nhưng tình cảm là của em, yêu anh là em, không phải bạn bè em, sướng khổ gì em chịu không phải bạn bè!

Em sẽ vào gặp anh, đứng nhìn anh từ xa, rồi sẽ quyết định, buông bỏ hay níu kéo! Vậy nhé người em yêu nhất trên thế giới này! 6/1 em đến với anh

Top Bottom