[9x iêu] 1 nửa

D

donquanhao_ub

Hôm nay lại vào đây :)

10/2/2011 mh ra gặp em

Mọi chuyện xảy ra em vẫn nhớ cả

Bị lịm lại trong cái thời khắc mắt chạm mặt

Ôi :">

Đỏ mặt nữa rồi

:-* yml - 23:23 - 19/03

:-* nml - 23:24 - Cùng ngày

:-* tml - 23:24 - Cùng ngày

:-* mdyl - 23:25 - Cùng ngày

:-* dtn - 23:26 - Cùng ngày

:-* smytn - 23:26 - Cùng ngày

Mh nt trong khi em ngủ chỏng quèo ^^

D

donquanhao_ub

Nếu một ngày anh làm chú rể ...

Em muốn mình được mặc váy cô dâu ...

Em chẳng thích yêu anh mỗi kiếp này đâu

Bởi vì chỉ có kiếp này thôi, em thấy là chưa đủ, anh à ♥

D

donquanhao_ub

Anh có nhiều ước mơ, hoài bão. Và em, luôn tự nhủ sẽ giúp anh, cùng anh biến nó thành sự thật. Hay chí ít thì cũng không cản ngăn những dự định, mơ ước đó của anh. Anh hay bảo anh là người tham vọng, cầu toàn. Ừ thì em cũng thấy thế. Nhưng điều đó không ảnh hưởng gì đến tình yêu em dành cho anh.

Anh biết không? Em luôn muốn trên những đoạn đường anh đi, ở những bước ngoặt trong cuộc sống, khi những thăng trầm, buồn vui kéo đến, em vẫn luôn được ở bên anh. Em luôn tự hào khi anh là người có chí phấn đấu, có ý thức vươn lên, và không quản bất kì khó khăn, nhọc nhằn nào. Đó có lẽ là điều em tự hào và ngưỡng mộ anh nhất. Anh đã từng, và cho đến bây giờ vẫn là hình tượng đẹp trong em.

... Nhưng. Em cũng sợ. Sợ giữa bề bộn cuộc đời, ta lạc mất nhau. Sợ 2 chữ "thành công" làm anh thay đổi. Sợ nhọc nhằn cuộc đời cuốn mất anh của em đi. Em cũng là người cầu toàn, cũng muốn danh vọng, địa vị, thích cuộc sống giàu sang, và cũng sợ nghèo khổ. Nhưng muốn, thích và sợ thôi, chứ chẳng phải là tất cả, anh à! Nếu chọn giữa một người đầy tiền tài danh vọng và anh. Thì em không lưỡng lự khi quyết định nắm tay anh để bước tiếp.

Vì tất cả là cuộc sống, và sống thì ta có quyền lựa chọn. Em muốn ở bên anh cho trọn một kiếp người. Và em cũng hi vọng, ta không vô hình giữa bộn bề cuộc sống của nhau.

D

donquanhao_ub

Vì em yêu anh và chỉ muốn em yêu anh thôi
Và chỉ muốn yêu anh suốt đời
Dù hạnh phúc vẫn còn xa vời
Người dù ngày sau có lãng quên em
Nỗi đau này cam tâm tình nguyện
Dành trọn cho anh
Em vĩnh viễn thuộc về anh

Hnay nghe thử "Vĩnh viễn thuộc về anh"

Thấy nó bình thường

Nhưng k hiểu sao

Nghe nhiều lại đâm ra thèm cái nhạc của nó

Bạn mình nó bảo mình nghe vì giống mình?

Mh ơi, có giống không?

Top Bottom