danh cho những người có đầu óc

T

trananhdungna

vậy tớ muốn bít câu trả lời của bạn ?

xem bạn trả lời sao ?

xem bạn thông minh đến đâu nào?

T

trananhdungna

co cai bai de ot ma cung khong lam duoc ma lo ngoi chat voi chit!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

trananhdungna

cac cau choi hoi nhieu day nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

trananhdungna

cac cau lam gi ma chat nhu ma the!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

tuanstung

nhung to nghi la sieu nhan cung ko co that lam sao de bay,bien hinh,goi ro bot nhi****************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************????????????///kho that to suy nghi nat oc ra roi ma chang co cach nao .thoi tam biet.

H

harrypham

Đề nghị các bạn thảo luận nghiêm túc
P/s: Tôi nghĩ hai nick trananhdungna và dung123456789na là một. Đề nghị bạn không nên làm như vậy, như thế là quá dối trá!

L

luckybaby_98

Uhm...harrypham nói đúng đó...tớ cũng thấy thế....bạn ấy chưa đc ai cảm un bảo giờ toàn mình tự cảm un mình suốt 102 bài viết công nhân bạn đỉnh thật đấy....

Mà đợt trước bạn nói xấu tớ cái gì đấy hả......chưa xử tử nha.....b-(

Đây nè..đọc lại đi:-w:-w: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=165736 :|

Đọc hết lại mấy trang đi nhá...ai nói ng ta thế hử.....:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w

Bạn nhớ kĩ sửa lại sự dối trá của mình đi không thì bạn sẽ mang sự dối trá suốt đời vì trí óc bạn khj còn nhỏ đã như zậy nó sẽ đi vào tâm trí của bạn đấy...

:^o:^o~X(~X([-(

Topic này spam hơi nhìu toàn do bạn spam là chủ yếu....Em đề nghị mod khó topic này vào ạ..Cảm ơn mod nhìu ạ..^^...:x:x:x

Chúng ta sẽ lập topic mới không còn spam nữa nha...( bạn kja spam là do viết ljnh tjnh mún cảm un mềnh..chịu...kỉ cương kỉu gì thía..:|)

Thân ......!

Top Bottom