danh cho những người có đầu óc

S

shinichikudoak

góp ý kiến đi nào

o còn những bạn khác thì sao
hay co len_______________________________________________________________________________________________

B

belatdat_cute

vậy tớ muốn bít câu trả lời của bạn ?

xem bạn trả lời sao ? :)

xem bạn thông minh đến đâu nào? ;;)

B

boynghean_190498

tất nhiên là ko
vì có một năng lực siêu nhiên thì còn j` là con người nữa....khi đó sẽ có phân bậc cao thấp
và sẽ làm thấp đi hình ảnh con người

S

shinichikudoak

tớ thì học yếu , nhưng theo tớ nếu có người bảo vệ trái đất như siêu nhân hay các nhân vật trong truyện thì bên cạnh đó cũng có những nhân vật phản diện như quỷ , yêu quái , ...
thế nên sẽ có những người phải chết , tớ thì chỉ muốn có nhân vạt bảo vệ trái đất bằng chính sức mạnh của mình là con người
Vì vậy tớ không muốn có người bảo vệ trái đất như siêu nhân hay các nhân vật trong truyện:cool::cool::cool:

Cảm ơn các bạn đã trả lời câu hỏi của mình

Last edited by a moderator:
H

hatatthanh1999

TỚ THÍCH NHẤT MÔN TOÁN NHƯNG TỚ HỌC CHẢ GIỎI GÌ ĐÂU.kém nhất môn văn

H

hoangtucuchuoi_9x

oài................................đúng là con nít..............ngây thơ quá đấy các em ơi............

B

biopro

Hix.Có ai thích học môn văn không.Mình không thích môn văn vì chúng có những bài khó hơn cả toán ví dụ như:Cảm thụ văn học,Tập làm văn.Những cái đó nếu tui gặp thì tui sẽ :(( thầm

S

shinichikudoak

tự nhiên nghĩ ra

bài hay đấy vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

C

caubeyeubongda

bài hay đấy vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv
bài gì đây bạn ?

P

phu_9x

kon minh thi cuc ki get mon van van kua minh giot paj gan nhat khoi dey, minh chi thich hoc cac mon thuoc ban tu nhien thuj hjhj! ạ kung so thich thi ket ban nha

Top Bottom