danh cho những người có đầu óc

Thảo luận trong 'Số học' bắt đầu bởi shinichikudoak, 14 Tháng tư 2010.

Lượt xem: 7,008

1. Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

các bạn có muốn có người bảo vệ trái đất như siêu nhân hay các nhân vat trong phim va trong truyện không ?:cool:

2. sao không ai góp ý hết vậy :confused::confused::confused:

3. tớ muốn có người bảo vệ trái đất

4. góp ý kiến đi nào

o còn những bạn khác thì sao
    hay co len_______________________________________________________________________________________________

5. bạn hỏi làm jì thế shinichikudoak

6. để xem các bạn thông minh đến đâu thôi mà !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

7. vậy tớ muốn bít câu trả lời của bạn ?

xem bạn trả lời sao ? :)

xem bạn thông minh đến đâu nào? ;;)

8. tất nhiên là ko
    vì có một năng lực siêu nhiên thì còn j` là con người nữa....khi đó sẽ có phân bậc cao thấp
    và sẽ làm thấp đi hình ảnh con người

9. đúng đấy tớ cũng muốn ý kiến củ bạn

10. tớ thì học yếu , nhưng theo tớ nếu có người bảo vệ trái đất như siêu nhân hay các nhân vật trong truyện thì bên cạnh đó cũng có những nhân vật phản diện như quỷ , yêu quái , ...
    thế nên sẽ có những người phải chết , tớ thì chỉ muốn có nhân vạt bảo vệ trái đất bằng chính sức mạnh của mình là con người
    Vì vậy tớ không muốn có người bảo vệ trái đất như siêu nhân hay các nhân vật trong truyện:cool::cool::cool:

Cảm ơn các bạn đã trả lời câu hỏi của mình

Last edited by a moderator: 19 Tháng tư 2010
  11. vậy là tớ sai chứ gì ?

12. TỚ THÍCH NHẤT MÔN TOÁN NHƯNG TỚ HỌC CHẢ GIỎI GÌ ĐÂU.kém nhất môn văn

13. oài................................đúng là con nít..............ngây thơ quá đấy các em ơi............

14. biopro

biopro Guest

Hix.Có ai thích học môn văn không.Mình không thích môn văn vì chúng có những bài khó hơn cả toán ví dụ như:Cảm thụ văn học,Tập làm văn.Những cái đó nếu tui gặp thì tui sẽ :(( thầm

15. TỚ THÍCH HỌC TOÁN , NHƯ biopro ,còn tiếng việt cũng thế

16. doraemonli

doraemonli Guest

thế bạn có nick yahoo ko???Nếu co thì cho mình xin, ok?

17. Các bạn ra đề đi
    p/s: của mình là tiendao_57

18. tự nhiên nghĩ ra

bài hay đấy vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

19. bài hay đấy vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv
    bài gì đây bạn ?

20. phu_9x

phu_9x Guest

kon minh thi cuc ki get mon van van kua minh giot paj gan nhat khoi dey, minh chi thich hoc cac mon thuoc ban tu nhien thuj hjhj! ạ kung so thich thi ket ban nha

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted