[8-3] Send to my love

• Thread starter doigiaythuytinh
  • Ngày gửi
  • Replies 10
  • Views 1,642

D

doigiaythuytinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[dztt] Bản doanh

Các chồng, các vợ, các đệ tử, các anh trai chị gái, bạn bè gần xa, đặc biệt là cả con iêu nữa, muốn tặng quà hay trăn trối gì thì làm ơn tập trung ở đây cho doigiaythuytinh dễ tổng kết :))

@Ngày đặc biệt, cho em tự sướng chút ạ :">

Last edited by a moderator:
T

thuyhoa17

cái thiệp nớ con chỉ cho mạ coi được thôi :">

Mạ cứ chấm 9,75 là con mừng rồi, ko cần nhiều hơn mô =)) để 10 cho ba :))

M

meobachan

Nhân ngày đặc biệt này, mình muốn gửi đến cậu 1 lời chúc chân thành : chúc cậu tìm được 1 người "honest" như cậu mong muốn... (tớ đang cố gắng hiểu cụm từ đó của cậu ^^); chúc cậu luôn vui vẻ, sống thật lạc quan, ngày càng xinh đẹp và ... mong sao tớ, cậu và Sóc được găp nhau ở HN :">

Send my love :x

Cho tớ 10 điểm :"> =))

D

doigiaythuytinh

Nhân ngày đặc biệt này, mình muốn gửi đến cậu 1 lời chúc chân thành : chúc cậu tìm được 1 người "honest" như cậu mong muốn... (tớ đang cố gắng hiểu cụm từ đó của cậu ^^); chúc cậu luôn vui vẻ, sống thật lạc quan, ngày càng xinh đẹp và ... mong sao tớ, cậu và Sóc được găp nhau ở HN :">

Lời chúc không thiết thực tẹo nào :-?

Trừ điểm =)) =))

@thiensubinhminh: ba con 10 á =)) =))

D

diep_2802

:x Ck ơi hem tặng quà cho vk hử :x Vk thjk đô la với kẹo nhắm đơn giản quá phải hem ck :))

D

doigiaythuytinh

Ôi cái đời này, phũ phàng thế đấy :(( :((

Chồng với chả con, thế là 8-3 ta chỉ thu hoạch đc tẹo này thôi sao =((

N

nhocngo976

bữa ni là mấy nhỉ :-? 15-3 à, 1 tuần rồi :( , muộn so với 8-3 nhưng vẫn còn kịp ;;)
thui thì bà đành: chúc con luôn vui vẻ, khỏe mạnh, hồn nhiên :D, học tốt hơn... bà kém văn, k nghĩ ra gì nữa :"> . xin lỗi cháu ha :D

T

tungcon_94

Ôi cái đời này, phũ phàng thế đấy :(( :((

Chồng với chả con, thế là 8-3 ta chỉ thu hoạch đc tẹo này thôi sao =((

uhm k có chồng có e tặng là đc rồi:khi (203)::khi (203)::khi (203):
chúc chị năm sau thu hoạch nhiều hơn năm nay:khi (192)::khi (192)::khi (192)::khi (192)::khi (192):... thế thôi

N

nhocngo976

kẹp cho cháu của bà nè , để có dc cái này, bà đã phải lặn lội giữa mưa gió ( thông cảm, chỗ bà mưa khiếp :( )

thêm chút ^^

Cháu đòi mỗi kẹo, nhưng bà miễn phí thêm 1 đôi...TẤT TAY ^^ mùa hè này đi cho mát ;;)

bà cháy túi rồi :((

Top Bottom