Tâm sự [Tiếng nói thành viên] Các em thấy diễn đàn hỗ trợ các câu hỏi như thế nào?

Byun Jimin

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng ba 2017
268
79
111
Bà Rịa - Vũng Tàu
Trường THPT Nguyễn Khuyến
Em hi vọng là về môn Xã hội như Văn Sử địa thì cần người trợ giúp nhiệt tình và chính xác nhất có thể . Và môn Toán thì có thể đk hỗ trợ nhanh hơn chứ như nhiều khi mk đăng bài cần giúp thì đến tận ngày mốt mới có người vào trả lời

tiểu ling nhi

Học sinh
Thành viên
8 Tháng hai 2018
35
9
21
21
Sơn La
thpt gia phù
tại sao phần hỗ trợ rất rất nhiều lần ko được trả lời ạ, mọi thứ đều tốt cho đến khi mình vướng mặc một chỗ nào đó mà hỏi thì trợ giảng ko trả lời
Bạn hỏi lúc nào nhỉ? Nếu mình không nhầm thì bạn vừa tham gia forum trước khi bạn đăng bài này là 3 phút, và đây cũng là bài viết đầu tiên của bạn :))
không, ý mình là phần hỗ trợ của trợ giảng online trong các bài học cơ ạ

Là sao bạn? Bạn cụ thể hóa một chút đc không? PHẦN HỖ TRỢ NHIỀU LẦN LÀ SAO?

Tức là kiểu mình trả lời cho bạn, bạn hỏi lại mình nhưng mình không trả lời đúng không?
dạ vâng ạ, ở phần hỗ ttrojwhojc tập của trợ giảng online, mình đã hỏi rất nhiều nhưng hầu như gần đây đều không được giải đáp hết

Last edited by a moderator:

vananhtrtn

Học sinh mới
Thành viên
6 Tháng mười một 2017
10
14
6
21
Kon Tum
THCS Đăk Ruồng
Chào cả nhà,

Để nâng cao chất lượng nội dung cho diễn đàn trong năm 2018, diễn đàn mong rằng sẽ nhận được thật nhiều ý kiến phản hồi về NỘI DUNG HỖ TRỢ các câu hỏi của các em từ BQT và từ thành viên hiện tại là tốt, khá, tạm được, qua loa, không ra một cái gì, hỗ trợ có cũng như không...

Các em hãy vote cho các lựa chọn và để lại bình luận ở đây nhé.

Chúng ta là cộng đồng học tập, vì vậy CHẤT LƯỢNG nội dung học tập luôn là ưu tiên hàng đầu.

THẲNG THẮN để diễn đàn thay đổi nha.

Cảm ơn các em đã tham gia đóng góp ý kiến.
Xin chào mọi người,
Em là thành viên mới , mới chỉ tham gia vài tuần nhưng em thấy diễn đàn Học Mãi rất tuyệt vời...ở đây có nhiều bài giải hay, đặt câu hỏi tùy thích về bài học và được những câu trả lời cùng chính xác. Đó là lí do vì sao em chọn ý kiến khác, bởi nó không chỉ có nội dung tốt, hướng dẫn chi tiết, nhiệt tình hỗ trợ mà còn trên cả như vậy và còn nhiều yếu tố khác nữa...Hiii! Đó là cảm nhận riêng của e về diễn đàn Học Mãi.
Cảm ơn mọi người rất nhiều!!!

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
Em thấy thời gian qua, BQT và các thành viên trong diễn đàn hỗ trợ bài của box Anh và box Toán số rất nhanh và khá chi tiết...nhưng mặt khác, box Văn, Địa, Hóa,...hỗ trợ khá chậm, thậm chí là không hỗ trợ.
+ Những bài có ghi "Không chép mạng" trong box Văn thường không được hỗ trợ, hoặc là vẫn hỗ trợ nhưng vẫn cố tình chép mạng.
Mod Văn em thấy online rất nhiều mà không hỗ trợ bài nữa...
+ Các bài Toán hình cũng vậy, em nhớ gần đây em có đăng một bài mà đợi mãi tới giờ vẫn chưa ai giải hộ...
Trong khi các bài của thành viên BQT đăng thì lại được giúp rất nhanh...?
+ Bài trong box Hóa hầu như bài nào em lướt qua xem cũng thấy "Trả lời: 0"
+ Box Địa, GDCD,...rất ít người quan tâm đến, và hình như tới giờ vẫn chưa có TMod/Mod Địa nào...

toangocth

Học sinh
Thành viên
5 Tháng năm 2017
77
43
36
20
Thanh Hóa
thpt yên định 1
bài đăng ở box toán mọc rêu cx ko có ai hỗ trợ
văn học thì coopy vô lối
trừ cj chaau112
bởi vì coppy nên các bài văn ko sát đề bố cục lăng nhăng
box hóa hỗ trợ tốt nhất
box anh cx vậy BQT còn rep lại hehe)
box sinh mong cj oahaha nhanh ôn thi xong để còn chỉ bài cho em
văn học coppy thì đúng mà chị tại trên mạng hướng dẫn kèm với thầy cô giảng e thấy khá cụ thể rồi và các bài văn trên mang e thấy cx khá hay
còn box toán có rất nhiều bài e thấy hay mà đợi mãi chả thấy có ai trả lời

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
văn học coppy thì đúng mà chị tại trên mạng hướng dẫn kèm với thầy cô giảng e thấy khá cụ thể rồi và các bài văn trên mang e thấy cx khá hay
còn box toán có rất nhiều bài e thấy hay mà đợi mãi chả thấy có ai trả lời
do em ko biết ai hk tốt toán tag thôi
chứ ko ai tag thì cx ko có ai làm trừ ban quản trị

Happy Ending

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng hai 2018
281
556
86
21
Du học sinh
$\color{red}{\text{HOCMAI}\bigstar\text{FORUM}}$
Em thấy thời gian qua, BQT và các thành viên trong diễn đàn hỗ trợ bài của box Anh và box Toán số rất nhanh và khá chi tiết...nhưng mặt khác, box Văn, Địa, Hóa,...hỗ trợ khá chậm, thậm chí là không hỗ trợ.
+ Những bài có ghi "Không chép mạng" trong box Văn thường không được hỗ trợ, hoặc là vẫn hỗ trợ nhưng vẫn cố tình chép mạng.
Mod Văn em thấy online rất nhiều mà không hỗ trợ bài nữa...
+ Các bài Toán hình cũng vậy, em nhớ gần đây em có đăng một bài mà đợi mãi tới giờ vẫn chưa ai giải hộ...
Trong khi các bài của thành viên BQT đăng thì lại được giúp rất nhanh...?
+ Bài trong box Hóa hầu như bài nào em lướt qua xem cũng thấy "Trả lời: 0"
+ Box Địa, GDCD,...rất ít người quan tâm đến, và hình như tới giờ vẫn chưa có TMod/Mod Địa nào...
đúng là như vậy rồi :(

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Chị mong các e sẽ mạnh dạn nói lên ý kiến của các em. Diễn đàn sẽ từ đây mà khắc phục, thay đổi theo hướng tích cực.
Cảm ơn các em đã đồng hành cùng diễn đàn trong suốt thời gian qua.
Chúc các em luôn ĐỦ! :D

Nhóc Bánh

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng ba 2017
8
5
71
22
Em thấy ở 1 số môn như là Tin học, GDCD có nội dung trả lời rất qua loa, nhiều khi không có ai trả lời.
Còn ở môn Văn đa số là copy trên mạng, và paste lại, ít người nào mà trả lời cụ thể, rõ ràng và nhiệt tình như chị baochau1112 lắm :D
Còn các môn còn lại thì rất tốt ạ, đặc biệt là môn Hóa.
em cực thích chị Bảo Châu

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
Last edited by a moderator: