Tâm sự 30 điều cần tránh trong ''tháng cô hồn''

Peaches

Học sinh chăm học
HV CLB Lịch sử
Thành viên
24 Tháng mười một 2017
291
370
76
18
Thái Nguyên
Trường THCS Gia Sàng
Em mới được làm quen với một bạn ma. Lên báo ngay cho mọi người để mọi người kiêng điều này.....,......

Peaches

Học sinh chăm học
HV CLB Lịch sử
Thành viên
24 Tháng mười một 2017
291
370
76
18
Thái Nguyên
Trường THCS Gia Sàng
Tối hôm qua, mình đi chơi với mấy đứa cùng tổ, chán quá, chả biết chơi gì, thế là đề xuất chơi trốn tìm. Em phải đi tìm chúng nó. Nó trốn hết lên cây, nhưng em cứ nghĩ nó trốn trong cái ngõ ở gần nhà văn hóa. Rồi em ra đấy tìm. Và em thấy .................

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
Tối hôm qua, mình đi chơi với mấy đứa cùng tổ, chán quá, chả biết chơi gì, thế là đề xuất chơi trốn tìm. Em phải đi tìm chúng nó. Nó trốn hết lên cây, nhưng em cứ nghĩ nó trốn trong cái ngõ ở gần nhà văn hóa. Rồi em ra đấy tìm. Và em thấy .................
tháy cái j

Peaches

Học sinh chăm học
HV CLB Lịch sử
Thành viên
24 Tháng mười một 2017
291
370
76
18
Thái Nguyên
Trường THCS Gia Sàng
Thấy một người áo trắng. Vì trong số mấy đứa bạn có một đứa mặc áo trắng tên Đăng nên em cứ đứng gọi: " Đăng ơi, thoai, mày ra đi, tao thấy mày rồi" thì chả thấy trả lời,trong lúc ấy bọn trên cây nó cười. Lúc đó em vs người áo trắng đấy chỉ cách nhau 1m thôi. Em cứ tưởng đấy là thằng bạn nên cứ đứng gọi.

• Like
Reactions: hatsune miku##

hatsune miku##

Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
Thấy một người áo trắng. Vì trong số mấy đứa bạn có một đứa mặc áo trắng tên Đăng nên em cứ đứng gọi: " Đăng ơi, thoai, mày ra đi, tao thấy mày rồi" thì chả thấy trả lời,trong lúc ấy bọn trên cây nó cười. Lúc đó em vs người áo trắng đấy chỉ cách nhau 1m thôi. Em cứ tưởng đấy là thằng bạn nên cứ đứng gọi.
hic , xong thế nào em ???

Peaches

Học sinh chăm học
HV CLB Lịch sử
Thành viên
24 Tháng mười một 2017
291
370
76
18
Thái Nguyên
Trường THCS Gia Sàng
Bọn trên cây nó thấy có vấn đề không ổn cho nên nhảy cả xuống rồi gọi em: " Ly ơi, bọn tao ở đây cơ mà". Thì trong số những đứa vừa nhảy xuống từ cây, có cả Đăng. Thế em mới thắc mắc:"Nếu đây là thằng Đăng thì đứa nào ở trong ngõ??" . Xong cả lũ cầm dép chạy. Ủ uôi, bây giờ em vẫn còn thấy sợ dựng tóc gáy đây này! !

• Like

hatsune miku##

Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
Bọn trên cây nó thấy có vấn đề không ổn cho nên nhảy cả xuống rồi gọi em: " Ly ơi, bọn tao ở đây cơ mà". Thì trong số những đứa vừa nhảy xuống từ cây, có cả Đăng. Thế em mới thắc mắc:"Nếu đây là thằng Đăng thì đứa nào ở trong ngõ??" . Xong cả lũ cầm dép chạy. Ủ uôi, bây giờ em vẫn còn thấy sợ dựng tóc gáy đây này! !
ui , đáng sợ quá

Peaches

Học sinh chăm học
HV CLB Lịch sử
Thành viên
24 Tháng mười một 2017
291
370
76
18
Thái Nguyên
Trường THCS Gia Sàng
hic , chị chỉ cầu mong không gặp thôi
Chị thì chắc không chơi mấy trò ghê ghê như em đâu, nên em nghĩ chị không phải sợ. Em là cái đứa là con gái mà bạo, thích chơi mấy trò mạo hiểm nên mới có hậu quả này huhu......

• Like

HCMUT K21

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng chín 2017
278
195
119
Bà Rịa - Vũng Tàu
THPT Nguyễn Huệ
ý nghĩa của tháng này là vu lan báo hiếu cha mẹ chứ chả có cô hồn gì cả :D