[24-8] Mọi người vào dự đám cưới của tui nhé ^^

N

nhoklovely_two

hjx... 2 ng` có duyên dễ sợ lun :-o [24-8] ngày đẹp nhỷ, năm ny lại là lễ Vu Lan nữa :|
e chúc 2 anh chỵ hạnh phúc nàh, ngày mai iu nhau hơn hôm ny, hôm ny iu nhau hơn hum we. hjhj :x

H

huong_love_hoahoc

chúc anh vs thiên thần hạnh phúc nhá sống tốt cho ngày mai nữa
-------------------------------

T

teatrinh

chúc hai người luôn hạnh phúc nhé
hãy trân trọng những gì mình đang có
hãy chứng minh cho mọi người thấy rằng
hiện tại và tương lai sẽ có 1 đôi từ trên 4rum học mãi này và trở thành sự thật nhé!
để tui còn có hi vọng nữa chứ!
hơ hơ

C

chuot_chjt

mới làm đám cưới nên hok còn tiền nữa
chúc 2 you trăm năm hạnh phúc đầu bạc răng long

C

chip_coi244

Chúc e thienthan74 và a leminhkhoi sống hạnh phúc mãi mãi nhé và sau này có thể cưới thật luôn trở thành vợ chồng chính thức(hihi), lúc đó nhớ mời e đấy nhá, đc dự 2 đám cưới 1 trên mạng 1 ngoài đời:khi (34):

0

0915549009

Em chúc anh chỵ hp đến đầu bạc răng long :x:x:x (câu này phải hiểu cả nghĩa đen, cả nghĩa bóng mí hoàn chỉnh)
:khi (101)::khi (154)::khi (186):
........................ nói chung là very hp :khi (4)::khi (34)::khi (12)::khi (114):

S

sky9x

chèm chẹp
bà chị của mình đã chống lầy rùi ak
hơi bị sớm nha chị hehehe
em chúc 2 người hạnh phúc nha

images

T

thienthan74

Hôm nay đã là 26 rùi mà sao em vẫn còn cảm thấy hảnh phúc tràn đầy anh ạ ..... giờ em chỉ mún chạy đến ôm anh thật chặt để nói một câu gồm 3 từ 8 chữ và một ý nghĩa đó là:" I LOVE U" :x

V

vjtkon1998

Anh Khôi còn nhớ em hok. Anh sướng thật đấy lấy được chị dâu vừa hiền lại vừa xinh.
Anh nhớ hok được bắt nạt chị ấy đâu nha.
Mặc dù em không bjt chị thienthan nhưng dù sao em cũng sẽ cho anh 1 trận vì tội đứng núi này trông núi nọ;)

T

thienthan74

em hok bik chị mà dám khẳng định chị hiền vs chị xinh ...;)) nhưng cũng cảm ơn em nhiều :)
mà nah K đứng núi àny trông núi nọ hả em??? em nói vs chị coi đó là ai đi... chị ..hỏi thăm ;))

T

thienthan74

trông núi nào thì phải bik chớ ... dám ngoại tình..........chết nhá...v bik ùi đấy ;))

V

vjtkon1998

Cho em xin phép hỏi 1 câu. Ở ngoài đời 2 anh chị đã gặp mặt nhau chưa?:confused:
Em tò mò quá...........................................................;)

Top Bottom