[Game box Sinh 8] Một mùa hè bổ ích của Nôbita

Status
Không mở trả lời sau này.
P

phucvo29

225. HIV là 1 loại virut gây suy giảm miễn dịch ở người
226. AIDS là "hội chứng suy giảm miễn dịch mắc phải"
227.khi vào cơ thể HIV tấn công vào tế bào limpho T trong hệ miễn dịch và phá hủy dần hệ thống miễn dịch, làm cơ thể mất khả năng chống bệnh. lúc này người bị AIDS có thể chết vì những bệnh thông thường mà bình thường cơ thể có khả năng chống lại

K

kool_boy_98

10 thank cho bạn nhé~

Tiếp:

228: Lập bảng: Nêu sự phân bố nhiễm HIV theo nhóm tuổi (tính đên 26/6/2001)

229: Lập bảng: Nêu sự phân bố nhiễm HIV theo giới tính (tính đên 26/6/2001)

230: Theo nhóm nguy cơ nhiễm HIV thì nhóm nguy cơ nào cao nhất? Hiểu biết của bạn?

H

huongmot

4b5883bb2a230bcae7b1388e11a3d5ad_46704966.untitledgf.700x0.bmp

Câu 230: Nhóm nguy cơ nhiễm HIV cao nhất là nhóm nghiện chích ma tuý. Nhóm này chiếm 22700 trên tổng số người bị nhiễm là 37411

K

kool_boy_98

Thời gian trôi nhanh quá :) Vậy là cũng sắp hết một mùa hè (tức là sắp lên trường học lại :D). Và may mắn quá, các bạn đã giúp Nôbita hoàn thành GẦN hết "đống" bài tập rồi :). Thay mặt cho Nôbita mình xin cảm ơn các bạn đã giúp đỡ cậu ấy nhiệt tình và hết mình :D. Đồng thời cũng giúp box Sinh 8 nói riêng và box Sinh nói chung.

Sau một thời gian ngắn ngồi tổng kết lại, mình có được kết quả sau đây:

Game có 302 lượt trả lời, 10 bài bị del vì lí do mình không hề mong muốn, Game có 6376 lượt view.
Số lượng các câu hỏi được đưa ra là 230 câu, trong đó có vài câu không được giải đáp bởi các bạn (vẫn hơi tiếc khoản này)
Số mem + mod tham gia gồm có 25 người (hơi ít ạ)
Đây là bảng tổng kết:

Vậy xin được chúc mừng 5 bạn: Uocmovahoaibao, Huongmot, Nhoktsukune, Natsume1998, Thienthannho.97, các bán sẽ nhận số thank tương ứng là 50 – 40 – 30 – 20 – 10 nhé~

Ngoài ra, xin tặng cho bạn Phumanh_pro và S.m mỗi người 5 thank. Số thank sẽ gửi đến các bạn trong thời gian sớm nhất có thể

Lock pic, hi vọng sẽ sớm gặp lại các bạn trong các game show mới sắp được tổ chức của box Sinh 8. :)

Xin trân trọng cảm ơn...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom