2000 năm trước bạn tên là gì nhỉ?????

Status
Không mở trả lời sau này.
M

marble_mercury

Oái trơi!! Mình tên Diệp Ngân Thần (nghe tên thấy phát oải)
Mà hình như lúc trước mình có xem bài này ở tờ báo nào ý nhỉ?

M

marble_mercury

Bạn tớ tên là Diệp Thiên Ung ah`? po' tay
Những người khác là: Diệp Kì Lạc (hok hay lắm), Diệp Thiên Thần (nghe cũng được chứ), Âu Dương Ngân Ca (sao hok phải là "Ngân Hà" luôn nhỉ?)

T

thanhminh97

Lăng Vô Lam,hjz hjz,nghe kì kì,.........:D************************************************.........

M

micky191

2000 năm trước mình có cái tên nghe hơi đàn ông một chút đó là KIM TẠI TRUNG tên đâu mà lạ kì quá

P

prettystar0801

thế ra ai sinh cùng ngày, cùng tháng, cùng chữ số cuối của năm thì giống nhau hết àh?? Sao ngộ thế??? Mà tên mình kì kì sao ấy, Nhan Lam Doanh, sao ấy nhỉ???!!!

T

trucgiang002

Âu Dương Y Vy , tên jì kì zị chài ............., ngộ thía nhỉ ( là Boy hay Girl ta ????)

S

suphu_of_linh

còn tên tớ tên Nhan Thiên Bình :D :D nghe như như đại cao thủ võ lâm với chiêu Ăn vụng thần công =))

T

toxuanhieu

oài tui tên là Nhan Trúc Nguyệt.
chả nhẽ 2000 năm trước mình là con gái sao/:)@-):confused::rolleyes:

T

traitimvodoi

mình là Diệp Lam song không bít 2000 năm trước mình ntn nhỉ ?Cái tên đó nghe không thích bằng tên của mình hiện giờ

H

hoctrodatviet

đỗ thiên tư-sao tên giống boy vậy trời.............huhuhuhu************************************************

P

pinkgerm

tên tớ 2000 năm trước là: Nhan Nhược Nguyệt( nghe tên điệu điệu ghê ta) hiii

V

vanno1

Diệp Trúc Nguyệt...c0n gái 100% ồy, nhưg mìh vẫn muốn đc làm kon zai một phát héhé :D

L

lethien_angel

Có ai 2000 năm trước sinh vào ngày 23/10/XXX3 không ?>>>>>>ÂU DƯƠNG PHONG {tây độc } ---Hay !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom