[20-10]Ngày Phụ Nữ Việt Nam

T

takyagen_san

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Có lẽ ai cũng biết ngày 20-10 là ngày "Phụ Nữ Việt Nam"
Nhưng có mấy ai biết những nỗi vất vả mà những người phụ nữ phải gánh vác trong công việc gia đình cũng như công việc xã hội. vì vậy mình lập pic này để là nơi gửi lời yêu thương
:khi (79):đến những người bạn, người thân của các bạn là phụ nữ. Mặc dù những lời yêu thương kèm những ca khúc này có thể ko đến được với những người bạn, người thân đó nhưng nó cũng đã thể hiện được tình cảm yêu thương của các bạn đến họ.
Qua pic này mọi người có thể gửi những bài hát kèm những lời nhắn ý nghĩa
:khi (10):để gửi đến những ngừơi bạn ,ngưởi thân của mình là phụ nữ!
có lẽ là hơi sớm nhưng mình nghĩ chúng ta nên thể hiện tình cảm đó ngay từ bây giờ !

Last edited by a moderator:
V

valyn_khanh_hoa

Oh, zô ủng hộ anh nè

Ngày trọng đại thế này phải có quà cho má, cô giáo và bà ... là điều đương nhiên

hihi

Tại sao lại không tặng cho họ những bài hát nhỉ ;)

Valyn xin gửi tới mẹ của mình ca khúc dưới <mẹ Valyn sẽ được nghe>

CON YÊU MẸ <Bảo Thy>
[YOUTUBE]33p_qvBH6kA[/YOUTUBE]

MẸ YÊU <>

[YOUTUBE]rpiJVH6An2A&feature=related[/YOUTUBE]

T

takyagen_san

Mình gửi bài hát "tự tin lên" tới các bạn mình là thành viên trên diễn đàn :huck ,valyn, jelly.
[YOUTUBE]8g3X53VYRmk[/YOUTUBE]
với lời nhắn:" chúc các em luôn tự tin và đạt được những điều mình mong muốn"

Mình gửi bài hát " gửi làn gió" tới mẹ mình !
[YOUTUBE]6Cw2NDWJDio[/YOUTUBE]
với lời nhắn:" mẹ đừng lo nhá, con sẽ luôn cố gắng"

L

lovelycat_handoi95

Cảm ơn bạn đã lập ra pic này
Nhân ngày phụ nữ VN mình chúc tất cả các girl luôn xinh đẹp +yêu đời +dc nhiều người yêu quý

Người mà mình yêu thương nhất chính là mẹ của mình
"mẹ con biết mẹ đã vất vả nhiều để nuôi chị em con ăn học ,để dạy dỗ con thành người .cho dù con hứa sẽ cố gắng học tập để không phụ lòng mẹ ,để đề đáp công ơn của mẹ .Nhưng con không chác rằng đến 1 ngày nào đó khi con đã khôn lớn ,khi con có hạnh phúc riêng cho mình ,khi trái tim đã bị chia nhỏ thành nhiều mảnh cho tất cả mọi người xung quanh con.không biết lúc đó liệu con có còn dành nhiều thời gian cho mẹ như ty mà mẹ dành cho con không.con biết mãi mãi con chẳng đề đáp được công ơn của mẹ.chỉ có thể nói rằng :con yêu mẹ"

[YOUTUBE]ElqAALOWUEg[/YOUTUBE]

T

takyagen_san

Qua đây mình cũng chúc tất cả các bạn nữ của diễn đàn luôn xinh đẹp và học giỏi !!!
chúc các bạn luôn có được những điều tốt đẹp nhất!!!
hihi :D:D

H

huck

[YOUTUBE]XYI_vUIO5OE[/YOUTUBE]

Món quà này e muốn dành tặng trước hết cho các chị yêu của e:x: lovelycat_handoi95, thienthanlove20, maianh126, sao_bien_94, lananh_vy_vp, dongquanhao_ub,...
và các em yêu quí của a:)):luckybaby_98, tanpopo_98, thuhien_31031999, valyn_khanh_hoa,...
cùng các nàng yêu quí của ta:-*:hongnhung.97, tunkute123, lovelybones311, jelly_nguy3n96tn, tuntun301,...

Và toàn thể các bạn của mình:))<cả boy cả girl>=))<cả a nữa takyagen_san:))>

images

T

tunkute123

Vậy là lại sắp đến 20/10 rồi nhỉ? Anh trai, cảm ơn a đã tạo ra topic này trong lúc e đang chưa biết sẽ gửi những lời yêu thương của em trong ngày đặc biệt cho mẹ, cô giáo, bạn bè... ở đâu :-*

Em còn nhớ lắm 20/10 năm ngoái, mẹ em chả ở nhà =((. Cái hôm ấy, em lại bị sốt cao. Mẹ vì lo cho em quá mà bỏ cả công việc về đưa em đi bệnh viện... Thương mẹ quá chừng nhưng cũng thấy tủi thân lắm cơ. 20/10 năm nay, em ứ có vấn đề gì.

@@ Mẹ:Cộng cả năm trước và năm nay, con chúc mẹ những gì tốt đẹp nhất, mãi tươi trẻ, hạnh phúc với những gì mẹ đang có nhé. Con sẽ mãi là con yêu của mẹ, và anh trai con cũng thế. Con hứa sẽ không làm mẹ phải buồn nữa đâu ạ, vì con chỉ có mình mẹ thôi mà :-*

[YOUTUBE]4Jrq1J6MDKk[/YOUTUBE]

@@ Các bạn: Ngày này có phải ngày của chúng ta không nhỉ ;)). Chắc là có rồi. Nhớ là ngày vui thì tâm trạng cũng hãy vui lên ha. Luôn hi vọng các bạn đạt được nhiều thành công + hạnh phúc nà :x. Thân
( Gửi đến tất cả các GF của tớ. Tớ yêu các GF nhiều lắm cơ :-* . GFF nhé )
[YOUTUBE]tn6Dxjy5FcA[/YOUTUBE]

T

thjenthantrongdem_bg

tình hình là chả thấy ai gửi quà cho mềnh :">

phải chăng.... :">

p/s: Nhân ngày 20-11, con xin chúc mừng sn My mother :X:X:X:X:X

Q

quangnhatkut3

Tặng mẹ yêu của con bài hát này ...........Con yêu mẹ nhiều lắm
[YOUTUBE]qivV15pIlrI[/YOUTUBE]

J

jelly_nguy3n96tn

20-10 lala, mình mún gửi một bài hát tới mẹ mình với lời chúc : Con yêu mẹ nhìu lém mẹ iu ;))
[YOUTUBE]7N_LQpuE3eQ[/YOUTUBE]
và gửi tới những em gái iu quý cùng bạn của jelly: binbon249, tunkute123, pety_ngu, lovelybones311, baby_letsgo, nhoc_nhoc_baby,...
Chúc các em ngày càng ngoan ra xinh đẹp lên và hiền dịu chút nhá =))
[YOUTUBE]LzUm3n9Kbmw[/YOUTUBE]
chả thấy bài nào nghe tam đi nhá mấy cưng =)) thông cảm

B

baotuan_pro_9x

Baotuan tặng valyn_khanh_hoa và chúc Valyn ngày 20/10 vui vẻ, luôn yêu đời và đừng quên có người bạn luôn bên Valyn như Tuấn nha :D

[YOUTUBE]tbDQGArcIUo&feature=related[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]p9HznhEGsvs[/YOUTUBE]

----------------------------------------------------------

M

mia_kul

Chậc ... :)
Lại sắp đến 20-10 rồi cơ :x
Chúc các nàng luôn xênh tươi (ứ cần xinh xắn =))) và h/p nhoa :-*

P.s: tks "chủ thớt" lập ra pic rất có ý nghĩa :x

B

bin_iuem

tặng tỷ thienthannho97

bài này lâu rồi
nhưng hi vọng tỷ nghe lại thấy hay
chúc tỷ luôn vui vẻ

[YOUTUBE]kGTm8UfWHAM[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]L1XTvjS-PC4[/YOUTUBE]

M

mr_cross_fire

Nhân ngày 20/10/2011

Tôi mr_cross_fire xin tặng đến các bạn con gái những món quà đẹp nhất, cao quý nhất:
Đầu tiên hãy mở các hộp quà ra nào....

images

Và cuối cùng xin gửi lời chúc đến các chị em phụ nữ xinh đẹp, khỏe mạnh, vui tươi và luôn nở nụ cười.:D:D:D

L

l0n3ly_canby

coi xong video rùi chúc các bạn nữ cùng nhau ... phởn nha... :))

[YOUTUBE]gMhtKeo7MEA[/YOUTUBE]

R

ranmorishinichi

gửi đến tất cả những girl ở Hắc phong bang, gia tộc Wan và những người girl tôi coi là bạn : 20/10 vui vẻ nha :D
đến những đứa bạn cùng lớp : chúc ********* 20/10 vui vẻ + ngày càng xinh nhá :D , iu lắm ý :-*
- đến mẹ : mẹ ơi, bố con ko có ở nhà, con biết mẹ vất vả hơn và nhiều lúc con làm mẹ buồn, con xin lỗi mẹ nhé :( , ngày 20/10 con chúc mẹ luôn vui vẻ và hạnh phúc nha :D, con iu bố mẹ lắm :-*
- 2 chị gái :D : chúc 2 bà chị ngày càng xinh hơn mà đi lừa tình :)) , đừng có mà cãi nhau nữa đấy nhá, về nhớ phải mua quà cho em ::D :))- đến tôi : ranmori : 20/10 sắp đến rồi, mày cũng phải giống con gái đi chứ hiền hơn, cứ thế này thì 1 % con gái cũng ko có,mày thì cũng chả sao, thoải mái, nó ăn sâu vào tính cách rồi, nhưng chị bảo người khác sẽ nghĩ khác , tự kỉ mất, phải rửa tay gác kiếm thôi, ko đánh nhau với bọn con trai nữa, ko bít có làm được ko :(:(:(

T

takyagen_san

Mọi người gửi lời chúc, quà nhưng đừng quên gửi tặng những bài hát ý nghĩa đến người thân bạn bè của mình là phụ nữ nhé vì đây là box nhạc mà.:d
mục đích chính của pic là tặng những bài hát và lời nhắn tình cảm yêu thương mà!!!

T

takyagen_san

tiếp tục gửi tặng những lời chúc yêu thương, những bài hát ý nghĩa đến người thân ,bạn bè của mình là phụ nữ đi nào, hãy thể hiện điều đó trong ngày 20-10 tại đây!!!

R

ranmorishinichi

CON YÊU MẸ <Bảo Thy>
[YOUTUBE]33p_qvBH6kA[/YOUTUBE]
:D:D
mua lại cái này gửi đến mẹ tớ nhé
;);)
[YOUTUBE]http://youtu.be/Ez9EalmFsUs[/YOUTUBE]
=> cái này đến tui :D
[YOUTUBE]http://youtu.be/ZiUOzEm8dH0[/YOUTUBE]
=> cái này đến chị và bạn bè :D