14 kết thúc cho Thám Tử Lừng Danh Conan

L

locxoaymgk

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

14 kết thúc cho Thám Tử Lừng Danh Conan:

1/ Tổ chức áo đen cuối cùng cũng bị tiêu diệt, Shin tìm đc thuốc giải trở lại bt và kết duyên với Ran và có 1 đưa con trai tên là Kudo Conan
2/Tổ chức áo đen cuối cùng cũng bị tiêu diệt, Shin cũng tìm đc thuốc giải và trở lại bt, nhưng Ai vì yểm trợ cho Shin ko may đã bị Gin giết chết.Cuối cùng Shin và Ran trở thành đôi uyên ương và có đứa con gái tên là Kudo Shiho
3/Tổ chức áo đen bị tiêu diệt, Shin cũng tìm đc thuốc giải và trở lại bt, nhưng ông Mori ko may đã chết trong cuộc đấu trí giữa 2 bên, Shin kế thừa phòng thám tử của ông sau khi ông mất và đổi tên thành phòng thám tử Morri Shinichi, cùng Ran kết duyên với nhau và có đứa con gái là Kudo Yoko
4/ Sau khi biết đc Conan chính là Shin, vì quá giận nên cô cho ngay mấy đòn Karate, vì ra đòn quá mạnh nên đã gây ra 1 kết cục ko thể cứu vãn......
5/Tổ chức áo đen bị tiêu diệt, Shin cũng tìm đc thuốc giải và trở lại bt, và chuẩn bị tỏ tình với Ran, nhưng Ran lại bất hạnh qua đời vì tai nạn ......
6/ Trong cuộc đấu trí giữa Tổ chức áo đen , Ran ko may qua đời, Shi và Shin trở thành bạn đời của nhau
7/ Kết cục tất cả mọi người đều bị bắn chết dưới tay Tổ chức áo đen

8/ Kết cục tất cả mọi người đều bị bắt nhốt và bị nén xuống biển chết

9/ Trong cuộc đấu trí giữa 2 bên , Gin và Shin đều chết cùng nhau
10/ Sau khi đánh bại Tổ chức áo đen, Conan ko thể quay lại hình dáng cũ, sau khi nói hết sự thật cho Ran, 2 người di cư sang Mỹ tiếp tục tìm thuốc giải
11/ Tổ chức áo đen bị tiêu diệt, Shin cũng tìm đc thuốc giải , nhưng vì Ai đố kị nên đã cho Ran uống APTX4869, sau đó lấy thuốc giải và bỏ đi, Shin chỉ còn cách uống viên APTX4869 cuối cùng và trở lại thành Conan
12/ Tổ chức áo đen cuối cùng cũng bị tiêu diệt, Conan ko thể tìm đc cách trở lại thành Shin, và đem mọi chuyện kể hết cho Ran nghe, 2 người chia tay trong nước mắt.....Vài ngày sau, lớp của Conan có 1 bé gái thật dễ thương chuyển đến,Conan đã ko chớp mắt khi nhìn thấy cô ấy ( mọi người biết đo là ai rồi đúng ko) , cô bé đi đến và cười với Conan : "mình sẽ luôn ở bên cậu, cậu ko thể đuổi mình đi đc đâu !" , mười nấy năm sau có đôi uyên ương xuất hiện trên biển Ha- wai
13/ khi biết chuyện ko thể hồi phục về hình dáng cũ, lòng Shin như nguội lạnh ko còn sức sống.Nhưng nay lúc này lại đc sự ủng hộ của Shi, Shin đã trở về bt thường và hướng đến tuơng lai và 2 người cũng vì chuyện này mà phát sinh tình cảm với đối phương
14/ Conan cuối cùng đánh bại các tổ chức bí ẩn, nhưng trong trận chiến cuối cùng, cậu đã bị chấn thương ở cùng não và mất hết trí nhớ, do Ai nói hết mọi việc cho Ran nghe, và mọi người ko có lý do ép buộc 1 đứa trẻ lại phải nhớ lại những quá khứ kinh hoàng như thế. Cuối cùng Conan trở thành 1 thám tử tiểu học, cùng lớn lên với các thám tử nhí.

L

little_l0ve

2/ Tổ chức áo đen cuối cùng cũng bị tiêu diệt, Conan ko thể tìm đc cách trở lại thành Shin, và đem mọi chuyện kể hết cho Ran nghe, 2 người chia tay trong nước mắt.....Vài ngày sau, lớp của Conan có 1 bé gái thật dễ thương chuyển đến,Conan đã ko chớp mắt khi nhìn thấy cô ấy ( mọi người biết đo là ai rồi đúng ko) , cô bé đi đến và cười với Conan : "mình sẽ luôn ở bên cậu, cậu ko thể đuổi mình đi đc đâu !" , mười nấy năm sau có đôi uyên ương xuất hiện trên biển Ha- wai
Kết Thúc này có vẻ nghe được

không biết truyện conan tới đâu ruj nhỉ

~~> CHú ý: Viết chữ Tiếng Việt có dấu.
P/S: Đã sửa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: phanthaohien2004
L

luongduyhai123

Hình như bảy mươi mấy rồi bạn
Không biết kết thúc thật như thế nào nhỉ?

H

haibara4869

tớ cũng thích đọc conan ne avatar của tớ .....
(nhìn thì biết) cả nickname lun (he he)

C

cong_chua_gio0607

Mình cũng là fan ruột của conan nek!hk bik kết thúc ntn nhỉ****************************??Hi vọng là có hậu,Shin và Ran sẽ là 1 cặp nhỉ?!:D

H

hardyboywwe

đọc mấy cái kết này chỉ thấy có cái kết đầu là OK nhất :D
còn mấy cái kết sau nghe mà khiếp :-S,muốn loại từ vòng gửi xe rồi

T

tieuhoalong_102_galucsi

em chỉ thấy cái trớ chêu nhất là RanMori bị chết vì đã đỡ đạn cho conan thui nhưng conan lại đi lấy haibaira
còn nữa người conan thương yêu là tiến sĩ agasa lại chính là chùm mafia quốc tế đang bị truy nã nhưng rùi cũng bị bắt

T

tinhyeu_tinhban

mình rất hâm mộ câu chuyện này ...........kết thúc của bạn rất được đó

Top Bottom