[11A]™ - Thư giản tý nào

• Thread starter heartrock_159
  • Ngày gửi
  • Replies 707
  • Views 54,524
N

nach_rat_hoi

sn năm 95 thuj , người sn khác ko dk vào..................................sao mình sợ ông lớp trưởng thế nhỉ?????????????

Cứ ngông cuồng mà vào thì có bị sao không em?
Lớp anh onl thường xuyên để chơi điện tử mà lại không biết đến những diễn đàn hay như thế này. A vào đây cùng các e cho trẻ lại tí, già quá rồi......:)>-

S

smileandhappy1995

Cứ ngông cuồng mà vào thì có bị sao không em?
Lớp anh onl thường xuyên để chơi điện tử mà lại không biết đến những diễn đàn hay như thế này. A vào đây cùng các e cho trẻ lại tí, già quá rồi......:)>-
cái này anh hỏi ông heartrock ấy ông ấy là lt
a ,hơn tụi e có 1 tuổi mk` bảo già
______________________________________-

N

nach_rat_hoi

heartrock_159 đại ca cho em xin học lại lớp 11 cũng mọi người với được k ạ. Tự dưng ''thèm'' cái lớp thế này thế không biết.......

T

tieuvan95

chắc hum nay lt lớp e không onl rui.chắc là để xin vào lớp khó lắm đây.anh cứ từ từ mà hưởng thụ

T

tieuvan95

sao hả.mấy nàng làm sao..................................................................................?22222222.đi đâu hết tui không biết nữa.bà acid với hành ống đi đâu rui

T

tieuvan95

không sao mà.tui còn cảm ơn bà nữa mà.chưa nghĩ ra chữ kí nào hay hơn trước.bà thấy chữ trước của tui hay hem

A

acidnitric_hno3

Chào hoanghanhchi :D
Bà thi xong rồi chứ:D
Bà hạt tiêu, hành ống, với bà bí qua đón bà chu chi vào lớp nà:))
Suaconlonton: Bạn cứ vào lớp đi nhé
Nach_rat_hoi: Ngoại bang, trảm...trừ phi giảm tuổi đi=))

B

barbiesgirl

bà tiểu vân ở nghệ an nhưng ở chỗ nào của nghệ an đó ??? mà bà axit đặt biệt danh cho hoanghanhchi mí cường dj......

H

heartrock_159

heartrock_159 đại ca cho em xin học lại lớp 11 cũng mọi người với được k ạ. Tự dưng ''thèm'' cái lớp thế này thế không biết.......

Bác Nách Hôi bao nhiêu tuổi rồi mà còn muốn tham gia lớp tui?
Lời khuyên chân thành : bác nên dùng rét sọn nà đi...vô đây Hương Nách bác nó cứ nằng nặc...chắc chết!

H

heartrock_159

Đúng 20h tối mai cả lớp có mặt đông đủ để họp lớp nhé!
Mai là ngày lớp ta chính thức đi vào lề lối, không tham gia được sau này chớ có hối hận :)
_Ta ngủ đây Z..Z..z_

Top Bottom