[11A]™ - Thư giản tý nào

• Thread starter heartrock_159
  • Ngày gửi
  • Replies 707
  • Views 54,498
N

nach_rat_hoi

Qua vô cơ mà chém nữa kìa...mà lớp mình bắt đầu đi xuống rồi đây...toàn nói chuyện lung tung không àk...pic này hoạt động mạnh nhất...Tiêu cực!

Chứng tỏ kĩ năng chém gió ngày càng lên như diều gặp bão,.......:D:D
để chém gió tốt thì phải qua quá trình rèn luyện lâu dài, mà hằng ngày chúng ta làm gì? Đa số là học, chém gió từ đây mà ra, bây giờ luyện chém gió cũng khác gì học k?

:D:D:D:D:D

H

heartrock_159

ông qua làm câu 12 đi. khó thấy mồ.từ náy tui vắt kĩ lắm rui nez.hum nay cũng không có ai qua bên toán luôn.:(:(

Trước khi lớp hoạt động tui đã phân công các nhóm trưởng Toán Hóa rồi mà cuối cùng chẳng có ai làm tốt nhiệm vụ cả..
Hiện tại tui đang post bài ở tất cả các pic...mong là mọi người tự giác tý...không phải cứ chờ người khác post bài lên rồi mình làm..hoặc xem người khác làm...
Tui ngồi đánh lòi mắt rồi đây...nghịch lúc 2 cái diễn đàn rõ khổ

T

tieuvan95

ngu như ông còn trách ai nữa.bjo tui phải làm sao mọi người không học thì tui pit làm thế nào.tui cũng kêu họ chăm chỉ post bài đuúng lịch rui đó chứ.hic

N

nach_rat_hoi

hớ hớ, Trọc vào Tiêu rồi, bực cả mình, mỗi thế cũng nói nhau, ai bảo bắt ta dùng rexona làm gì, hết mùi hương quyến rũ, có đứa nào vào đâu,...........

Để ta tìm lại những gì đã mất cho,........

Mọi người onl làm bài tập đi nào, ta post bài, đứa nào mà k có 1 bài trả lời nào tron topic thì cẩn thận k là out ra khỏi lớp!!!!

S

smileandhappy1995

hớ hớ, Trọc vào Tiêu rồi, bực cả mình, mỗi thế cũng nói nhau, ai bảo bắt ta dùng rexona làm gì, hết mùi hương quyến rũ, có đứa nào vào đâu,...........

Để ta tìm lại những gì đã mất cho,........

Mọi người onl làm bài tập đi nào, ta post bài, đứa nào mà k có 1 bài trả lời nào tron topic thì cẩn thận k là out ra khỏi lớp!!!!
a post bài đj ,mk` chuyển sang phần pt với hệ pt đj ạ ,phần pt đường tròn e chả bjt ji` nên chả muốn lm
ông trọc cái pic vô cơ nên post đề # đj mấy cái bài vân tiêu post ko có trong đề đâu ( mk` tui wen mất mấy cái của bà tiêu post ùi :()

N

nach_rat_hoi

a post bài đj ,mk` chuyển sang phần pt với hệ pt đj ạ ,phần pt đường tròn e chả bjt ji` nên chả muốn lm
ông trọc cái pic vô cơ nên post đề # đj mấy cái bài vân tiêu post ko có trong đề đâu ( mk` tui wen mất mấy cái của bà tiêu post ùi :()

Hết ngày mai chuyển sang hpt. Dạo này lớp trầm quá, onl ít, làm bài tập thì chẳng đc mấy đứa,........................:)|

H

hoathuytinh16021995

tại vì lúc lên làm bài chẳng có ai!
em ol từ 6h đến 8h15' mà k có bài lúc đang làm bài thấy giao qua gmail thì mọi ng lên!
tối qua cũng chẳng có ai!
lịch học cứ sao sao í!
lớp trưởng xem lại coi!

H

hoathuytinh16021995

thôi đc rồi!bỏ qua tất cả đi!tập chung vào học!
sanh năm 12 rồi!
k đùa đc đâu!
từ mai mọi ng nghiêm túc theo đùng thời khóa biểu nhé!
ai có việc gì phải xin phép lt đây!
okkkkkkkkk

T

tieuvan95

tối hôm nay chúng ta sẽ giải quyết hết số bài tập đã post ở tất cả các pic của lớp chúng ta.ngày mai sẽ chuyển sang phần mới.mọi người thấy thế nào
Sẽ off vĩnh viễn trong một ngày không xa...
tui cũng chẳng hiểu ông đó nói j nữa
tôi nghĩ là thế này:
mỗi lần chuyển sang 1 chuyên đề mới thì lớp trưởng hoặc nhóm trưởng sẽ post phần lí thuyết cần cho làm bài tập để cho mọi người cùng hồi lại kiến thức. chứ ko thế này thì không ai muốn làm bài tập đâu vì quên hết rồi

Last edited by a moderator:
A

acidnitric_hno3

Xin lỗi cả nhà..từ giờ tớ sẽ chăm pic vô cơ cẩn thận
Đúng lúc mình đang học vô cơ từ chương nguyên tử...cùng làm bài nhá
Bà Linh ( turkey ) giúp tui nhá:D Posst mí bài của thầy Yên ấy:D:D
Ai xem ĐRM khôg:))

T

tieuvan95

tối nay lại không onl làm bài tập rồi.làm sao mà tiến bộ dc chứ.bảo là tối nay onl làm hết số bài tập đã post mà:(:(:(:(

T

turkey_virgo

xin lỗi cả lớp
từ bây giờ tớ k onl thường xuyên được
tớ xin lỗi
nếu phải onl thường xuyên thì mới đc vào lớp thì các bạn bắt tớ out khỏi lớp tớ cũng chịu hết
xin lỗi nhá

A

acidnitric_hno3

3 từ xin lỗi=))
Bà ơi, có gì đâu, bà onl làm bài là được mà...không cần thường xuyên đâu
Linh lùn=))

N

nach_rat_hoi

xin lỗi cả lớp
từ bây giờ tớ k onl thường xuyên được
tớ xin lỗi
nếu phải onl thường xuyên thì mới đc vào lớp thì các bạn bắt tớ out khỏi lớp tớ cũng chịu hết
xin lỗi nhá

Em chỉ cần lấy chất lượng hơn số lượng là được, e hiểu chứ? ;);););););););)

Onl 1h =người khác onl 2h, đó chính là vấn đề.....

T

turkey_virgo

cảm ơn acid và a nách
tớ sẽ cố gắng onl khi nào có thể
acid : tui k lùn đâu nhá hxhx động vào nỗi đau của tui hxhx

N

nach_rat_hoi

cảm ơn acid và a nách
tớ sẽ cố gắng onl khi nào có thể
acid : tui k lùn đâu nhá hxhx động vào nỗi đau của tui hxhx

Một câu nói mà 2 ý nghĩa, vế trước kêu không lùn, vế sau kêu động vào nỗi đau của mình, ec ec. Bối rối trong ứng xử -----------------> Chắc là lùn lắm đây!!! :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

A

acidnitric_hno3

=)) Hì hì Linh bà bà..nhầm đâu có lùn, bà chỉ thấp thui. nhể:))
Dê: 10 câu nói đi không bằng 1 câu nói lại=))=))

T

tieuvan95

tối hôm qua canh mãi mà ko có ai onl làm bài tập.sáng nay dậy thấy 1 đống bài đã dc bác nách nhà ta giải.hazzzzz.bây giờ thì sôi nổi thế này đây:(

Top Bottom