[11A]™ - Thư giản tý nào

• Thread starter heartrock_159
  • Ngày gửi
  • Replies 707
  • Views 54,508
T

tieuvan95

hôm nay cũng ko ai onl nez.chán thế cả hôm qua nữa.onl rõ muộn ai mà thức dc chứ.lớp mình trầm.làm thế nào bjo nhỉ.hazzzzzzzzz

T

turkey_virgo

lớp mình onl nhưng k ai nói j hết à hxhx
..................................................................................................................................

H

hoathuytinh16021995

lớp trưởng !cái đầu rắn đâu oy!
sao lớp trầm quá vậy!
ủa mà bạn thành viên mới giới thiệu gì đi chứ!

Last edited by a moderator:
A

acidnitric_hno3

Hù...........
Mất điện 2 hôm, giờ mới onk:D
Nhà mình đâu rùi:D:D

N

nach_rat_hoi

bà acid kia kêu mất điện, mấy đứa bạn t ở dưới đấy có thằng nào kêu mất điện đâu,hoho. k tham gia dc với lớp đổ tại điện.... hehe

H

hoathuytinh16021995

sao vào rôì ra luôn z?
lớp mình lấy lại không khí 11A cái xem nào
mà sao anh toàn đổ oan cho ng xấu vậy?haha!:)>-

:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS

Last edited by a moderator:
T

tieuvan95

tất cả chỉ là ngụy biện.haha..................................................................

S

smileandhappy1995

mọi người ơi lớp ta có mem mới h đòi wa và đặt tên lun đj ^^

H

heartrock_159

Sáng 21/5, người yêu thiên văn thế giới có cơ hội ngắm nhật thực hình khuyên - hiện tượng thiên văn nổi bật nhất trong năm. Tại Việt Nam, người quan sát sẽ thấy hiện tượng nhật thực một phần.
"Do Việt Nam nằm trong vùng nửa tối của bóng mặt trăng, đồng thời quá trình diễn ra hiện tượng vào rạng sáng và kết thúc sớm vào khoảng 6h sáng nên người quan sát tại Việt Nam chỉ xem được giai đoạn sau của hiện tượng", Tuấn Duy nói.

Đặng Tuấn Duy cho biết thêm, nhật thực một phần bắt đầu từ 3h56 theo giờ Việt Nam, còn pha hình khuyên bắt đầu lúc 5h06. Thời điểm Việt Nam quan sát được nhật thực một phần khi mặt trời mọc vào khoảng 5h17 tại Hà Nội và 5h30 ở TP HCM; và kết thúc khoảng 6h13 ở Hà Nội và 6h01 ở TP HCM khi mặt trời lên cao khoảng 10-12 độ.

Sáng mai nhớ thức sớm mà xem nhé

H

hoathuytinh16021995

sáng tuj dậy sớm mà có thấy gì đâu?
hại ng ta ngồi chờ mãi!
mất cả giấc ngủ nữa chứ!:-SS

T

turkey_virgo

Tui uýnh chết giờ
Bên Quảng Yên đâu mất điện
Hà Nam mất mà
ĐÚng là...không biết cứ nói điêu:| Thấy ghét
Em DƯơng nhể:))

ai ở quảng yên thế tớ ở quảng yên này ^^
t giới thiệu nhé
t tên là đào thùy linh
ở quảng yên, quảng ninh
yh: turkey_virgo ( giống hm)
bạn smile bảo có 2 bạn trong lớp mình ở quảng ninh ^^ acid và a dương cho t nhận đồng hương này ^^ :):D:p;)

M

maygiolinh

Chào cả nhà, rất vui được làm quen, học tập và trao đổi với mọi người. Mình là thành viên mới :):):)
Cả nhà giúp đỡ mình với nha!
Mà mình vẫn chưa biết lịch học cụ thể và logo của nhóm. Các bạn chỉ hộ mình với

M

maygiolinh

Mà lớp trưởng ơi, mình thuộc tổ nào vậy ????
.........................................................................................
.........................................................................................

H

hoathuytinh16021995

lớp minh có ai biết khóa học trực tuyến môn Hóa dành cho bọn mình sang năm thi đại học bắt đầu bao giờ k?
bảo tuj với!

Top Bottom