[11A]™ - Thư giản tý nào

• Thread starter heartrock_159
  • Ngày gửi
  • Replies 707
  • Views 54,518
B

barbiesgirl

chương trình 12 thì tui chưa học tí nào cả? môn hóa bây jo bọn tui mới học đến bài ancol thôi ak , còn chưa học hết sách

T

tieuvan95

bà bí học chậm thế hả.toán thì tôi học sắp hết lớp 12 rui. lí học hết kì 1, hóa thì mới học lớp 12 thôi

A

acidnitric_hno3

Thì nhà mình ôn chyên đề 1: Lượng giác trước nhé
CĐ 2: PT Đường thẳng:D
Phần này từ năm 2007 trở đi khá đơn giản
Nhưng vẫn phải ôn thật kĩ:D:D

S

suaconlonton95

tớ nghĩ phần nào trong đề thi đại học mà thuộc lớp dưới thì mình cứ ôn đi còn lên 12 học đến đâu thì làm đến đó
mà sao bà bí học chậm thế thi hk chưa vậy

H

hoi_a5_1995

Toán
+học theo từng chuyên đề : 12 này bắt đầu nên học về chuơng Hàm số . tiếp đó là tích phân , xen kẽ HHKG vì nó vừa sát vs CT 12 đang học vừa ôn luyên , Sau đó sẽ quay lại các phần lớp 10 ,11
Tớ vẫn nghĩ thê này

+ trong hè này các mem hầu hết cũng đi học thêm , ta học sát chương trình 12 vừa giúp nắm chắc kiến thức 12 trong quá trình làm bài
+ cố gắng giải quyết phần Hàm số , rồi PT.HPT ,tích phân HHKG ,Bat dang thuc , sau đó sẽ quay lại Luong giác . pp tọa đọ trong mặt phẳng .........__________________

S

suaconlonton95

bà bí học chậm thế hả.toán thì tôi học sắp hết lớp 12 rui. lí học hết kì 1, hóa thì mới học lớp 12 thôi

chòi sao tieuvan siêu thế hay bà bị đúp hả :D
mà sao tớ thấy phần pt đường thẳng nó cứ lai rai thế nào á lớp 10 học một tí lớp 11 cũng học một tí thì sao mà ôn

B

barbiesgirl

thi hk rồi nhưng trường ra đề nên thi ko vào những phần chưa học mà sao tui chả hiểu mọi ngưòi thời gian đâu mà học nhanh wa' vậy? đã học gần hết chương trình 12 rồi , thế thì bây jo` chỉ cần ôn thôi à

H

hoanghanhchi

ui. cả nhà ơi. bây giờ tui mới lên dk. hihi
ông tuấn ơi! bjo tui ms lên có bị phạt ko nhỉ? hihi

A

acidnitric_hno3

Phạt chứ sao không =))
Vậy chốt lại Toán học 2 buổi/ tuần nhé
Ôn theo chuyên đề, chuyên đề nào thì người phụ trách toán chọn nhé:D

N

nach_rat_hoi

Bây giờ theo... tớ là sẽ học phần câu hỏi phụ của phần khảo sát trước, những câu này tưởng dễ nhưng không để trình bày ắn hết điểm thì không phải dễ đâu. phần lượng giác thì để sau, chủ yếu là cày bài tập, nhuần nhuyễn công thức là được.

A

acidnitric_hno3

Vậy ông nội bang Nach_...: Thôi lớp mình rau củ quả kêu = xà lách nhé:))
Vậy Xà lách quản lí cái 11A Toán nhé:D Thank:x
Khiếp,mai mua Xmen cho =))

B

barbiesgirl

tui có ý kiến : bây jo ai học trước CT 12 rồi có thể tổng hợp kiến thức từng chương dk ko?
:D:D:D:D:D

H

hoanghanhchi

bắt đầu học toán luôn à? hihi
tui nhận phạt nÌ. nhưng phạt cái gì nhỉ? hihi

N

nach_rat_hoi

Mà mọi người thống nhất, nói cho nó vuông đi nào, méo mó vẹo vọ quá đi....

Top Bottom