11 “tuyệt chiêu”…vượt bẫy trắc nghiệm

N

nguyennhatlinh

em dề nghị đáp an nên ro ràng hơn
nhiều câu nhìn dấu phẩy nhỏ qua ko thấy

M

Moderator

nguyennhatlinh said:
em dề nghị đáp an nên ro ràng hơn
nhiều câu nhìn dấu phẩy nhỏ qua ko thấy
Đó có thể là do em chọn chế độ phân giải của màn hình nhỏ quá, hoặc chế độ View của của sổ ở mức quá nhỏ mà thôi. Em điều chỉnh lại máy tính của mình là sẽ ổn thôi.

N

ngockhanh17

Cho em hỏi kỳ thi TNTHPT thì đề thi trắc nghiệm sẽ có bao nhiêu câu và trong phòng thi thì mỗi người sẽ 1 đề hay là tất cả đều giống nhau nhưng chỉ sáo câu thôi ah?

Q

quangde

chau cung muon co y kien mot chut,cac de trac nghiem cua hocmai.vn rat hay nhung khi lam xong thi khong biet minh sai cau nao, khong biet chau phai lam the nao de biet duoc minh lam sai nhung cau nao a.

C

congai88cuatoi

uh
dung do
ma hinh nhu tui thay khi da lam xong bai roi thi phai lưu lai bai xong roi moi gui dap an. neu khong lưu ma gui dap an thi chi co diem chu may ko cho minh xem lai bai .

H

huubach

em thi co y' kien hocmai nen co phan giai nua~ de nhieu` cau ko biet lam con co the xem cach lam. Khong sau nay` gap o ngoai lai van~ ko biet lam

N

nghien

bacon oi choeminh xinloi inh hoícaulechchu?de` dcko
sao minh` dang ki'tha`nh cổng roi` ma` ko the?dangnhapdcla` sao
mongba` conchi?bao? dum`
thasktruocnha

M

Moderator

nghien said:
bacon oi choeminh xinloi inh hoícaulechchu?de` dcko
sao minh` dang ki'tha`nh cổng roi` ma` ko the?dangnhapdcla` sao
mongba` conchi?bao? dum`
thasktruocnha
Việc em không đăng nhập được có rất nhiều lý do, nhưng trước tiên em hãy:
- Sử dụng trình duyệt Internet Exploer để đăng nhập
- Tắt tất cả các chương trình gõ Tiếng Việt
- Kiểm tra đèn Caplock ở chế độ tắt.
- Chú ý nhập đúng mật khẩu cho tài khoản.
Chúc em thành công!

B

baby23

11 kinh nghiem ten that rat bo ich day chu ....nhung luc can thiet van phai nham mat danh bua thoi he he

B

baby23

trong phan thi trac nghiem sau khi nop bai tai nhan dc loi tra loi va sua bai cua minh xong lai khong the coppy loi giai do ........... :cry: em muon coppy lai de lan sau can thiet co the mo ra coi ngay trong may cua minh mong cac thay co giup do

L

linhlea9

xbadboy8x said:
Chà 11 tuyệt chiêu này hay wá!!! Vang danh thiên hạ! Nhưng mà hình như em còn thấy thiếu thiếu 1 tuyệt chiêu nữa là "nhắm mắt đưa tay" đại! Hề hề!!!
tuyệt chiêu này để dùng cho 5' cuối đấy bồ à, ko phải áp dụng bừa đc đâu. cần phải tinh ý một tý đấy

L

linhlea9

congai88cuatoi said:
uh
dung do
ma hinh nhu tui thay khi da lam xong bai roi thi phai lưu lai bai xong roi moi gui dap an. neu khong lưu ma gui dap an thi chi co diem chu may ko cho minh xem lai bai .
ủa thế hả? tui đâu có biết thôi thì lần sau rút kinh nghiệm vậy. thanks hỉ!

D

dvd71

chao` anh
Anh cho em y'kien' khi gap truong` hop ma` bi tam li' khi lam ` bai` tapthi` co'chach'na` o de? giam? street nhanhnhat' ko anh

F

fly82np

Anh ơi, trong lúc làm em còn thấy 1 số câu bảo có hình vẽ ở bên mà chả thấy hình đâu cả (không phải do lỗi tải), lần sau gặp em sẽ post lỗi của câu đó lên !

T

thanhtetnvn

kinh nghiệm của mình là ngủ hết 50 phút còn 10 phút còn lại dậy để đánh dấu bừa

M

Moderator

fly82np said:
Anh ơi, trong lúc làm em còn thấy 1 số câu bảo có hình vẽ ở bên mà chả thấy hình đâu cả (không phải do lỗi tải), lần sau gặp em sẽ post lỗi của câu đó lên !
Toàn bộ các lỗi này đã được sửa, các em có thể làm bài bình thường.

Top Bottom