10 ngày cuối làm gì???

S

sogisup

tui thi tổng kết lại 3 môn và môn toán dê luyên sau cùng ma mồng 1 di suôi tiên thu giãn các bạn thấy duọc chứ ok

Z

zumazi

đọc qua lại lí thuyết Lí thoai tui dốt Lý lém,hóa và Toán tương đối đc ^^.Nhưng khổ nỗi những ngày này học ko vô,tâm lí ức chế mún thi cho nhanh.Ghét thế ko bít nữa :((

D

duysky

Năm nay mình chưa thi nhưng có lẽ đó sẽ là những gì mình sẽ làm vào năm tới. ^_^

B

bonjour

10 ngày cuối người ta bảo là ko nên làm đề trắc nghiệm nữa , sẽ gây rối thêm
nên học lại lý thuyết cho chắc ăn

V

vu01

uhm` chí phải những ngày cuối cùng thì nên ôn lại kiến thức đi thì hơn nhưng mà giờ thì còn 8 ngày nữa thôi :shock: :shock: :shock: :shock:

S

songlacquan

đúng đó
đọc sgk đê
tui đọc xong quyển vật lý 1 lượt thấy tự tin hẳn
còn 3 quyển hoá 10 11 12 nữa thôi
12 năm học, đọc lần cuối cho bõ vậy

B

bonjour

em thuộc gần hết quyển lý 12 rồi
hóa học thì 3 qyển cũng nắm sơ sơ
em chỉ lo mỗi toán thôi hic

Z

zumazi

thoai thoai cho xin mấy người làm tui loạn hết cả lên chẳng bibts đường nào mà lần nữa.Thui tốt nhất con 8 ngày thi 6 ngày ôn nhẹ đọc SGK cứ đọc cho nó ngấm vào đầu mặc dù đọc 10 chữ thì rớt cũng 8 phần :D.Còn 2 ngày cuối đi chơi cho thaỏi mái :d nhẩy hehehe

H

haa1

chơi chơi và chơi. duythanh cho hỏi cáu anh đẹp trai trong ảnh là anh ào đấy, ngầu dã man, trông còn quen quen nữa.

B

blueblackgirl

Tính đến thời điểm hiện tại tui mới đọc xong quyển hóa 10, 11
Hóa 12 ko bít có kịp xem lại nữa không

V

vic4ever

Vậy hử ? Tui lại chọn học tiếp. Mà trong đây ai cũng chọn học lý thuyết ko à ?

S

songlacquan

vic4ever said:
Vậy hử ? Tui lại chọn học tiếp. Mà trong đây ai cũng chọn học lý thuyết ko à ?
uh, học lý thuyết đi thôi, thi đại học bt khó đến đâu thì mất thời gian sẽ có thể ra dc
còn lý thuyết mà kô biết thì chỉ có thể chọn bừa thoai:D

F

funnylass89

Oài, tui cũng ôn lý thuyết thui.Nhưng mà chả hỉu sao đọc sách xong thấy có vẻ hiểu, nhớ được cũng nhiều nhưng đến khi làm bài thì lại cứ quên mất tiêu :cry: :cry: :cry:

C

chungruou

đến lượt tôi là còn có 7 ngày ah.hic sợ lém.nếu thúc muôn mặt sẽ lên nhiều mụn

Top Bottom