[10/05/2017] Điều kỳ diệu gì sẽ diễn ra trên diễn đàn HOCMAI

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Vài giờ nữa em đi ngủ. Bố đã nói rồi, khi hết tiền thì nên... đi ngủ!

• Like
Reactions: Đình Hải

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
em online từ giờ này đến 0h mà không thoát ra thì có được tính không anh?
Từ lúc 0h BTC sẽ lập topic để các bạn điểm danh trong vòng 1 ngày luôn em ạ, em online trong ngày và điểm danh là oki em nhé.

Diễn đàn đã chuẩn bị rất nhiều cuộc thi, sự kiện, hoạt động để hè này các em tha hồ tham gia, chỉ chờ các em thi xong thôi nè :D

Song Nhi

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng ba 2017
22
22
51
Vĩnh Phúc
Ơ, ad ơi! Cho em hỏi phải online vào thời gian sớm nhất sao ạ? Để làm gì vậy ạ, em chưa hiểu lắm!?

• Like

Xiao Fang

Học sinh gương mẫu
Thành viên
17 Tháng ba 2017
1,068
2,193
354
Earth
Hà Nội
THPT Xuân Khanh
Từ lúc 0h BTC sẽ lập topic để các bạn điểm danh trong vòng 1 ngày luôn em ạ, em online trong ngày và điểm danh là oki em nhé.

Diễn đàn đã chuẩn bị rất nhiều cuộc thi, sự kiện, hoạt động để hè này các em tha hồ tham gia, chỉ chờ các em thi xong thôi nè :D
nhưng mà bao giờ các bạn được nhận quà hả anh @Đình Hải ????o_Oo_Oo_O

• Like

Diễm Quỳnh

Học sinh
Thành viên
8 Tháng tư 2017
51
14
36
23
Chỉ còn vài giờ nữa thôi là sự kiện "Ngày hội tụ" đã chính thức bắt đầu, không biết các bạn như thế nào chứ Ad là Ad nôn lắm luôn ý.

Không biết ngày mai "điều kỳ diệu" gì sẽ diễn ra trên diễn đàn HOCMAI đây???

Hãy thông báo đến thật nhiều bạn bè cùng tham gia và xác lập kỷ lục nhiều thành viên online nhất cả nhà nhé.

Và đừng quên ghé diễn đàn để đón xem điều kỳ diệu nữa nha.

Hóng cùng Ad nào :D
mai thi r. Uầy:(:(:(

• Like

hoangvantuan422@gmail.com

Học sinh
Thành viên
13 Tháng ba 2017
108
30
31
hà nội
Chỉ còn vài giờ nữa thôi là sự kiện "Ngày hội tụ" đã chính thức bắt đầu, không biết các bạn như thế nào chứ Ad là Ad nôn lắm luôn ý.

Không biết ngày mai "điều kỳ diệu" gì sẽ diễn ra trên diễn đàn HOCMAI đây???

Hãy thông báo đến thật nhiều bạn bè cùng tham gia và xác lập kỷ lục nhiều thành viên online nhất cả nhà nhé.

Và đừng quên ghé diễn đàn để đón xem điều kỳ diệu nữa nha.

Hóng cùng Ad nào :D
xôm quá ad ơi,không biết điểm danh đầu tiên có được quà gấp đôi k hả anh.....em đinh on đến 0h để điểm danh đầu tiên nhưng mai phải đi thì:oops:tiếc quá

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Ơ, ad ơi! Cho em hỏi phải online vào thời gian sớm nhất sao ạ? Để làm gì vậy ạ, em chưa hiểu lắm!?

nhưng mà bao giờ các bạn được nhận quà hả anh @Đình Hải ????o_Oo_Oo_O

xôm quá ad ơi,không biết điểm danh đầu tiên có được quà gấp đôi k hả anh.....em đinh on đến 0h để điểm danh đầu tiên nhưng mai phải đi thì:oops:tiếc quá

Anh trả lời chung luôn nha

Diễn đàn xác lập kỷ lục nhiều thành viên online nhất trong 1 ngày thì phải lập topic từ 0h đến 23h59' ngày 10/5 phải không nào?

Các em online và điểm danh vào topic xác lập kỷ lục giờ nào trong ngày 10/5 đều được.

Quà nho nhỏ thì bạn nào tham gia điểm danh xác lập kỷ lục đều được nhận.

Quà bự sinh nhật diễn đàn thì cái này hệ thống tính tự động nên anh không rõ em ạ :D

truongtuan2001

Học sinh tiến bộ
Thành viên
16 Tháng mười hai 2014
1,424
237
264
subngay.com
Đắk Lắk
THPT Nguyễn Huệ
Nếu gia đình cho phép thì sẵn sàng 12h :v
mà tiếc cái là giờ phải ngủ rồi.
Mai 7 giờ online điểm danh vậy =))

young01

Cựu Mod Tiếng Anh
Thành viên
28 Tháng hai 2017
495
677
216
Ôi! tuần này mk đc nghỉ để ôn thi nhưng lại đúng ngay vào sáng ngày mai phải đi học bù mất tiêu rồi!:(:( rốt sẽ có cuộc thi gì thế bạn?
8h30' tối bạn à chứ không phải 8h30' sáng đâu. còn muốn biết cuộc thi gì thì bạn phải tiếp tục hóng thôi^^

young01

Cựu Mod Tiếng Anh
Thành viên
28 Tháng hai 2017
495
677
216
Ôi! 8h30 tối á! thế thì tuyệt vời thời gian đó mk có thể thỏa sức onl rồi!
chắc chắn cuộc thi này rất hấp dẫn nên bạn không nên bỏ lỡđâu nha, với lại diễn đàn của chúng ta "tâm lí" như vậy thì tất nhiên không thể mở cuộc thi vào buổi sáng được rồi, lúc mà phần lớn thành viên đều đi học.

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Chị có tới trễ k ta?
Bạn nào cũng háo hức ha. Chị cũng vậy nè.
Cơ mà phải ngủ sớm để còn đi học chứ các e phải đi học, đi thi chứ.
Ngày mai online rồi vào điểm danh là đc mà.

Cậu có thể báo danh sự kiện trong ngày mai nhé (10/5/2017) Đặc biệt vào 8h30 ngày mai có một cuộc thi hết sức thú vị đấy!!!
20h30 nhá em ^^

Như Tiệp

Học sinh
Thành viên
31 Tháng ba 2017
62
39
46
22
Quảng Ngãi
chắc chắn cuộc thi này rất hấp dẫn nên bạn không nên bỏ lỡđâu nha, với lại diễn đàn của chúng ta "tâm lí" như vậy thì tất nhiên không thể mở cuộc thi vào buổi sáng được rồi, lúc mà phần lớn thành viên đều đi học.
Bạn nói đúng đấy! diễn đàn thật tuyệt vời~~~

• Like
Reactions: tdoien
Top Bottom