1 số bài giảng ko có?

R

rainbridge

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình mới đăng kí khóa LTDB môn sinh nên ko biết mình xem ko được hay đúng là ko có bài thật. mấy bài giảng về phương pháp giải bài tập sao thấy link màu đen ko xem đc. vd bài 10 - 13, bài 25, 26...
phần tài liệu bài giảng và bài tập tự luyện của 5 bài đầu cũng ko có. mình có đọc 1 bài cách đây lâu rồi thì đc trả lời là do chậm trễ, sẽ post bổ sung, nhưng đến giờ vẫn ko có. là sao nhỉ?

H

hocmai.sinhhoc

Thắc mắc về khoá học

Chào em!
Hocmai.vn đã trả lời câu hỏi này trong phần ý kiến đóng góp của các thành viên. Cô sẽ trả lời lại câu hỏi này.
Do khoá học mình chậm tiến độ khá nhiều. Nên đợt này, thầy sẽ dạy trước một số chuyên đề trọng tâm sẽ có trong thi đại học, cao đẳng để các em nắm được nội dung chính của các chuyên đề.
Sau khi học xong phần sinh thái, các em có thể tự tin hơn và bắt đầu thwur sức với các đề thi đại học, cao đẳng. Sau phần này, thầy cũng tiến hành ôn lại và dạy bổ sung một số phần còn thiếu.
Về phần lý thuyết một số chương dễ học như: Di truyền học người, sự phát sinh và phát triển của sự sống, ứng dụng di truyền vào chọn giống, các em có thể đọc thêm sách giáo khoa để hiểu nhé. Sa này, thầy dạy các em sẽ dễ hiểu hơn.
Còn về tài liệu bài giảng, Hocmai.vn đang tổng hợp và sẽ đưa lên sớm nhất để các em tiện ôn tập!
Chúc em học tốt!

Top Bottom