Tâm sự 1 lần

Bùi Nguyễn Ý An

Trùm vi phạm
Thành viên
20 Tháng sáu 2018
171
88
61
16
Đắk Lắk
Trường Trung học Cơ sở Huỳnh Thúc Kháng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ai trong đời cũng có 1 lần bị ai đó làm mất đồ rồi phải không?
Em có tình huống này,hôm nay em bị rồi mình em muốn hỏi xem mình nên làm sao thôi:
Em có 1 trái banh đang để ở góc sân thì bị bạn lấy mất mà không hỏi, mấy bạn chơi làm lăn đến chỗ lớp thầy đang dạy,rồi thầy thu mất đi.
Em và bạn đó xin lỗi thì thầy nói:
Cút, xin xin xỏ xỏ các gì?
Em thấy thầy vô cùng bất lịch sự và cách thấy không uy phong 1 tí nào
Em phải làm thế nào đây @Răng Khểnh , @Tóc Xoăn , @Bùi Thị Diệu Linh , @Phạm Ngọc Thảo Vân

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Em có tình huống này,hôm nay em bị rồi mình em muốn hỏi xem mình nên làm sao thôi:
Em có 1 trái banh đang để ở góc sân thì bị bạn lấy mất mà không hỏi, mấy bạn chơi làm lăn đến chỗ lớp thầy đang dạy,rồi thầy thu mất đi.
Em phải làm thế nào đây @Răng Khểnh , @Tóc Xoăn , @Bùi Thị Diệu Linh , @Phạm Ngọc Thảo Vân
Ca này khó nhỉ, chị nghĩ dù thầy có khó tính thì cũng chỉ do hôm đó bực vì trái banh lăn lung tung nên thu thôi. Chị nghĩ vài ngày sau em vào xin lỗi có thể được ý. Hoặc là em có thể nhờ cô nào thân thân nói đỡ giúp em 1 tiếng kiểu vui vui chẳng hạn, có thể thầy sẽ vui và bỏ qua.

• Like
Reactions: harder & smarter

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Phải xem thái độ của bạn với thầy đã :3
Và: Chờ đợi là hạnh phúc :3

Duy Amata

Học sinh
Thành viên
19 Tháng tám 2018
118
99
36
19
TP Hồ Chí Minh
đời nguời
Mình gặp phải trường hợp này roài mình có cách xử lý

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Mình ko tỏ ra vô lễ hay gì với thấy nhưng như thế tớ cũng chưa nói bọn tớ là con gái dễ nhạy cảm nữa
Ở đây không nói là thái độ vô lễ hay có lễ mà là thái độ của bạn đối với mấy đứa bạn kia :3 Và thái độ của bạn với thầy có hợp ý thầy không đã :3
Chúng ta cùng giới tính mà :3

0912746586

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng mười một 2018
210
102
61
20
Hà Nội
THCS Tiên Cát
huống hồ e là con gái mà thầy nói thế ư
làm thầy kiểu j thế :mad::mad::mad::mad::mad:

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
Hầy, thầy của em có vẻ hơi khó nhỉ @@ Cơ mà lúc đó anh nghĩ thầy hơi bực vì trái bóng lăn lung tung ý... Em đợi vài ngày rồi, rồi đi gặp thầy xin lỗi, xin lại trái bóng là OK thôi :D Hay là em nhờ GVCN nói hộ vài lời cũng được đó... :D

xuanle17

Cựu Mod Ngữ Văn
Thành viên
14 Tháng chín 2018
804
1,014
181
25
Thừa Thiên Huế
Đh sư phạm huế
Chắc thầy lúc đó đang giận thôi chắc e phải đợi nhắm lúc thầy đó vui vui hoặc cười nói với cô thầy nào khác thì mình ngỏ lời xin lỗi và xin bóng lại. Chị tin là thầy sẽ trả mà thôi :)

Top Bottom